Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sony Xperia Go, Acro S, Neo L, Ion bán cuối tháng 7, Tinhte trên tay

sonlazio
20/6/2012 8:57Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không bik khi nào mới có bộ sưu tập điện thoaị của sony mobile.
Thiết kế của Sony vẫn có những đặc trưng để người dùng nhìn qua cũng biết đó lá Sony.

Sent from my HTC Sensation XL with Beats Audio X315e using Tinhte.vn
Mr.Google
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp thật
Mùa hè đi biển mà dùng mấy em này mới đúng ý nghĩa. Bác nào từng bị rơi đt xuống nước biển, nước canh hoặc như em là bát nước mắm chấm bánh cuốn thì mới thấu hiểu giá trị của việc chống nước =))))))))))))
mình vẫn kết smartphone của sony bởi thiết kế của nó.
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
Đẹp nhẹ nhàng mà ko chói lóa . Vừa bền vừa hợp thời trang ;)
gasay
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xấu điên, giống KP500 cua LG...
Mấy cái tính năng chống nước, chống bụi, chống sốc nghe có vẻ cao cấp nhưng thực tế sử dụng thì ít, không mấy hiệu quả với người dùng, chỉ để thử cho biết là chính. Chắc thêm vào để làm giá 😁... Thời buổi này nhìn cái giá mình chỉ biết ngậm đắng nuốt cay thôi:eek:
thuync
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hiepsimuthukho Nhầm rồi đấy, dùng đt chả may bị dơi hoặc đang đi đường thì trời mưa hoặc ngồi uống cafe chả may bị đổ nước ra bàn, chả may ngồi lên nữa... nhiều tình huống xảy ra lắm chứ!
ko vào nước ah @@
vhhai_c3
TÍCH CỰC
12 năm
Mình sẽ ko xài sản phẩm Android của Samsung, chỉ thích thiết kế của Sony thôi. Đến cái sạc nó làm cũng đẹp nữa. Yêu nhất tỉ lệ màn hình 16:9. Trước này vẫn dùng Arc S trắng thấy quá ổn. Ai nhìn qua cũng khen đẹp. Cố lên Sony!
niềm đam mê bất tận dù gj đi nữa thì chờ đợi cưới em nó về mong rằng đầu tháng 7 hãng sẽ tung ra thị trường vn.giá 14 củ thì ngon nhỉ ("_")
LeO®
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quocvuongitv Đại gia Vương lúc đấy bán rẻ lại cho em con S2 bác đang dùng nhé! ;;)
tính đổi từ neo lên neo L mà thấy cũng hình cũng ít chang,đc cái màn hình 4. hơn neo là 3.7 nhưng bù lại thua neo cái camera có 5 chấm(neo 8 chấm)...ae góp ý dùm nhé
Nếu những máy này lên kệ thì trên dòng di động cao cấp của Sony sẽ có Xperia S,Acro S,Ion với cấu hình chỉ ngang nhau nhưng mỗi máy có 1 đặc điểm riêng,thật khó chọn lựa cho người tiêu dùng
oldmansg
ĐẠI BÀNG
12 năm
S ra lâu rồi. Ion màn hình to quá nhiều khi bất tiện. Chọn Acro S là hợp lý nhất (thêm được quả chống nước).
thuync
ĐẠI BÀNG
12 năm
@oldmansg chuẩn đấy, đang hóng xem giá cả thế nào mà đến cuối t7 mới có, cũng hơi lâu!
oldmansg
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng không lâu nữa đâu bạn ạh, giá thì cũng không cao lắm đâu, đừng lo

http://www.naaptol.com/faces/jsp/search/searchResults.jsp?type=brnd_catlg&catid=27&bdid=298

Xếp gạch ngồi chờ bài review của Tinhte.
Em cũng đang định làm 1 em X Go, nhưng thấy em arc S chống nước có camera khủng 12mp thì lại lăn tăn. Đặt cục gạch hóng tiếp
oldmansg
ĐẠI BÀNG
12 năm
e đang chờ acro S về là bụp luôn.
Xperia acro S đã về việt nam rồi nha, có giá 11.2 t. Còn Xperia Ion giờ xuống chỉ còn 10.5t. Chờ đến đầu sang năm chắc em Xperia Ion còn 8.5t em xúc...> Kết em Xperia Ion này lắm nhưng giờ em Acro S ra tự nhiên cảm.
oldmansg
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm qua minh mua 10tr750.

Pin sạc đầy lấn đầu tiên dùng nghe gọi nhiều, check email, choi tro chơi, dùng wifi, 3G, tìm đủ mọi cách để làm hết pin mà đến 12h đêm vẫn chưa hết (18h) =>: pin OK !

Có cảm giác cảm ứng không được nhạy lắm.
Đã thử ngâm vào nước đá vẫn OK.

thuync
ĐẠI BÀNG
12 năm
@oldmansg bác súc ở đâu đc giá tốt thế?
cho e xin cái đc mai e súc với! bên cellphones giá 11tr5 cơ! 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095