Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Summoners war: sky arena - Hướng dẫn , Tổng hợp Kinh nghiệm

voldemot
21/6/2014 2:31Phản hồi: 91.425
91.425 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

metoy0u
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác giúp e với.
Game có back up được dữ liệu k ạ. E mua acc đã đổi thông tin mà thỉnh thoảng bị lỗi 2001 bị out khỏi game phải đăng nhập lại.
E hoang mang quá. Máy em thì hôm qua vừa bị treo logo k vào đc nên phải up laik stock roôm mất roôt rồi. Bác nào còn roôt thử back up giúp em đc không ạ. Xem backup nó có vào đc game khi k có tài khoản k ạ
vãi game , clear b10 giant dc cuộn dark light ra con hellhound light 😕 nhọ quá, acc h xui xẻo quá
@snakenum1 set vamp 6* %hp lắp cho con nào xài đc báco_O😔
@voldemot Thank's.quan trọng nhất là Cri,nắp rune thế nào để Cri trên 90% và Acc càng cao càng tốt là ok vậy tìm cái rune % cao
@Leovu7393 Hôm nọ mua acc con bò chán đem share đó thôi, đừng mua làm gì, cho con phantom fire lên 6 sao, vài hôm nữa nó cho fusion con mới giờ, mua thêm acc cũng có chơi quái đâu :v Phải như tui nè mua acc có sẵn rune 6 sao gần hết, ko có con 5 sao gốc nào cũng đc, nhưng đỡ phải cày, quan trọng giá rẻ 😁 hehe giờ thì 4con 6 sao cả rồi. Vào tham quan nick DL nhé :D lúc mua còn có 1k3 crys nữa ( dù quay đc 2 con 4 sao cùi mía) , nhưng giờ acc gắn fb cả rồi , muốn mua cũng khó đó. Giờ rank tui còn cao hơn rank tên gà rô ( dù hắn có 2 con 5 sao gốc) há há :D
@snakenum1 thì h mua acc cày sẵn lv cao rồi -_- hơi đâu mua acc chưa cày nữa, time đâu chơi.
Bao giờ mới kết thúc trận đấu?
@emptyhp85 Nhìn mấy con 5* phê thật đấy , dk awaken lên nhìn ngầu vãi lúa :eek:
kidy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy bác có add friend trên hive được ko vậy, mình ko add face với gg+ , add trên hive gần 30 đứa mà sao trong danh sách friend trong game hiện ra có 3 đứa làm sao mời đủ 50 người đây ta, ai biết chỉ dùm đi. Ức chế quá, làm từ sáng giờ ko được
chaobeyeu
TÍCH CỰC
10 năm

nên ưu tiên em nào up 6* trước bây h nhỉ @@
@tuannoi Mỏ lúc nào được thế,mà nick này nick mới ah`
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
@GaBeohd1983 Đâu có nick vip của ông kia hỏi lên con nào 6*. Ta troll hắn tí mà
@tuannoi Ra vậy ,tưởng mở ra mà ko thấy trong list của mình hehe
Nên build những con nào cả nhà ơi
@Leovu7393 bác kia vào check hàng rồi kìa,quyết định nhanh lên , giá như bác nói nhé , bớt 50k phí ck nhá =)))
@snakenum1 Acc em là fb z là không gỡ ra dc luôn hả bác :eek:
@snakenum1 Acc gì đáy bác @-@ giá nhiu
@snakenum1 thôi ta k mua đâu =)) kiếm dc acc water archangel + phoenix rồi
Đang định buid team arena thế này: sylph, sylphd, lushen, orochi.
akira2511
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác gàbeo dạo này sum ngon nhỉ...a em vote suốt... Có bí kíp j jau 1 mình phỏng...o_O
akira2511
ĐẠI BÀNG
10 năm
Uhm...thay em ras bằng light bearman ngon hon.. Co suppot máu chứ ko de hẻo😁
@akira2511 light bearman là thánh heal =)) con này vào heal là sợ ngay, nhưng phải tầm 80% crit chắc hit nào cũng heal, con em 74% crit mà heal nhìu khi cũng hụt, cay cú. con gấu này mà build sao heal 1 phát 4k máu thì bá cháy :mad:
Mới chơi có ai add mih với nik: sunsamso
_prin_
TÍCH CỰC
10 năm
@healaworld2007 để ý dưới chữ ký mọi ng có nick game đó
Cứ tự nhiên vào xem hàng nhé, add nick hôm nọ rồi thì phải, chưa thì tí nữa vào add sau 😆 Mua đi kẻo vài hôm nữa sum thêm đc con 5 sao là có ng tranh cướp 😃))) biết đâu mua về lại sum đc 5 sao nữa là hời =)))
@snakenum1 à ok rồi bác
@Leovu7393 xem hàng thoải mái nhá, acc chưa làm mấy nhiệm vụ update , vẫn còn cuộn dark light ở giant b10 đấy =))) , chờ bác vào mở ra con vamp dark 😆))
@snakenum1 =)) hellhound light again , e cay cái cuộn giấy b10 vãi. tốn 3 lần hs -_-
@Leovu7393 nhìn nuột đó chứ, lushen cho lên 6 sao là ngon 😆)
Đậu xanh mãi mới gặp được thần tượng của mình mà nó lại ở đội 1 thằng khựa 😔 ta hận ông trời :mad:

@voldemot Chikakun cũng có mà =)) ông này bao sưu tầm Dark Light, 2 ông Chikarin vs Chikakun đại gia VN
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
@voldemot Thần tượng của chú đi đầu tiên 😁
@tuannoi chuẩn rồi phải cho IMP tiễn ngay em nó đi nhìn cho đỡ tức :D
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
@voldemot Hôm qua em giant b6 vừa cho con rune 6* % att. gắn vô inu cào như 1 con chó điên
@tuannoi bác hên vãi em đi Giant mới đc rune 6* đúng 1 lần thì nó ra cái rune Swift + res ko biết sài để làm gì luôn 😔
lanhansinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có ai mua crys của ku Tung Seo bên group chưa nhỉ 1tr6/100$, tính mua mấy gói quay chơi mà ngại ngại, hay mua acc 5* gốc luôn nhỉ, dù sao vẫn quyến luyến cái acc cày từ đầu tới h, chuyển sang acc thấy thế nào ấy 😔
Hick, lúc nãy có acc có valky wín, syl water và vam fire, rune thì bt nhưng toàn con em thích mà tên đẹp nữa chứ cơ mà găn fb @-@
Mới cho em này lên 6* cho nó độc các bác ạ. K thua kém pieres water mấy.
😆 valk

phoenix gì thế 😃) , mua cẩn thận nhá :v
valk wind dam cao lắm nhé =)))
@snakenum1 water archangel + phoenix water luôn, mua thì cần gì vậy? ID, pass hive. ID, pass facebook ( tại acc fb này là fb clone), ID pass mail cái fb là đủ rồi phải k? có cần câu hỏi gì k?
@snakenum1 Valky wind à bác? Bác cho em xin tên em vào ngó cái nào, giá bác inbox em mhé.
dính fb ah 😆) , fb vẫn lấy lại đc nhé 😁 lấy lại = cách verify bạn trong fb,phone,... thông báo fb bị hack hay đại loại như vậy :D , mua đc ai tin thì mua ko thì...sau này đang cày, nạp tiền vào rồi tự nhiên ko login đc đừng khóc nhá :v
@Leovu7393 =))) đó là cảnh báo trc, lấy lại fb đc là điều chắc chắn có thể làm đc, bác còn định nạp tiền vào acc nên mới cảnh báo thế 😆 , ko rồi bị lại kêu :"sao hồi đó mình dại nhỉ ko mua valk wind của snake" 😃)))
@snakenum1 Bác bơ em nhá ;))
@Nightmare1988 èo, bác cầm cả đống acc ngon hơn mà 😆 có con valk wind + lushen + fox fire , giá 1.5m (theo bác ấy nhé ) =)))
@snakenum1 Em thì kết mỗi em val thôi, bác inbox em giá chuânt nhá😁
Con water Werewolf event này khó nhằn hơn con Living Armor. Nó vừa có buff phá giáp, vừa buff ko cho hồi máu. Làm tank của mình chết ko kịp ngáp. Mà ko có em nào debuff tốt cả 😔
😆 giá như thế nha :v
@snakenum1 Theo ko nổi ùi 😔
@Storm17 Hờ, giá đó nếu là val 6* đã awake và có set rune 6* thì dc bác ạ😁
Em vẫn tiếc acc chiều nay vừa đi xem, k vướng fb là giao dịch dc rồi, acc có syl water 5*, valky wind 6*, pierest water 6*, ninja light đều đã awake và thêm 3-4 em.imp water 4* ... Giá 1.4 mà đến lúc giao dịch lại vướng fb. Hi
có set rune 6* thì ok giá đo lun @-@
Ai cho xin ý kiến về fox lửa đi ạ về khả năng và rune vs nhé
@Nhân Nhố Gia đình nhà fox nếu hâm.mộ thì giữ lại còn k làm thịt nhé😁 em ý cute nhưng theo em là hơi yếu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019