Sony Xperia Z Ultra chính hãng giảm còn 8.790.000 vnđ

vuhai6
7/6/2014 3:34Phản hồi: 467
Sony Xperia Z Ultra chính hãng giảm còn 8.790.000 vnđ
Mùa hè đã đến cùng với nó là những màn giảm giá không thể hấp dẫn hơn, bữa trước chúng ta có BlackBerry mở màn và hôm nay là Sony với Xperia Z Ultra. Các đại lý lớn đã đồng loạt niêm yết giá với cho chiếc điện thoại màn hình to này là 8.790.000 vnđ, giảm hẳn 5 triệu so với mức giá 13.990.000 vnđ hồi tháng 11 năm ngoái. Với giá bán như vầy thì Z Ultra là một lựa chọn khá tốt cho những người thích điện thoại màn hình to, lại có thiết kế đẹp và khả năng chống nước.

Giá bán được tham khảo tại mainguyen.vn
467 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quá rẻ , z ultra xài cũng ok , có điều quá to so với quy định, BẠ CHÀ BỨ như chiếc dép 😃 cỡ Z2 là ok rồi

@caothienphuc đã gọi là Ultra mà lỵ 😁
@JerryKist Mình ko nghĩ vậy. Z bé tý thì nếu gắn thêm chữ ultra cũng ko đến nỗi to hơn quá lên so với Z.

Chẳng là hồi đó Note2 chưa ra và ss nó rung cây dọa khỉ, bà con tung tin Note2 màn trên 6"....

Fire from my F86 Sabre with auto targetting system
@caothienphuc 1 chú hơi bị to, 1 thím hơi bị nhỏ. Cặp kè nhau cứ như 2 mẹ con ấy nhỉ.
@cuhiep bạn sài rùi ak hjc đang định mua
giá quá ngon nhưng màn hình 6.4'' chẳng bỏ túi dc
@huynguyen201289 Giá rất tốt, nhưng đồng ý với bác là trở ngại cái màn hình quá khổ, thiết kế vuông vức rất khó cầm, bù lại thì nhìn rất năm tính cứng cáp. Mình cũng từng được trải nghiệm con này (máy mượn), chạy mượt mà, chơi game nóng hơn những chiếc điện thoại bình thường. Mặt sau, bám mồ hôi rất nhiều (bác nào bị phong thấp thì cầm máy lâu mồ hôi tay ra như mưa vì máy nóng). Có vài cái cảm nhận chia sẻ khách quan vậy thui, mong các Fan Z Sony đừng chém mình, chém mình mình chém lại. Keke
V’t
TÍCH CỰC
10 năm
Giá rất tốt,như thế từ đầu có phải đã khác rồi không 😃
@lumia62o nói chung sony vẫn còn đang ảo tưởng về vị thế của mình lắm, ko chịu nhân ra rằng em đã ko còn là em của ngày hôm qua 😃)
Quá phủ cho bạn nào mua đợt đầu!
@quangloc999 đợt đầu người ta sài cả năm rùi nên được tận hưởng sướng với số tiền bỏ ra rùi sao lại phủ. Phủ cho bạn nào mới mua 1 tuần trở lại đây á bạn.
@quangloc999 chính là e đây 😔(. Nhưng dù sao cũng sai 1 năm rồi
ntsang
ĐẠI BÀNG
10 năm
@quangloc999 Chúc bạn mua đc chiếc điện thoại ưng ý khi nó giảm giá
@quangloc999 Hi! mua đợt đầu người ta trải nghiệm, sung sướng cả năm trời rồi! và họ(những người có nhiều tiền) chuẩn bị chuyển sang cái sung sướng mới rồi bạn ạ! 😁.
máy đẹp+hãng nổi tiếng+cấu hình mạnh+giá tầm trung
ôi trời rẻ vậy, con này sài cực kỳ ngon, hồi sáng sém xúc con 2nd 8 chai là hớ rùi, chạy qua xúc ngay 1 em luôn và ngay.
Trunggaja
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phuocxuan2004 Tgdd treo biển hết hàng.ở đấy mà mua dc
ngon, hay là sắp ra Z2 Ultra nên phải đẩy hàng tồn đi nhỉ?
tmh98x
ĐẠI BÀNG
10 năm
hình như giảm hơn 4 triệu thoy vì giá của nó đã là 12.990.000 rồi mà
boyneu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dòng Sony ngon nhưng kiểu dáng thiết kế hơi thô và xấu. Viền dày.

Em trích dẫn lại tí các bác nhé :

Mình không phải là Fan này nọ nhưng đánh giá khách quan thực tế là điện thoại của Sony nhìn thô như cục gạch đấy các bác ạ, viền quá dày ( Iphone viền cũng dày nhưng họ biết cách thiết kế bé đi nên tạm chấp nhận được )

Công nghệ có giỏi thì cứ làm điện thoại to màn hình lên như chiếc G3 đi nhưng phải cầm vừa tay, viền mỏng để dễ sử dụng. Chứ như anh Sony này cũng đòi to lên, đưa đủ thứ công nghệ, cấu hình khủng vào như chiếc máy tính bàn rồi bắt người ta mang vác 😁

Em chưa cần nói đến phần mềm hay tính năng gì thêm mà chỉ nhìn qua bề ngoài thôi thì thấy Smartphone của Lg, Apple, Samsung có 1 điểm chung là nhìn rất thanh thoát, sang trọng, nam nữ đều dùng được

Thấy các bác trên Tinhte khen nhiều nên tuần trước có qua siêu thị HC trên đường Giải Phóng cảm nhận thì thôi rồi. Vài dòng cảm nhận cá nhân khách quan các bác đừng ném gạch .
boyneu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Duongqua14 😁 mình không phải fan sam nhé, nếu bạn đọc comment mình trên tinhte thì biết ( cũng đã có bài mình chê anh này nhá :p )

comment trên trang đầu dễ bị ăn gạch và cũng đc nhiều like quá :D:D:D
@boyneu e thì thấy sony đẹp bác a!! nút chức năng mà tinh tế chút nữa thì ngon.
@thiennhan2566 day chang wa chi la y kien cua 1 trong hang van nguoi thoi
@boyneu Bạn không thể cảm nhận được vẻ đẹp trên thiết kế của sony rồi
Sony không phải là gu thẩm mỹ của bạn
Thật đáng tiếc
Mình cũng đánh giá theo quan điểm riêng thì sony tk đẹp nhất, đường nét đơn giản,rõ ràng, ko bị có cảm giác bị cắt vụn trên một thiết bị bé như đt,
Và hình như tk đó ko đc lòng với số đông, nhất là với nữ dùng thì trông nó khá cứng ( con gái ko thích cứng trừ một vài trường hợp hihi)
catre1710
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái này chiều rộng nhét vừa túi áo,
tiennhiemxd
ĐẠI BÀNG
10 năm
@catre1710 Bỏ túi quần bình thường, có cái đừng bỏ vào túi quần bò thôi 😁:D:D:D:D
Thích em này nhưng cái Nexus7 2012 vẫn còn xài đc. :p
@SoGetSu Múc đi anh
@ForeAcher Con này làm kiểng thôi! Ko nồi đồng cối đá như Nexus7 đc. Cày game chắc đc nữa năm là tiêu. 😕
Thế này Desire 816 bán sao trời?
Nhìn bên ngoài thực sự rất là to các bác ah. Cái này thực sự khó mà làm "điện thoại" được.
@kingtech dùng thích mà.... cam nó mà ngon tầm Z thôi thì là con dt tốt nhất bạn ah! dùng khoảng 2 tuần sẽ thấy nó nhỏ lại....
@quatvina Thì nếu dùng 1 thời gian quen mắt thì sẽ thấy nó vừa lại nhưng để bỏ túi vừa thì ko thể nào bác ah.
BB Tran
TÍCH CỰC
10 năm
chắc sớm cháy hàng 😁
Mua cái về làm mtb nếu ai có nhu cầu, giá quá ngon
@impressive2000 chuẩn ^_^ quá đã
Chiến thôi... chiếc máy cho trải nghiệm Android tốt nhất mà giá có thế này.
@caothienphuc Mình mới tắt cái máy in. 😁
@SoGetSu vô phần khả năng truy cập tắt cái talkback,phím tắt trợ năng, rồi vô setting-ứng dụng : tắt 3 cái social , rồi coi cái nào ko xài cứ vô hiệu hoá đi
@voldemot gsam battery mới chuẩn bác ak :v
@caothienphuc Cám ơn bạn nha 😁 hôm h đã thử rất nhiều mà quên mấy cái này, bây h pin trâu tẹt ga :rolleyes:
lesud
TÍCH CỰC
10 năm
Em này cái gì cũng được, đúng chất ngon bổ rẻ. Tuy nhiên kích thước quá khổ lại là điểm trừ lớn :3
BB Tran
TÍCH CỰC
10 năm
vừa tham khảo ở TGDD 8.990.000 VND có tặng dock sạc + bao da...
mua e này về xài như một cái MÁY TÍNH BẢNG CÓ KHẢ NĂNG NGHE GỌI thì quá xá ngon 😁
daikzx
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ông anh mình mới mua 1 e hơn 12tr h đã giảm thế này hizhiz.e này to quá cầm rất khó chịu.mua về làm mtb nhưng pin lại có 3k.nói chung là kiểu j cũng khó cứ nửa lọ nửa chai.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019