Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

SONY XPERIA P vs LG PRADA 3.0

kyo8300
9/7/2012 7:25Phản hồi: 56
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu cố đc bạn mua one s nhé. Sẽ tốt hơn nhiều đấy. Nếu ko bạn có thể mua prada vì màn hình sáng đẹp và to hơn. Xperia p màn nhỏ 4 inch thôi. Còn về thiết kế thì prada nhìn manly và thời trang, sang trọng nếu bạn đứng tuổi và là dân văn phòng. P thì thời trang trẻ trung và phá cách.
Prada lên 4.0.4 rồi đó.
Hiệu năng thì 2 e ngang ngang thôi.
S2 thì trội hơn cho cảm nhận tốt hơn khi sử dụng, cảm ứng mượt, màn đẹp. Nhưng nhìn ko đẹp bằng. Hihi tùy bạn. Mình sẽ chọn s2

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
PRADA đi bạn, đẹp từ trong ra ngoài, cầm con PRADA thích hơn con XP, vừa rồi lại lên 4.0 rồi, mua XP thà ráng lên XS luôn ^^
kyo8300
ĐẠI BÀNG
12 năm
up
kyo8300
ĐẠI BÀNG
12 năm
up
nói không với LG, cứ thế cho chắc
kyo8300
ĐẠI BÀNG
12 năm
@karanka1989 vì sao thế
các bác ơi! bên phongcachmobile bán e Prada 3.0 nhà mình có 6tr990 à!!! có nên mua không ạ??? họ nói là máy mới 100% nhưng e sợ mua nhằm máy đã qua sử dụng quá! ai đã mua dt ở PCM thì cho e xin ý kiến với 🆒
cancel1909
ĐẠI BÀNG
12 năm
@selfish_chan mình cũng đang quan tâm vấn đề này lắm, bạn nào có mua hàng ở phong cách mobile rồi cho mình xin ý kiên với nhé. Ý kiến tích cực hoặc tiêu cực gì thì mình cũng cám ơn các bạn rất nhiều. Lần trước anh mình có mua Arc S ở Phong cách mobile, dùng rất ổn định và ông anh khen lắm. Nhưng mà thấy lo lo quá. Mua hơn 1 năm rồi. Có lần thấy clip trên youtube phản ánh Phong cách mobile bán hàng không tốt, nên lo lắm.
k biết bác chủ topic đã mua đc dt chưa nhỉ😃
kyo8300
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vinhnguyen1211 mình mua prada rồi
@kyo8300 Thế bác thấy thế nào ? E là e rất ghét LG , nhưng Prada thì e lại kết ( thế mới khổ ) . e cũng đang phân vân : Prada3.0 vs Xperia P . chẳng biết nên chọn em nào đây !
kyo8300
ĐẠI BÀNG
12 năm
@OjShi nói chung prada làm bạn hài lòng mọi thứ vì nó hầu như k có lỗi nào hết. sony p thì đúng là rất đẹp nhg pin lai mau hết bạn cứ suy nghĩ
@kyo8300 OK. THANKS CHỦ THỚT!
@kyo8300 chào bác, e cũng định mua prada nhưng hơi lo, bác mua rồi thấy hiệu năng thế nào bác, camera với pin nữa ah😃 bác chỉ giáo em với 😃
bác chủ thớt ơi màn hình prada có hay bị xước ko? và khi rơi rớt 1 vài lần có sao ko?
kyo8300
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ipman22 bạn hỏi vấn đề khó quá. mình xài máy giữ kỷ sao để rớt đc kakka
up
bác ơi, prada nó vào mạng nhanh ko?
e cũng đang phân vân giữa 2 con này. mà chưa biết chọn con nào
bác xài rồi tư vấn hộ em
e cám ơn nhiều nhiều TT_______TT huhuhuhuhu
Xperia p thẳng tiến, thiết kế nhôm nguyên khối rất đẹp màn hình 4 inch nhỏ gọn rất săc nét. Pin đã được cải thiện khi up lên 4.0.4. Giá hợp lý.
@tan711 nhưng bác ơi e sợ kiểu dáng Xp mau lỗi thời lắm
1 năm sony ra hàng chục cái :oops:
P đi bác . em không nói nhiều cứ P mà múc , Lg nghe em đã không muốn mua . hí hí quan điểm của em
chủ top chho hỏi vậy cuối cùng chon baby nào , mình cũng đang suy nghĩ như bạn
pin con Prada thế noà các bác? có được như S2 ko nhỉ? 😁
hieu pol
ĐẠI BÀNG
11 năm
em cũng đang phân vân P với prada nè. Ai xài rồi góp ý đi
không có bro nào giúp hết nhỉ! 😔
Bạn vào tra mà so sánh cấu hình rõ ràng Prada cũng hơi hơn thằng P rồi mà. Lại xét về hình dáng thì Prada có cá tính hơn nhiều lại sang nữa.
Prada đi bạn.
mình cũng đang muốn mua con prada su540. nhưng không biết máy thế nào? pin xài có đc lâu không?máy có lên đc 4.0 không? mọi ng giúp mình với!
31101992
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đang dùng Prada, thấy pin em nó cũng trâu chán, màn hình ra ngoài nắng bao tốt, không bị mờ, cầm chắc tay, điểm mình thích nhất là cái nắp lưng phía sau khó trầy xướt, xài lâu mà ngoại hình nó vẫn còn như mới
xperia P dùng 3g tiếng rưỡi là hết pin rồi
31101992
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ptvd1994 Vậy con Prada của em ăn em P vụ pin rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119