Sự thật về D-COM 3G không quá 120K/tháng

Thảo luận trong 'Công nghệ 3G, 4G, EVDO' bắt đầu bởi theanh_vnpt, 18/7/11.

1. 62500119

62500119 Thành viên

bạn tự nhận đấy nhé chứ mình ko nói bạn đâu nhé. :mstickle:
  2. sunvnken

sunvnken Thành viên

vãi chưởng! :mstickle:
  3. chuyenbka

chuyenbka Thành viên

nhân viên viettel chém ghê quá.
  4. 4rumktl

4rumktl Thành viên

Lợi cho khách hàng thì đâu chả thấy chỉ thấy toàn là dùng "mỹ từ" gài khách khàng làm cho khách hàng ngày tối cứ đau đầu suy nghĩ những chiêu PR này ko, vậy là trung thực à....? hơn nữa toàn là tập đoàn lớn này nọ mới ghê chứ. Đã vậy, tầm khoảng 20h lại có công ty gọi điện quảng cáo sản phẩm còn hay hơn nữa chứ, hài vãi thật.Chẳng hiểu cái gọi là "QUYỀN LỢI NGƯỜI TIÊU DÙNG" bao giờ mới phát huy được bản chất của nó. Nếu cứ như zậy thì VN mãi là VN, đừng hòng bơi ra biển lớn, haha...
  5. lady_killer0909

lady_killer0909 Thành viên mới

anh trai co di ngang qua ga sai gon de em 3 cai nhe : phu 0993.377.855 or 0985.095.624
  6. zuzu89

zuzu89 Thành viên

em thấy với nhu cầu ít xem phim , chỉ đọc báo, lướt web , ít nhạc.... dùng cho tablet thì mctd này xài tẹt ga luôn :D trước em mua 1 đống sim, giờ xài 1 cái ko hết phải bán bớt đây :)
  7. chuyenbka

chuyenbka Thành viên

tháng 10 có freeload ko nhỉ
  8. thanhtam08dn

thanhtam08dn Thành viên

sao D-com của mình khi bóp băng thông đuơc có 384kbps/s thôi
    có cách nào lên 512kbps ko?
  9. heaven tad

heaven tad Thành viên

đăng kí cái này là ngay những mb đầu tiên sẽ bị bóp băng thông ngay, mình thử rồi và ngay lập tức phải hủy ngay
    ko những thế, tiền trừ gấp đôi gấp ba bt ấy, cho nhanh hết 120k =))
  10. contrangdautien

contrangdautien Thành viên

Mình buồn quá, chuyển nhà trọ mới k có net sẵn, thấy gắn ADSL dây cáp lòng thòng chán quá nên bấm bụng mua con 3g Zadez zw628 7.2mbps xài. Chọn anh mobifone ai ngờ anh làm thất vọng quá! Đến game trong zingme mà cũng mở không đc. Giơg hông biết fải làm sao. Tiền mất tật mang cuộc đời tiêu tàn!
  11. heaven tad

heaven tad Thành viên

usb của bạn dùng đc đa mạng thì mua sim 3g của viettel hay vina thử xem thế nào, tốc độ 3g phụ thuộc sóng ở từng khu vực mà
  12. 62500119

62500119 Thành viên

512Kbps là tốc độ tối đa trên lý thuyết mà. tuy nhiên còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố(sóng, mật độ người dùng, ...) mà có thể đạt tốc độ tối đa bạn nhé.
    bạn ko đọc rõ qui định về tính năng mức cước tối đa hay sao mà chém kinh thế. sau khi dùng hết 2G hoặc 120K (gói laptop easy) thì mới bị giới hạn tốc độ và ko trừ tiền nũa bạn nhé.
    bạn báo tổng đài mobi ktra lại xem sao.
  13. xeom_vt

xeom_vt Thành viên

sự thật này giờ mình mới biết, mà mobi ra gói cước 60k rồi thì phải, rẻ = 1 nữa VT kìa
  14. bathanh1109

bathanh1109 Thành viên

Bạn nghe thông tin đó ở đâu vậy ?
  15. xeom_vt

xeom_vt Thành viên

vừa đọc của 1 bác bên này đây bác
    http://www.tinhte.vn/cong-nghe-3g-348/hot-hot-mobifone-cung-cap-goi-miu-872854/

---------- Post added at 03:44 PM ---------- Previous post was at 03:43 PM ----------

vừa đọc của 1 bác bên này đây bác
    http://www.tinhte.vn/cong-nghe-3g-348/hot-hot-mobifone-cung-cap-goi-miu-872854/
  16. contrangdautien

contrangdautien Thành viên

Báo rồi nhưng vẫn câu cũ là : sim của bạn kiểm tra vẫn bình thường. Với lại do mình k mua USB của nó nên nó đổ thừa do USB của mình luôn. Test tốc đô chỉ có 38.4 Kbps. Mai đi lại chổ phân phối của nó test tốc độ thử xem sao. Hi vọng nó k đổ lỗi do sóng nhà mạng. Chứ 2 bên đổ qua đổ lại thì chỉ có người mua là tiêu tàn thôi. Quá đau lòng!
    zai_vt_040916 thích nội dung này.
  17. heaven tad

heaven tad Thành viên

tốc độ cao hay thấp căn bản là do sóng khu vực yếu hay mạnh thôi
    ngay nhà mình, sim 3g viettel thì vù vù, nhưng mobi thì ậm ạch
  18. m210

m210 Thành viên

19. sonzin

sonzin Thành viên

Cha này spam dữ quá... bạn đăng ở mục rao vặt là được rồi còn spam ở đây dễ gây phản cảm cho mọi người lắm :)
  20. badboy9x30

badboy9x30 Thành viên

Cái này cho di động thui! Lúc đầu chỉ truy cập tốc độ 1mbs về sau ép còn 256kbs! Chỉ có vina là 50k dc 1gb 3g sau về 512 thui!
    xeom_vt thích nội dung này.