Summoners war: sky arena - Hướng dẫn , Tổng hợp Kinh nghiệm

voldemot
21/6/2014 2:31Phản hồi: 91.425
91.425 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

onelove27
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bạn giúp mình với!
Team mình như hình thì cho con nào lên 6* trước nhỉ? Và build team như thế nào?
@onelove27 Bạn nuôi 1 con damage to bạn ah` nếu ko sum dc làm con Imp light cũng ngon đấy
onelove27
ĐẠI BÀNG
10 năm
@GaBeohd1983 Thế phải làm lại em imp light à? Đang định cho em inu lên nhưng thấy ít người chơi nên hỏi lại cho chắc.
Mà team mình như vậy thì nên tập trung những em nào?
ambition
TÍCH CỰC
10 năm
Đăng nhập nó báo lỗi này là sao các bác?
Các pro tư vẫn giúp con đường đi với ạ, pet nhiều loại lởm khởm quá ko biết nên def con nào và atk con nào. Pro nào giúp mình nên build thế nào cho hợp lí với nhé
@@
@mrlam1982 1- vấn đè skill... cách đây 2 tháng mình cũng bỏ xó con rina vì nghĩ ko bao giờ max đc skill em nó.. mà ở thời điểm hiện tại...em nó đã max... cứ cần cù tích cóp là max hết thôi... vấn đề là ko đầu tư lan man...xác định con đó là main thì đầu tư tập trung cho em nó. bạn sẽ có kết quả ưng ý.. còn nếu vẫn lăn tăn thì thôi chờ con khác ngon hơn.
2 - thủ nhà... đừng bao giờ thủ nhà bằng gấu... ngày xưa trước khi update thì em gấu này thủ nhà siêu đần độn... còn bây giờ khi đã được chỉnh tăng lên thì em này bỏ bớt được chữ siêu.. còn đần độn thì vẫn có thừa...
Nên thủ nhà bằng 1 team phối hợp tốt giữa support khủng ( mistyc, tyron) và quái có sức tấn công tốt...
còn nếuk o có support khugnr thì làm team rina, 2 con bò, với inu cũng ok...
Rina chỉ phát huy tác dụng khốn nạn của em nó khi mà bên mình đủ damg kil được tầm 2 em bên địch... lúc đấy thì với 2 quái trở xuống... bố chúng nó cũng ko giết rồi rina.. chỉ trơ mắt nhìn trụ bắn thôi 😁
@beonhimnhim Con mistyc bực hết cả mình với nó,tích dc 7,8 con rồi ko có con nước mang đi làm hết Nl sau này sum dc thì ức chế :D
@beonhimnhim Vâng cám ơn bác, hôm nay e up mystic lên xem kết quả có khả quan ko rồi báo cáo bác tiếp ạ 😃
@beonhimnhim Mẹ cha cái con Rina, con Rina nhà mình max skill lâu lắm rồi mà cứ bỏ ở nhà. Vậy mà lâu nay offence cứ thua vì Rina của tụi nó. Phải úp nó lên rồi cho cave bảo kê thôi.
Nếu muốn build 1 con dagm chính thì inu là 1 lựa chọn ko hề tồi... nếu đủ rune để làm cho em nó mạnh... imp light thì phải có rune opt bắt buộc ở slot 4 là %crit thì mới nên cơm nên cháo được... ko phải cứ muốn là khỏe...
còn inu thuộc loại ngon bổ rẻ... ko có tiền cứ làm bộ fatal + blade hoặc fatal + energy là em nó cào như ma làm thôi...
ngon quá...thế thì đầu tư thôi còn gì nữa bác... cơ mà theo em nên đầu tư max skill với max rune con valky trước... con đấy tương lai kinh khủng luôn ấy... :-s
@LoK0605 send rồi bác nhé 😃
onelove27
ĐẠI BÀNG
10 năm
@LoK0605 Cho mình add với nhé!
Nick OneLove27 đó
onelove27
ĐẠI BÀNG
10 năm
@LoK0605 Vừa vào nick bác xem. Con vampire rune bác toàn 6* :-s Mà team def và att của bác như thế nào vậy?
@onelove27 Em co moi con vam thoi bac a. Team atk cua em la ninja leader, hellhoul, grinfon voi vam, con team def la megan leader (em co gang lam moi build dc spd cua em len 190 de def day) vam, inu, ninja. Em cung xem wa team bac roi, nhin co tiem nang lam, chiu kho dau tu la ngon lanh do.
Thêm cái nữa ạ
onelove27
ĐẠI BÀNG
10 năm
rune của Tyron này ngon ko các bạn Screenshot_2014-09-04-08-27-57.png
@onelove27 Cũng ngon thôi bạn ah`,quan trọng nhất của Tyron là dòng SPD bạn nhé
Bac Binh cho em hoi skill tha boom cua con jojo damage tinh nhu the nao vay? Jojo cua bac moi lan tha boom dc nhiu damage ha bac?
@LoK0605 Bôm của jojo có tính theo damage, giờ jojo mình tha bôm 12k máu, khá ngon, cho inu 1 qua bôm thì khỏi cần đánh nó cũng gần chết Hề hề
adidaphat81
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sắp có event trung thu ngon quá các bác ạ.
1. Find thePower Stones
2. Make a Wish Twice a Day!
3. Unlimited Energy!
4. Remove your Runes for FREE!
luanptt
TÍCH CỰC
10 năm
K biết nó tính theo kiểu gì đâu. Bữa trước gặp con joker chưa awake nó cho quả bom thì cả chimera, vam, lú đều còn 1 tí máu như nhau dù 3 con máu khác nhau. Còn đi giant thì chỉ có tí máu bọ😕
😁Ta thấy violet chắc cho con bạo râm wind là ngon ah. Mấy con khác ít dùng. Inu violet cũng k tăng tỉ lệ ra skill 1 mà chỉ thêm turn thui. Mà rune thì mắc nữa😕.Bây h k cần gấu mình cũng xử đc rina 6*🆒
@luanptt nhưng nó là % Hp,nó mà %ATK thì cho con wind dùng ngay đấy,
@luanptt rina 6* chứ 69* thì em viking 4* ghẻ nhà em cũng xử ngon bác ạ... :D
Trên FB vừa có 1 ông bán acc có thánh nữ 'Ran'
luanptt
TÍCH CỰC
10 năm
🆒Cần gì mua acc bây h bọn mi add friend acc clone của ta đi ta đi vocalno lấy giấy dark ligh quay ra hotgril hay hot boy nào thì ta share cho bọn mi chơi😁
wayche
TÍCH CỰC
10 năm
@luanptt Ủa cái dun Faimon Volcano rớt giấy dark à bác ==" thế có dun nào rớt nốt cái giấy light ko
Có nên cho Pirret water lead dun giant không nhỉ? Thấy lead tăng 30% accucacy
luanptt
TÍCH CỰC
10 năm
Qua volca lần đầu đc 1 cuộn dark ligh đó.
😁Mi vào xem e bạo râm của ta kìa. Thiếu rune violen 5 cho nó xài tạm rune cùi bắp vô cho đẹp. Cái rune balde cộng speed khốn nạn. Có 2 dòng %atk với hp điểm mà ép 3 lần nó vô hp hết:mad:
Thằng này ăn gì mà hên thế ko biết😕 mời các thánh dự đoán kết quả 🆒
@Shjkai Kết quả 1 thắng 1 thua... tôi chắc chắn vì tôi đã xem nhiều lần rồi...
@beonhimnhim Kết quả đây ạ 😁
wayche
TÍCH CỰC
10 năm
@Shjkai :eek: skill 3 phát con mắm đó chết luôn hả
@wayche Griffon phá giáp + giảm atk rồi orochi với sylph hợp lại mới giết dc Han đấy bác ạ
có bác nào tích giấy muốn quay ko? mình chuẩn bị evol con living wind lên 6* đây ạ, ngay bây giờ nhé.
@phuongdkh có ai muốn test, thử vận may koooooo ? mình chẳng con cái giấy nào để thử cả.
Có bác nào thứ 2,3,4 tuần sau thức đêm để cầy event không TT. Event giờ củ chuối 😔
@beonhimnhim cầy B6 để auto cho nhanh 1h đi khoảng 20 e,bán dc nhiều mana đấy 😁
@GaBeohd1983 Chính xác, anh cũng tính Auto Giant B6 trong 2 tiếng. Chắc cũng khá nhiều mana. Chứ không hi vọng rune 6 sao ở B6 nữa.
@Tim Huynh A cũng thức cơ ah`,nếu chơi thì hơn 2h đó anh,dậy từ 1h30ph chơi hết E đến 2h bắt đầu đến 4h,trong 2h đó dc 1 chút e chơi nốt.chôt lại thức gần 3h đó,cái này e chịu :p
@GaBeohd1983 Uh, phải xả sạch energy trước nữa chứ, kakaka...
Cho e hỏi e cài bluestacks app rồi mà vào Summomners k đc ạ?
@VampireIX cài lại win 😁
luanptt
TÍCH CỰC
10 năm
@VampireIX 😁Trước ta cũng vậy. Vào game down xong là đơ. Cài lại win là đc:D
@luanptt nhớ chuyển thư mực " phim ko che" ra khổi ổ C :D
luanptt
TÍCH CỰC
10 năm
@beonhimnhim :Dsao mi rành thế.
Bọn com2us rất ác toàn chơi 2 event cùng 1 lúc. Giống hồi Ratasha. Cũng event PowerStone cùng lúc với event SD. Mà event nào cũng ngon 😔

Có vụ chơi quái ko mất tiền nè. 2 tiếng. Thế thì phải làm team đi thật nhanhd dể farm Mana.
đội hình def dự kiến của em :
leader: Dragon Knight wind
1 gấu wind
1 em rina water
1 em living wind
các bác thấy có nên build thế ko 😕
dm đạo đức tu dưỡng thế nào mà đánh toàn ra balde 6* + %hp với % def nhỉ T___T
@beonhimnhim Đang tìm blade + hp cho bearman light đây.
@Tim Huynh Còn em đang tìm bearman light đây T___T...
lười đi xin xỏ quá giờ nhà nhà nuôi mà mình ko có

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019