Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

SpaceX Dragon đã được phóng thành công lên không gian

Didu
22/5/2012 8:21Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tiền bạc và công nghệ nữa chứ
Nhiều tiền dỉ.
Thế này chúng ta muốn sánh vai với các "cường quốc năm châu" còn lâu lâu lắm nữa. Mua mấy con tàu còn hỏng chưa sửa được kìa.
Đúng rồi! Dù gì vinasat 2 cũng là của VN mình mua, làm 1 vài pic đẹp để lên tinh thần anh em chứ! Vietnamnet cũng có 1 serial pic về vinasat 2 nè! Hy vọng mod tinh tế sẽ có những pic tuyệt vời về vinasat 2!
sau có tiền anhem tinhte mình cũng góp tiền phóng cái chơi chơi cho bọn tàu khựa sợ nhỉ.😁
công nhận người mỹ hay thiệt, thử mới lần thứ 2 đã thành công, chưa biết lúc trở về sẽ ra sao nhưng như v là quá đỉnh, đỉnh của đỉnh 😃
Có tiền sẽ dc thế này thôi mà 😁
tới khi việt nam phóng được tàu vũ trụ chắc là con người đã di chuyển ra khỏi hệ mặt trời để đến các thiên hà khác ruj.
việt nam đã quá tụt hậu về công nghệ do tham nhũng thối nát.
Sao mọi người cứ mong đến ngày Việt Nam phóng được phi thuyền rồi 1 số người còn adua chửi tiêu cực ở VN vào 1 việc hoàn toàn không liên quan gì đến VN mình nhỉ. Mĩ nó cũng có làm hết mọi việc trên thế giới đâu, chúng ta cũng chỉ lựa sức mình để làm những việc phù hợp thôi còn nữa tận dụng kinh nghiệm kỹ thuật nước ngoài để phục vụ cho mục đích của mình. Nhể
bạn ko đọc kỹ chứ có nói ở trên rồi mà. mà vụ này cũng có lên báo nhiều lần từ mấy năm trước rồi, cập nhật thông tin chút đi bạn
dproks
ĐẠI BÀNG
12 năm
càng ngày công nghệ càng phát triển nhỉ ^^ ước gì VN cũng phóng một cái tên lửa vũ trụ ^^ vóng đc 2 vệ tinh là ok rùi hơn đc nhiều quốc gia khác rồi
Tương lai, TG sẽ nằm trong tay các Cty tư nhân.
phóng vinasat cũng ko thấy có tin gì nhỉ :eek:
Rất hâm mộ ông ceo của spaceX, phải nói là một con người sáng tạo, táo bạo và cũng rất thành thạo trong nhiều công việc. Trước cũng ở ngành điện tử h chuyển qua vận chuyển không gian.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019