HỎI ĐÁP? sử dụng phần mềm sopcast lite trên ios xem bóng đá

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi menmanhung, 28/2/12. Trả lời: 30, Xem: 27497.

1. menmanhung

menmanhung Thành viên

bạn nào dùng phần mềm sopcast lite trên iphone ipad để xem các kênh bóng đá như trên may tính. xin chỉ giáo mình đã cài lên iphone 4 nhưng không thể nào xem đươc.
    :
  2. 0904234xxx

0904234xxx Thành viên

Bộ có phần mềm sopcast cho ios rồi hả bạn. Mình cũng đang tìm cái này. Bạn nào sài rồi hd a e cái nhể.
  3. mrbinmsa

mrbinmsa Thành viên

Lần đầu tiên nghe thấy sopcast trên ip. Tiện đây cho mình hỏi có cách nào xem bóng đá ngoại hạng Anh ngày chủ nhật trên IP ko?
  4. infinity98

infinity98 Thành viên

Dùng trình duyệt skyfire hoặc puffin chủ nhật vào trang xem bóng đá online r thưởng thức
    mrbinmsa thích nội dung này.
  5. hailam150987

hailam150987 Thành viên

Thích mỗi cái avata của bác này, nhìn giống người yêu mình, giống thôi chứ k phải đâu nha bác. hix.
  6. thanhnp

thanhnp Thành viên

Không có sopcast cho IP vì IOS không hỗ trợ giao thức P2P, theo em thì là như vậy!
  7. daoquangtuan

daoquangtuan Thành viên

Co day tren app y minh thi lai thay dung veetle qua ok du cac tran dau luon cac ban thu coi xem
    menmanhung thích nội dung này.
  8. menmanhung

menmanhung Thành viên

đúng thế các bạn co thể tìm thấy phần mềm này trên appstore. minh cài rồi nhưng lay hoay mãi không bit up channel như nào thì xem đươc. nếu dùng đươc sẽ xem đươc rất nhiều các kênh thê thao, đặc biệt là bóng đá.
  9. Sherif Hashim

Sherif Hashim Thành viên

Mình cũng cài rồi mà xem ko dc nha mây bác. chắc phải dùgn trình duyệt khác. như bác gì nói ở trên
  10. respublik

respublik Thành viên

Mình dùng rồi đây này, SopLite coi rất tốt, vấn đề là bạn phải biết được link của channel cơ. Ví dụ với Eurosport nhé.

Sau khi bạn cài SopLite từ App Store, chạy nó, tap vào Favourite, bấm (+), nhập tên Channel vào Channel name, ở mục Sop address nhập như sau nhé : sop://broker.sopcast.com:3912/124646 , bấm save và tap vào kênh đó để coi.
    nguyen2110, menmanhungmrbinmsa thích nội dung này.
  11. 0904234xxx

0904234xxx Thành viên

cái này 3G xem ok ko hả bạn hay phải xem bằng wifi mới đc.
    Không đc rồi, mình chọn kênh để xem nhưng nó bắt xem bằng wifi mới đau, thế này ở nhà thì chịu chết.
    You need WIFI to watch channels
    chaien1988 thích nội dung này.
  12. bolshevik

bolshevik Thành viên

có cả vụ này cho IP cơ à
  13. virusday_123

virusday_123 Thành viên

dùng My3G hay là 3G unregistor là ok thôi
  14. tetinh123

tetinh123 Thành viên

có bác nào down được file cài sopcast lite không nhỉ?em không down được trên itunes store.Bác nào down được file cài dạng ipa up giúp em nhé, cảm ơn các bác nhiều
  15. zincoi2006

zincoi2006 Thành viên

Chỉ là bản dùng thử.Không xem được.
  16. Sutimvo

Sutimvo Thành viên

mình dùng skyfire nhưng hk bít vào trang nào để xem cả
  17. nhoc3GS

nhoc3GS Thành viên

Con gái mà cũng đam mê công nghệ phết nhỉ :D
  18. menmanhung

menmanhung Thành viên

xác nhận dùng đươc.
    Robertdat thích nội dung này.
  19. menmanhung

menmanhung Thành viên

mình đã dùng trên iphone4s. tuy nhiên con phụ thuộc vào chất lương mạng mà bạn có. cộng với chọn kênh ko quá nặng
  20. cunxinh13

cunxinh13 Thành viên

Đàn ông giả gái đấy bồ. Bị lừa rùi :D
    nguyen2110 thích nội dung này.