Sony Xperia M2 và M2 Dual nhận bản cập nhật Android 4.4 Kitkat

vuhai6
18/8/2014 16:40Phản hồi: 67
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vinhwin
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao xperia Z c6602 van chua co 4.4
khaloc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đang dùng sony M2 con này có vài nhược điểm như khung viền lớp nhựa mau bị bong chốc và mặt sau thì dễ bị xước quá, tốc độ chạy ko được nhanh, đang đợi nâng cấp lên 4.4 mà chưa thấy cập nhật được phần mềm
hai con này giờ giá thế nào nhỉ 😁
M (chắc gọi là M1 😁) bao giờ lên đc ạ 😔
Được cái pin ngon hơn hẳn nhưng camera thì chưa tốt
peter pen
ĐẠI BÀNG
10 năm
đang đợi cập nhật c2305
Trước mua con htc 700 k mua con m2 này cũng nghe htc up lên 4.4 vào tháng 5 mà h tháng 8 sắp 9 rồi 😕
Lên 4.4 các dữ liệu trên điện thoại lúc cập nhật có bị mất ko các bác?
Bác nào lên rồi cho e xin cảm nhận nha?? Thấy được e cho lên luôn 😃
Sợ mỗi vấn đề về pin thôi 😔
hoangdzung
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hu hu...có ai update xong dùng Wifi hoặc 3G bị nóng máy hơn thường lệ không?
Máy androi giờ nhiều quá k biết mua máy nào cho hợp thời
tungxy
ĐẠI BÀNG
10 năm
ngoài lỗi không bật tắt nhanh "NFC" được trong quicksettings mà phải vào bên trong thì chưa phát hiện ra gì mới
khaloc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mới nâng cấp lên 4.4.2 pin xài mau tốn pin quá tính nâng thấy trả có cải thiện gì mấy, có 1 số ứng dụng cài đặt ko hay nên xoá bỏ cho nhẹ bộ nhớ điện Thoại
khaloc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Úp lên 4.4.2 sạc pin lâu lắm và mau hết pin nữa, phải chi úp lên 4.4.4 thì hay biết mấy
Ultimo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@khaloc Mới lên 4.4.4 luôn rồi bạn ơi:
@Ultimo Máy chạy mượt ko bạn, đang tính vài bữa nữa làm 1 em...
@anhyeuemnhattrendoi Mượt bn ah. M mới chuyển từ g2 sang con này cũng chỉ vì độ trâu của pin.m2 thoi luong choi game phai gấp ruỡi con g2 chính hãng dù dung luong pin thấp hơn :d chơi game wifi ko nóng lắm.cảm ứng nhạy.Nhược điểm con này với mình chỉ là cam ko đuợc tốt với sạc pin khá lâu
Nghe các bác nói vậy e ku để 4.3 cho nó lành.
Đang định lên kitkat mà sợ nhất vấn đề pin , có dc lâu ko , dùng mà ko ổn định , với nhanh hết pin thì cứ để 4.3 dùng cho nó lành các bác ah
kidbaby
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao có thím bảo pin lâu hơn, lại có thím bảo pin nhanh hết hơn, rồi mỗi ng 1 lỗi nhỉ? Kiểu này cũng chưa dám up @@
Pin thì trâu hơn và mượt hơn hẳn. E bật 3g và lướt web liên tục đc hơn 10 tiếng các bác ạ. Cơ mà có cái sạc pin lâu vào hơn bản 4.3. Sạc đầy thì phải tầm 3-4 tiếng😔
con note 2 cua minh len 4.4 het 700MB .may ma note ram 2GB.RAM ko dung ung dung nao ma 1 luc thay bao ram len 60%(60% cua 2GB la 1.2GB rui). ko biet M2 ram 1GB thi the nao nhi. minh cugn ban khoan chua dam up

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019