Summoners war: sky arena - Hướng dẫn , Tổng hợp Kinh nghiệm

voldemot
21/6/2014 2:31Phản hồi: 91.425
91.425 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vol hell là map nào vây ???
@Newstar29 Chế độ HELL, map Volcano đó
hell vol mới kéo dc 2 con thôi. 😔 có archangel water thì kéo map này cái rẹt, con archangel fire kéo k nổi vì k có heal máu, def lv 40 2k mà chắc cũng k nổi vì máu nó thấp chủm , spd chậm

kéo ở map chó lửa thôi nhé, chứ k phải lũ đầu trâu mặt ngựa hệ dark đâu =))
e build thuần damage vs crit cho skill 2 , stun 90% ( do res vs wind và fire) , khá thấp vs water nhưng cũng tạm hài lòng vs em nó . đi dungeon phê vì damage to nhưng íu sinh lý , có chloe vào là ngon

em cũng có sylph mà =)) và em chả điên đem con Phantom đi thủ nếu đủ team , con này đi công thôi, thủ có mà tặng điểm ng` ta
Nhưng mà nói gì thì nói, leader spd mà mang theo mấy con đánh như kiểu lushen hay julie thì ngại thật😁, có thể vào phát chết cả team sau tiếng đàn. nhất là syl nước, vào phát đóng băng cả team🆒
@hainguyen125 có con đó nữa thì vô đối à 😔
@kachuabi Mình có con đó mà đang định cho e đấy theo đường ATK
@voldemot Công ngon thôi,chứ thủ cũng bt thôi hehe
@voldemot Ha ha, ko được, a dang ky độc quyền jojo và lushen rồi nha
thế nên mới build gấu lên 6 sao để câu giờ cho bomb nổ 😁 , con ninja fire đánh có single target mà cũng lởm, ko = con jojo đánh aoe = bomb đc , xong con gấu 6 sao là đi farm nl awake để fusion thôi :D
cho mình hỏi mượn tướng của friend nó rs lúc mấy h vậy mọi ng ?
@dutuan2209 theo mình biết là lúc bạn mượn xong thì 24h sau mượn lại
@hainguyen125 cám ơn bác
poweronline
ĐẠI BÀNG
10 năm
mới quay đc em rune 6* 😁
@poweronline Rina thích điều này res
bác binhdocco, 1ightning, gabeo accept cho em mượn tướng clear map với, clear xong em unfriend ngay 😔
ign KING.ERIC
@dutuan2209 add nick khiemve đi bác lấy gấu 5* của e xài đỡo_O
@khiêm085 bác accept giùm em
em cám ơn 😃
@dutuan2209 Done
@binhdocco ok thank bác & bác khiemve 😃
_prin_
TÍCH CỰC
10 năm
Dạo này k lên dđ, tình hình mấy bác đang có con nào hót thế, hóng xem có cơm cháo đc miếng nào k
@_prin_ mình quay ra Archange light , đang xài team archangel light vs fire đi map phê quá :oops:
@Leovu7393 Hề hề quá ge, con này của mình mà
arena gặp hàng khủng =)) mỗi tội bác này còn non mới lv 25
mấy bác xem đội hình em thế này được ko, hay cần thay đổi con chim thành con jojo hay inu gi ko? tờ rym em max skill rồi
@tiny_lam Thay chym bằng Megan mới chuẩn
daoxuat
TÍCH CỰC
10 năm
5 phút /1e mà sao e nâng cái cây nấm lên lv6 -18% mà lại 4'15 giây nhỉ thế mới là 15% :mad:
@daoxuat Chắc ko tính số lẻ, 😁
daoxuat
TÍCH CỰC
10 năm
@voldemot E tính kĩ rồi cái này nó tăng k phải giảm thời gian.
Bình thường lv0 5'/e là 1 giờ đc 12e.
Lv6-18% tức là 12*118% = 14.16e/h.
Vậy là ~4.2' đc 1e (60/14.16)
Lấy 5 - đi số trên là ra mỗi phút lãi đc ~0.76s
Lấy kq trên * 60 ra ~ 45s.
Lấy mt tính mới chuẩn đc e tính ra số vô cmn tỉ k viết đc😃
chaobeyeu
TÍCH CỰC
10 năm
Update sự kiện mới lên trang 1 di vol
ban nãy nâng con gấu lên 6 sao ,khoảng 1 phú sau có 1 thằng đc con valk, rồi vài phút sau thì có thằng đc con occult dark, out mẹ nó kênh chat cho đỡ gato 😔
t
tụi nó ké sái bác mà:p
@khiêm085 rút kinh nghiệm, khi nào lên con vamp 6 sao là quay phát luôn xem đc gì ko 😔
@snakenum1 em quay luôn nè, sét giật đùng đùng và được con mèo water 4 sao tím, ngay sau đó là có thằng được con rồng lửa, tức mà muốn ném cái đt luôn
@tiny_lam đù móa, mới quay xong, cũng đc con mina 4 sao , mẹ mèo, mình có định fuse con phoenix water quái đâu, quay chục cuộn mãi mới có sét mà nó làm cho tức vđ
akira2511
ĐẠI BÀNG
10 năm
@snakenum1 Tên thánh chùi này mới có cách chùi j mới à...sao ta ko biết nhỉ:mad:
@akira2511 sét vừa mới giật tiếp, móa nó ra con undine fire, tưởng con rồng fire chứ 😔((
acrox84
ĐẠI BÀNG
10 năm
vậy theo ý bác, nâng cấp lên lv bao nhiêu thì lợi nhất cho cái nhà giảm thời gian hồi E
daoxuat
TÍCH CỰC
10 năm
@acrox84 @@ theo e thì lv 10 😃
Cách nào up lên 5* cho sum đây ae, chỉ giáo với... lên 5* khó gê
@mrutet Cách là cứ từ từ, kiên nhẫn mà lên.
trungsh2
ĐẠI BÀNG
10 năm
cho em hỏi là dùng imp thì nên dùng hệ gì ? e có 1 con hệ lửa và 1 con hệ gió , nên buid con nào ạ ?
Gió
trungsh2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Storm17 cho e chút lời giải thích được hok ạ ? 😁
@trungsh2 Bác ra page 1 nhé
lanhansinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Còn lại 2 con dở người chơi vs nhau :rolleyes:
@lanhansinh mình search ko ra "Việt Guild" :| tại mình mới chơi ko quen ai nên muốn kiếm hội nào xôm xôm gia nhập ý mà :3
lanhansinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phuongdkh Imp thông nát ass sylph ấy chứ, chó cắn phantom, Lu vs Jo😃 mình thiếu damg water thôi ... đừng khinh imp nó xiên mọi thể loại kể cả arch fire mặc dù k đầu tư rune e nó lắm damg chỉ 1k3
lanhansinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@khanh4all Mình để Lu với Orochi làm main, quay ra toàn wind : 9tailed fox, Phantom, Rakshasa, Vampire, Living Armor, Witch... ngoại lệ ra 2 e Epikion fire và 1 e Succubus water ...
Trước set e grim fire làm main thì toàn fire, nhưng lởm
khanh4all
TÍCH CỰC
10 năm
@lanhansinh Cảm ơn bác, để em set lại main. Em cũng ra toàn Fire 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119