Sửa lỗi ứng dụng Thời tiết (weather) trên iDevice sau khi Jailbreak bằng evasi0n

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi love.foreve, 6/2/13. Trả lời: 233, Xem: 48444.

1. Twa

Twa Thành viên

Mình ip5 cũng ko đc ! :( Update cả qua Cydia rồi, vẫn hoàn bị thôi !!

2. g3nj11

g3nj11 Thành viên

tks bác hê hê

3. Twa

Twa Thành viên

Cám ơn bác, xài cách của bác mới đc :)

4. Trần Hạo Nam No1

Trần Hạo Nam No1 Thành viên

Love.forever :)) điểm 10 cho chất lượng. Đã fix đc lỗi này. Hê hê. Thanks cậu nhìu

5. ptcong90

ptcong90 Thành viên

Ai có 4s up cho mình cái Weather.app lên với :(, mình thử cả cái của bác ip5 nào với file Weather rồi mà cũng vẫn ko đc

6. Mr.Tear

Mr.Tear Dự bị

Lần đầu mình cũng bị vậy. Cả cái shortcut của keyboard nữa. Mình thử DFU lại xong kiểm tra xem weather và shortcut xài đc k và vẫn ổn. Bắt đầu JB và kiểm tra xem bị ở lỗi nào thì chẳng thấy nữa. Đến giờ vẫn xài đc. Cydia cài rồi,add source rồi,down sbs,quickdo,bitesms rồi. Hehe

7. lea2007

lea2007 Thành viên

thím vào nâng cấp cydia đi,fix dc lỗi thời tiết rồi mà.mình vừa fix dc cả cho 4s và 5 rồi nhé

ptcong90 thích nội dung này.
  8. vjkip2g

vjkip2g Thành viên

bài chuẩn.lên cho những ai chưa biết

9. nodancelimit

nodancelimit Dự bị

Iphone 5 Sprint 16gb làm thành công nhé. Thanks bạn chủ thread !!!

10. toiyeu1960

toiyeu1960 Thành viên

đã có fix thời tiết trên cydia : UIKit tools
    mình đã install và work good

11. anhunghkgh

anhunghkgh Thành viên

mình làm dc IP5 nè

12. nhq1485

nhq1485 Thành viên

làm theo cách này đã ngon lành cành đào, chủ topic cập nhật cho ae con biết nhé

13. kjnopanda

kjnopanda Thành viên

Rất đơn giản và cực chuẩn.chỉ 5s và bj reboot đã k sao.e đã rs rất nh lần nh chỉ cần reboot máy là lại bị.bj thì đã k sao nữa r.thanks bác chủ rất nh ^^

14. centerhp

centerhp Dự bị

Tốt nhất là nên làm theo bạn này. Mỗi lần JB mới ra bao giờ sau đó rất nhanh cũng sẽ dc sửa lỗi để hoàn thiện...cho nên tốt nhất chúng ta hãy từ từ update...kể cả nên thận trọng íntall những PM trong cydia.

15. haiduongbros

haiduongbros Thành viên

ok ok, mình làm được rồi :D thank a lot

16. chuoi1437

chuoi1437 Thành viên

máy mình ban đầu không bị, sau khi update cyida, reboot, dính chưởng

17. bibo75

bibo75 Thành viên

sao mình update cydia xong thì icon weather mất luôn, tìm trong spotlight cũng không có, mình dùng ipad mini, chẳng lẽ phải restore lại sao?

18. Mr.Tear

Mr.Tear Dự bị

Hôm qua vừa nói xong, cài xong cái ayecon cái bị lỗi tiếp >"<
    p/s: Giờ mới để ý, bác này cũng ở Vinh à ;))

19. dragonvn06

dragonvn06 Thành viên

chuẩn luôn,ip5 sprint đã fix ok thanks bạn,ko biết các máy khác thế nào,chứ ip5 update cydia cũng ko sửa đc lỗi thời tiết đâu,phải dùng cách trên

20. hoang_huy1207

hoang_huy1207 Thành viên

sao k down file trên media dc,nó yêu cầu gõ user name va password mới cho down