Sony Xperia Go, Acro S, Neo L, Ion bán cuối tháng 7, Tinhte trên tay

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi sonlazio, 20/6/12.

1. T_M_T

T_M_T Thành viên

tính đổi từ neo lên neo L mà thấy cũng hình cũng ít chang,đc cái màn hình 4. hơn neo là 3.7 nhưng bù lại thua neo cái camera có 5 chấm(neo 8 chấm)...ae góp ý dùm nhé

2. pham minh dao

pham minh dao Thành viên

Nếu những máy này lên kệ thì trên dòng di động cao cấp của Sony sẽ có Xperia S,Acro S,Ion với cấu hình chỉ ngang nhau nhưng mỗi máy có 1 đặc điểm riêng,thật khó chọn lựa cho người tiêu dùng

3. oldmansg

oldmansg Thành viên

S ra lâu rồi. Ion màn hình to quá nhiều khi bất tiện. Chọn Acro S là hợp lý nhất (thêm được quả chống nước).

thuync thích nội dung này.
  4. thuync

thuync Thành viên

chuẩn đấy, đang hóng xem giá cả thế nào mà đến cuối t7 mới có, cũng hơi lâu!

5. oldmansg

oldmansg Thành viên

6. HTLONG2609

HTLONG2609 Thành viên

Xếp gạch ngồi chờ bài review của Tinhte.

7. kevin287

kevin287 Thành viên

Em cũng đang định làm 1 em X Go, nhưng thấy em arc S chống nước có camera khủng 12mp thì lại lăn tăn. Đặt cục gạch hóng tiếp

8. oldmansg

oldmansg Thành viên

e đang chờ acro S về là bụp luôn.

9. hakt53

hakt53 Thành viên

Xperia acro S đã về việt nam rồi nha, có giá 11.2 t. Còn Xperia Ion giờ xuống chỉ còn 10.5t. Chờ đến đầu sang năm chắc em Xperia Ion còn 8.5t em xúc...> Kết em Xperia Ion này lắm nhưng giờ em Acro S ra tự nhiên cảm.

dajgjahe0 thích nội dung này.
  10. hakt53

hakt53 Thành viên

Điều này không đúng. Tôi đang dùng Xperia mini pro (Sk17i) thấy có những điểm sau. Mới đầu mang về chỉ 1 ngày hết pin (100%) sau khi up bản .58 dùng ok nghe gọi được ~3 ngày chơi game NFS S được 4.5 đến 5 tiếng (Volume =0). Up bản .62 thấy không bằng bản.58 lại down.

11. suquayve

suquayve Thành viên

Hầu hết là như vậy.... Mặt bằng chung của sony pin thường yếu hơn các hãng khác

12. oldmansg

oldmansg Thành viên

Hôm qua minh mua 10tr750.

Pin sạc đầy lấn đầu tiên dùng nghe gọi nhiều, check email, choi tro chơi, dùng wifi, 3G, tìm đủ mọi cách để làm hết pin mà đến 12h đêm vẫn chưa hết (18h) =>: pin OK !

Có cảm giác cảm ứng không được nhạy lắm.
    Đã thử ngâm vào nước đá vẫn OK.

13. thuync

thuync Thành viên

bác súc ở đâu đc giá tốt thế?
    cho e xin cái đc mai e súc với! bên cellphones giá 11tr5 cơ! :(

14. oldmansg

oldmansg Thành viên

ngocthanhmobile.com bạn nhé. có dock sạc luôn.

thuync thích nội dung này.
  15. thuync

thuync Thành viên

e ở HN, đành phải súc ở cellphoneS, vừa đắt hơn lại ko có dock sạc, buồn ghê nhưng đã thik rồi nên đành súc thôi, ko biết bao giờ mới có dock sạc để mua thêm mà cũng ko biết giá cả thế nào nữa, khổ thế đó! :(

16. ngthequynh

ngthequynh Thành viên

Bạn sang đây mà mua này:

http://didongthongminh.vn/sony/xperia-arco-s-853915.html

Dominhphuonganhthuync thích nội dung này.
  17. Dominhphuonganh

Dominhphuonganh Thành viên

Bác ơi ! Bác đang dùng acro s à, bác cho em ít thông tin cụ thể và chính sác về em nó cái,em cũng đang có ý định múc em nó mà không biết em nó thế nào,bác cho chi tiết vào nhé ,thời lượng pin,chất lượng thoại,camera,video, phân giải mà hình, độ nóng lên của máy khi chơi game, NFC ,tất cả tính năng mà em nó có. Nếu được bác có thể cho em nó tắm nữa thì em cảm kích vô cùng.

18. Dominhphuonganh

Bác ơi ! Bác đang dùng acro s à, bác cho em ít thông tin cụ thể và chính sác về em nó cái,em cũng đang có ý định múc em nó mà không biết em nó thế nào,bác cho chi tiết vào nhé ,thời lượng pin,chất lượng thoại,camera,video, phân giải mà hình, độ nóng lên của máy khi chơi game, NFC ,tất cả tính năng mà em nó có. Nếu được bác có thể cho em nó tắm nữa thì em cảm kích vô cùng.

19. Dominhphuonganh

20. dungcules

dungcules Dự bị

Qua cellphone ko có dock sạc chán ko buồn mua đành phải chờ hàng chuyển từ SG về, hic.