SONY XPERIA P vs LG PRADA 3.0

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi kyo8300, 9/7/12.

1. sagitarius93

sagitarius93 Thành viên

Uhm,GPU em nó tương tự S I9k nhỉ?
    Nhưng XP là Mali-400MP cơ ạ ,tương tự S2 I9100 luôn đấy ạ!
    Quadrant các kiểu giữa hai em XP thắng chắc!

2. kyo8300

kyo8300 Thành viên

nói chung mình chỉ bàn về kiểu dáng màn hình và pin. chứ 2thag này cùng dual core thì cũng k chênh lệch nhiều

3. trongsy89

trongsy89 Thành viên

hok biết 2 con này con nào được lên 4.1, và có con nào sẽ bị bỏ rơi hok, mình thì quan tâm cái đó, còn 4.0 thì nghe nói prada cũng được lên mà

4. sagitarius93

sagitarius93 Thành viên

Một khi là Sony thì cứ phải hết dòng đời máy,ko phải lo!
    Còn LG thì...

5. alex.tang

alex.tang Thành viên

Dòng máy LG có kết hợp yếu tố thời trang, theo mình nghĩ sẽ mau bị lãng quên ( BL40 là một tấm gương tốt nhất)

Sent from my LT22i using Tinhte.vn

6. whyworry

whyworry Thành viên

Mua P sao ko cố thêm mua XS đi bạn , hay ion ý :)

7. kyo8300

kyo8300 Thành viên

mình đã cố hết sức rùi. phải thêm 2mil nữa mình kiệt sức

8. whyworry

whyworry Thành viên

hii quên mất :D . tầm tiền này mình vẫn lựa chọn s2 , đáp ứng mọi nhu cầu

9. dantruong460

dantruong460 Thành viên

Nếu cố đc bạn mua one s nhé. Sẽ tốt hơn nhiều đấy. Nếu ko bạn có thể mua prada vì màn hình sáng đẹp và to hơn. Xperia p màn nhỏ 4 inch thôi. Còn về thiết kế thì prada nhìn manly và thời trang, sang trọng nếu bạn đứng tuổi và là dân văn phòng. P thì thời trang trẻ trung và phá cách.
    Prada lên 4.0.4 rồi đó.
    Hiệu năng thì 2 e ngang ngang thôi.
    S2 thì trội hơn cho cảm nhận tốt hơn khi sử dụng, cảm ứng mượt, màn đẹp. Nhưng nhìn ko đẹp bằng. Hihi tùy bạn. Mình sẽ chọn s2

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn

10. thienvuonglong

thienvuonglong Thành viên

PRADA đi bạn, đẹp từ trong ra ngoài, cầm con PRADA thích hơn con XP, vừa rồi lại lên 4.0 rồi, mua XP thà ráng lên XS luôn ^^

11. kyo8300

kyo8300 Thành viên

12. kyo8300

kyo8300 Thành viên

13. karanka1989

karanka1989 Thành viên

nói không với LG, cứ thế cho chắc

14. kyo8300

kyo8300 Thành viên

vì sao thế

15. selfish_chan

selfish_chan Thành viên

các bác ơi! bên phongcachmobile bán e Prada 3.0 nhà mình có 6tr990 à!!! có nên mua không ạ??? họ nói là máy mới 100% nhưng e sợ mua nhằm máy đã qua sử dụng quá! ai đã mua dt ở PCM thì cho e xin ý kiến với :cool:

cancel1909 thích nội dung này.
  16. cancel1909

cancel1909 Thành viên

mình cũng đang quan tâm vấn đề này lắm, bạn nào có mua hàng ở phong cách mobile rồi cho mình xin ý kiên với nhé. Ý kiến tích cực hoặc tiêu cực gì thì mình cũng cám ơn các bạn rất nhiều. Lần trước anh mình có mua Arc S ở Phong cách mobile, dùng rất ổn định và ông anh khen lắm. Nhưng mà thấy lo lo quá. Mua hơn 1 năm rồi. Có lần thấy clip trên youtube phản ánh Phong cách mobile bán hàng không tốt, nên lo lắm.

17. vinhnguyen1211

vinhnguyen1211 Thành viên

k biết bác chủ topic đã mua đc dt chưa nhỉ:)

18. kyo8300

kyo8300 Thành viên

mình mua prada rồi

19. OjShi

OjShi Dự bị

Thế bác thấy thế nào ? E là e rất ghét LG , nhưng Prada thì e lại kết ( thế mới khổ ) . e cũng đang phân vân : Prada3.0 vs Xperia P . chẳng biết nên chọn em nào đây !

kyo8300 thích nội dung này.
  20. kyo8300

kyo8300 Thành viên

nói chung prada làm bạn hài lòng mọi thứ vì nó hầu như k có lỗi nào hết. sony p thì đúng là rất đẹp nhg pin lai mau hết bạn cứ suy nghĩ