Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sony Xperia Z2 sẽ có giá vào khoảng từ 17 đến 18 triệu, tặng tai nghe chống ồn và vòng đeo tay?

vuhai6
18/4/2014 3:16Phản hồi: 236
236 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hiennt_px
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chuẩn bị đặt hàng thôi, hihihihi,
giá quá đắt,tiếc là không có số tiền lớn để mua hit..
Âm thanh sony xưa nay chả có gì nổi trội mà sao ai cũng khen nhỉ????nếu so tai phone Panasonic thì Sony chưa có cửa
Giá trên trời quá he.
Chạy đua với công nghệ á :eek: tiền tỷ 😁
18tr + bộ phụ kiện tương đối, bỏ mấy thứ đó ra chắc giá tầm 15-16tr, vậy là phải chờ hàng xách tay rồi !
Đang nghiên cứu Z2 và Ip6 4.7. Nhưng Z3 mà ra cuối năm là thôi đấy. Chờ 6!
Tai nghe ah? Tai nghe ip5 cũng ko thích bằng tai sony arc s. Tai nghe sony cắm vào nokia 101 nghe cũng hay, mình nghe nhạc toàn dùng tai sony ấy với nokia 101. Tất nhiên mình mình ko đòi hỏi quá cao. Nếu nhiều xiền làm luôn 2 con z2 và i6. Ko lo hết pin.
Khoảng 6 tháng là lại đâu vào đấy ngay ấy mà.

Sent from Sony XperiaZ bloodheartvn@tinhte.vn
vicaca
TÍCH CỰC
10 năm
Ngon đó, nhưng ko biết chính xác bao giờ cho đặt hàng nhỉ???
ocvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Auto 8 bạn ạ, chụp chức năng giống Z1 mà.root được cài cái xposed 20mb thử xem??

Chưa thử nhưng có được đẩy sáng lên, bác so sanh cái anh với ip5 chụp nền nhà ở trên đó, sáng hơn hẳn, nhìn ip5 tối hơn
Cjnemax
TÍCH CỰC
10 năm
@ocvn vậy là xài z2 muốn 20 là bắt buộc phải chỉnh tay hả bạn 😔
ocvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Cjnemax Uhm, đổi sang chế độ manual thôi mà. Mai rảnh có gì mình sẽ chụp mấy bức auto và manual (Chỉ chỉnh 20mp) rồi up cho bác xem

So camera với S5 và M8 cho các bác đánh giá, mình quay thử 4k thấy ngon, chỉ tội nóng nhanh nên bị shut down sau mấy phút :(
Cjnemax
TÍCH CỰC
10 năm
@ocvn manual là chế độ chỉnh tay ấy hả hay là chế độ gì thế @@! tại mình xài qua con z1 rồi mà k bjk chỉnh ở đâu :(
tiền nào của nấy thôi
17 18 triệu. Nghe giá muốn khóc quá 😔.
T

Theo dự tính thì sang đến tháng 5 Sony VN sẽ chính thức phân phối Xperia Z2 chính hãng, đây cũng là thời điểm hàng xách tay chính thức “xuống nước” khi đã giữ mức giá quá cao 18,5tr suốt thời gian qua.

Theo nhiều thông tin đồn đoán trước đó, mới đầu Xperia Z2 được cho là có giá khoảng 16,5tr đến 16,9tr đồng, nhưng gần đây lại có tin cho rằng nó có giá tới 17tr990. Nhưng tất cả chỉ là dự đoán, chỉ tới ngày 28/4 tới đây Sony mới đưa ra câu trả lời chính thức cho vấn đề này.

Một vấn đề mới đặt ra hiện nay là với mức đó thì phụ kiện, khuyến mãi đi kèm máy sẽ gồm những gì? Sony Việt đã cố gắng tìm hiểu nhưng chưa thể thành công. Theo một số dự đoán mang tỉ lệ chính xác cao thì máy sẽ đi kèm tai nghe chống ồn MDR-NC31EM và tặng kèm vòng đeo tay SmartBand, có thể có thêm một vài ưu đãi nhỏ khác nữa.

Hiện tại, 2 đối thủ đáng gờm Galaxy S5 và HTC One M8 cũng đã được công bố chính thức tại VN với giá lần lượt là 15tr990 và 16tr790. Rõ ràng là kẻ đi sau thì Xperia Z2 đang được cân nhắc về giá kỹ càng hơn bao giờ hết. Tốt nhất các bạn đừng nên tin bất cứ giá bán nào vào thời điểm này.

Nguồn: http://sonyviet.vn/2014/04/ngay-28-4-sony-vn-chinh-thuc-cong-bo-gia-ban-xperia-z2/
năm nay có ba máy có thể được bình bầu là smartphone tốt nhất năm 2014 là sony z2, htc m8 và galaxy s5 nhưng vẫn dự đoán máy đoạt cúp vẫn là htc m8 hoặc galaxy s5 chứ không phải sony z2. vì từ khi hệ điều hành android phổ biến từ năm 2010 thì năm nào máy đầu bảng của sony cũng được trang tinh tế đánh giá cao nhưng rút cuộc chưa bao giờ máy sony được các trang công nghệ nổi tiếng thế giới bầu làm điện thoại tốt nhất năm trong khi đó từ năm 2010 htc đã hai lần là năm 2010 có htc desire và năm 2013 là htc one và samsung cũng hai lần là năm 2011 có galaxy s2 và năm 2012 có galaxy s3. có lẽ năm nay lịch sử lại lặp lại với htc hoặc samsung mà thôi
cubi2308
TÍCH CỰC
10 năm
@nguyenthichi Bạn quên mất lg g3 sắp ra mắt sao, năm ngoái g2 cũng đc đánh giá cao lắm đó và năm nay có rất nhiều người đang chờ g3 đó.
@cubi2308 G3..thế bác không tính cả iphone 6 à....::p
Còn 4 ngày nữa sẽ có giá bán chính thức..Mình mong E nó tầm 16tr9 + gói khuyến mại kia là ok baby.. Ngày nào cũng ngóng E nó,không dám ăn,không dám tiêu 1 cái gì...😔,Chắc cũng vẫn ko có đủ tiền mua E nó,nhưng sẽ bất chấp mọi "thủ đoạn" để rước E nó về rồi 😁.. E ko phải dân chuyên nghiệp,nhưng có đôi chút đam mê,yêu thích,muốn được trải nghiệm đỉnh cao công nghệ 1 lần..:p. E gắn bó vs sony lâu lắm rồi,nhưng chưa được chạm tay vào dòng cao cấp bao giờ..hihi
Z2 đây ah

Sent from my D6503 using Tinhte.vn mobile app
lala206
TÍCH CỰC
10 năm
Còn khoảng 10tr nhất định sẽ ôm 1 em
z2 có giá chính thức 16tr990 rùi đấy mấy bác, mà về cái khoảng phụ kiện tặng kèm thì hơi đáng buồn, không có tay nge chống ồn như dự kiến trước đó... chán

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019