SPB MobileShell v3.07.598 S^3 - Giao diện mới cho điện thoại của bạn!

Thảo luận trong '[Sym^3] Phần mềm' bắt đầu bởi haiquan0220, 11/11/10.

1. haiquan0220

haiquan0220 Thành viên

Bậy nè! Muốn trở về màn hình chính ban đầu bạn chọn và nhấn vào nút cuối màn hình bên phải (kế nút contacts) chọn tiếp Show Home Screen. Vậy thôi có gì ghê gớm đâu!
    Muốn thoát hẳn chương trình, khi nào cần, khởi đông lại thì Nhấn nút Launcher bên trái (kế nút contacts) chọn tiếp settings nhìn xuống dưới màn hình lúc này chỉ còn 2 nút mũi tên trái (back) nút bên phải nhấn vào đó chọn Exit Shell. Kết thúc chương trình.

kieuminhvnhoangcong8337 thích nội dung này.
  2. hoangcong8337

hoangcong8337 Thành viên

Thank :) cám ơn anh nhìu nha :) anh nhiệt tình wá . Nếu nước VN này ai cũng như anh thì chắc sẽ ko còn ai đói nghèo :) . Thật là tiếc vì có rất ít người như anh !

3. xmen_bin999

xmen_bin999 Thành viên

bản này đâu có việt hóa phải ko bạn

4. hoangcong8337

hoangcong8337 Thành viên

ko có dau anh oi , em moi down ve dung ne . tieng anh ko ah anh

5. xmen_bin999

xmen_bin999 Thành viên

6. rockcaonguyen

rockcaonguyen Thành viên

Hay lắm .. Thanks Bạn

7. loinguyencauty

loinguyencauty Thành viên

mình cài xong hêt rùi vào menu spb nó hỏi key vậy là sao hả bạn

8. huyducn8

huyducn8 Thành viên

Len ovi downd ve ,can chi link cho do met...

9. nhuankhom

nhuankhom Thành viên

mình lam theo hướng dẫn của bạn để thoát ra thì không được khi vào setting thì chỉ có các phần lựa chọn đẻ cài đặc của home screen thôi,không hề có nút back hay exit shell gì cả,bạn có thể nói rõ hơn được không

10. haiquan0220

haiquan0220 Thành viên

Trong gói cài đặt có file key đăng ký đó bạn!

---------- Post added at 07:45 PM ---------- Previous post was at 07:41 PM ----------

Đã hướng dẫn rất kỹ rồi, bạn chịu khó đọc lại "từng chữ, từng câu" và làm theo là được thôi. Mọi người làm được, chắc chắn bạn phải làm được! Đúng không....?

"Muốn thoát hẳn chương trình, khi nào cần, khởi đông lại thì Nhấn nút Launcher bên trái (kế nút contacts) chọn tiếp settings nhìn xuống dưới màn hình lúc này chỉ còn 2 nút mũi tên trái (back) nút bên phải nhấn vào đó chọn Exit Shell. Kết thúc chương trình."

11. tuantruong_89

tuantruong_89 Thành viên

Chao pac haiquan0220 hnay e lac wa day thia tinh than va suc' song cua ae tran tre wa.hihi.e ben blackberry wa choi chut. Thay co SPB mobileshell giong cua windowmobile.thay' thjx thjx...dung' la cong nge k co' j la kho' tuong tuong,chi co dieu chung ta co chiu tim kiem va hoc hoi hay k thoi.hj

12. nhuankhom

nhuankhom Thành viên

mình dơ trên ovi về cài vào máy dùng được 3 ngày thì xảy ra hiện tượng tự khởi động máy(3 lần),nên mình thóa bỏ luôn nhưng nó đẹp quá tháo tiếc quá

13. xmen_bin999

xmen_bin999 Thành viên

14. nhuankhom

nhuankhom Thành viên

15. xmen_bin999

xmen_bin999 Thành viên

nhuankhom thích nội dung này.
  16. nhuankhom

nhuankhom Thành viên

17. xmen_bin999

xmen_bin999 Thành viên

sữa lại rồi đó các bạn

nhuankhom thích nội dung này.
  18. nhuankhom

nhuankhom Thành viên

cám ơn bạn nhiều nhé,bạn biết vì sao khi cài nó thì máy bị khởi động lại không vậy ,mình nghĩ bị xung đột phần mềm,mà ứng dụng này phải singed hả bạn,mình dow phiên bản tv về cài xong nó vẩn là tiếng anh bạn ơi sao kì thế

19. fanliv

fanliv Thành viên

Nhớ lại hồi dùng WM quá, cảm giác thân quen trở lại.

20. IamZt

IamZt Thành viên

key the nào bạn ơi mình thấy nó ghi là dùng thử 15 ngày thôi thì phải

---------- Post added at 07:43 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

rồi mình dk đc rồi :D cảm ơn nhá