Sony Vaio Z đến VN tháng sau: Siêu mỏng, siêu mạnh, Light Peak, 64t...

cuhiep
14/7/2011 10:19Phản hồi: 179
179 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

eo ôi cái giá khó chịu quá
Câu hình vậy mới Đa,lại đẹp nữa ,giá hơi đặt,
Khi nào có tiền và nhu cầu ta sẽ mua, còn bây giờ thì hok có xu =]] ... trông đã thật ...
tuỵett nhỉ
ko biết giá cả em nó như nào nữa 😔
khoa125
TÍCH CỰC
13 năm
máy quá đẹp và mạnh
MAc làm sao mà bằng dc ma đem so sánh :p

---------- Post added at 08:06 PM ---------- Previous post was at 08:05 PM ----------

MAC Pro làm sao mà mạnh như thế mà bác đem so sánh :p
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
Giá của Vaio vãi hết 1 số thứ ra luôn 😁
từ lúc đọc bài giới thiệu đầu tiên đã ghiền rồi đến bây giờ xem clip thì càng ấn tượng hơn tiếc là ko có đủ $ để xúc e này 😔(
Cái dock này nó kết nối với máy bằng cổng đặt biệt, quang hehehehe, nên anh em mua về chẳng làm đc gì đâu.
Giá chát thật.Cấu hình khủng.Xài mac air504 cấu hình = 1/3 vaio Z ,rẻ hơn gần 30 củ/mà không bao giờ chạy hết công suất.Cấu hình thế tích vào màn 16 17 inch kết hơn.
HECTOR_II
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chắc bác ít chơi game nên ko chạy hết công suất đấy!thử choi Crysis 1,2 xem co het cong suất ko ?hay coi bluray hd 1080 p(dock di kèm có hỗ trợ dia bluray)thi Mac Air lam sao mà chạy đươc hả bác (1 phim khoang 50gb gần bằng cái ổ cứng cua Mac air..),với lại Mac chạy Mac Os (hdh khá cùi,giao dien ko dep nhu win 7 nhat la hiệu ứng trong suốt,phần mềm nào Mac có thì Window có nhưng ngược lại thì không!chơi Dota cũng ko biết làm thế nào để chơi zzz)
_Sony thiết kế cái dock thật tuyệt!vì khi đi ra ngoài (thuyết trình,báo cáo,các game nhỏ,web...)thì cấu hình như vậy la quá ok,con khi về nhà thì có thể kết nối voi màn hình lón để tận hưởng hết sức mạnh khủng long của nó!nhưng sao thì e cũng không co tiền để mua :p
ZenDz
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy đẹp 01, giá đẹp 10
prescott
TÍCH CỰC
13 năm
giá mình có nhiều xiền nhỉ, giờ mới biết có nhiều xiền thích ntn, thèm e Z này quá........
olbaid
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhìn cũng đẹp nhưng xấu hơn Macbook, chỉ ấn tượng ở cái giá trên trời.
Review nước ngoài chấm điểm con này không cao.
càng nhìn càng thích. hấp dẫn ko chịu dc. thiết kế quá chi là tinh tế. (not tinhte)
để tậu được em này phải có 2 điều:
-cực kì yêu công nghệ
-bỏ qua chuyện giá cả
đẹp quá đi mất
ratakuxa
ĐẠI BÀNG
13 năm
wow! không một ngôn từ nào có thể diễn tả được con này.
rất khoái dòng vaio Z nhưng cái giá thì hơi cao 😔
lovestone
TÍCH CỰC
13 năm
Con nay có khe căm sim sử dụng 3G không các bạn ? khhong6 thấy nói gì cả , lên trang chủ sony cũng ko ?
Có đấy bạn. Chịu khó customize cấu hình của em nó thì có ngay 3G. Có thể là cấu hình default thì không có!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019