Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Summoners war: sky arena - Hướng dẫn , Tổng hợp Kinh nghiệm

voldemot
21/6/2014 2:31Phản hồi: 91.425
91.425 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Rampage có phải bác nào trên ày ko... thấy gửi rq friend cho em 😃.
@beonhimnhim 😃 Dân tinhte mà, tại thích đọc bình luận ko thích tám thôi . Với dư slot friend nhiều quá. IIRamepageII
Trên này có ai farm rune Rồng ko ta? B6 có rớt 6* ko?
@GaBeohd1983 team ghẻ đây bác 10646884_804657642918269_5117332779293022244_n.jpg 10696274_804657726251594_2512604068014346917_n.jpg
@freedomdaide Theo mình Syl wind leader fantom,pierret wind,jojo đi arena ngon. Còn đi B6 Fantom phá giáp,cộng 1 e buff, pierret wind,gấu là đi ngon
@GaBeohd1983 thank, còn team def arena nữa bác, dự là gấu wind, vigo nước + lửa, viking lửa (sau thay bằng bearman light) dc ko
Mình vừa quay ra em phantom nước 😁 Dùng rune thế nào các bác nhie:D
@drbom Dùng knoor hoặc gia vị lẩu trôi nổi trên thị trường tuỳ khẩu vị của bác :D
@beonhimnhim Phũ quá:D em thấy con này nhiều bác dùng phết mà hehe:D
swift/focus
Toàn quay ra nl bác ak đc thêm em tyron vs megan nhưng chưa buid còn lại vẫn dậm chân tại chỗ =))
@zxcasd123 ý em là trên ô la cơ... thấy nick bacs chỉ nghĩ đến cái đấy... 😁...
@zxcasd123 Thanks bác 😁 nhìn đẹp zai nuôi lên cũng được 😆
@beonhimnhim Vãi bác :D
Friend trong nick chính của mình khoẻ vl 😁... bạn nào cũng có khả năng solo vol hel từ wind đến fire... water thì khỏi nói...:D
@beonhimnhim đính chính... trừ con bò của tên GARO... yếu ớt vl =))
Cái chữ ký sao nó éo hiện ra nữa rùi các bác? nhìn tên trên này ko bít ai là ai trong guild 😁
Qua ra đc hả bác? Em số nhọ chẳng ra đc con nào ra hồn. Hic
vào list guild thấy toàn 3
Vam bác tính lắp cho con nào mà farm rồng... em cũng có 1 con %hp bẩn đang tính cầy full bộ lắp cho gấu đi clean shot xem tn 😁
@beonhimnhim Vam farm rớt extra tủrn với hút máu, farm cho bearman, fairy light, hút máu thì cho Living wind (e đang xài set này)
@nhattan1411 Ling mà có set vamp ngon thì chuẩn rồi... còn bearman mà dùng extra turn thì hơi khó max crit 😁
:mad: vãi thật, cái cây exp từ 31->35 ... farm hoài k lên. cần max level jojo vs mina là dc con phụng rồi mà hết sạch energy vs crystals. 😕 buồn quá
chidung16
ĐẠI BÀNG
10 năm
cho hỏi con ninja water với death knight fire có làm nên trò trống gì không, build rune gì, thấy mọi người ko đánh giá cao, mà từ hồi chơi đến giờ sắp lv 30, quay 30 cuốn vàng mà chỉ dc 2 em đó 4 sao, đang nản. thêm con werewofl dark nữa
Bác snake thương e tạo e cái clone để e đi tìm cuộc sống mới

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@Vietanh1992 tưởng là rửa tay gác kiếm rồi 😆 , tầm tối mai giao hàng nhé bác =))
đù , tyron nhà em hôm nay mới đưa vào sử dụng acc có 55% mà đóng băng ầm ầm , phê quá 😁
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
@tuannoi Em thấy lập hội chơi swing shot vào hành nhau vui hơn bác ạ
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.com2us.monkeybattle.normal.freefull.google.global.android.common
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
@zxcasd123 Thử rồi ko thích thể loại đó. Anh chỉ thích pet thôi.
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
Móa game vừa ra mà trong topic 1 lô 1 lốc chú vào hỏi hack được chưa. Vãi thật
@tuannoi Sw cũng thế, hồi mới ra game trên kênh chat khối đứa hỏi cách hack =))
^
xóa đi, thích thì họ tự mò , cái thread này bàn k hack thôi. thread này mình ignore vài ng` hack rồi , cứ post hack bàn hack là mình ignore cho đỡ ngứa mắt
acrox84
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giờ acc chính awaken con Phonix wind và cho nó cùng với con Bear light lên 6 sao, kế tiếp là con Vamp fire và Megan lên 6 sao.
Cơ mà farm liên tục 2 tuần mệt quá, giờ muốn lập team farm rune,
Em có team đi giant B6 gồm lead Phoenix 33% crit, 3 IMP và 1 Fairy light, thấy ra cao nhất là rune 5 sao mà tỷ lệ hẻo quá,
Mấy bác chỉ em lập team lết qua B7, B8, B9, ... mục tiêu chắc đốt enery farm B9 1 tuần để kiếm rune.
Cảm ơn nhiều ^^!
@acrox84 Team đấy của bạn có thể đi b10 nhé , có lead crit rồi thì imp cú buid acc tầm 8x con crit tầm 6x là ngon
acrox84
ĐẠI BÀNG
10 năm
@zxcasd123 em không dẫn nổi đám IMP sang b7 gặp boss nữa là, tụi IMP max skill, crit 70% và acc 50% hết rồi (4 sao) Chẳng nhẽ up nó lên 5 sao rùi kiếm thêm rune xịn nữa thì mất bao thời gian @@
@acrox84 phoenix có lẽ còn yếu, k kéo nổi b7. b8 thì dùng crystals mà qua, imp bị khắc ở tầng này. b9 b10 thì dễ thở hơn
@acrox84 Đổi lại bác có lead crit rồi thì hạ bớt crit đi tăng nhiều acc vào . Chơi 4 acc vs 2 crit (%hp,%crit,%acc) +12 cái rune 4,6 .Cũng chả cần 5* vs rune ngon đâu đánh bãi hell kiếm rune 3-4* cũng đc
m
thằng MasterJ mà biết thì nó hack cmn cả cái thẻ bank của thang share k biết chừng(jking)=)) hack bằng cái ny ban là chắc, cứ chơi bt cho lành bác ạ, mắc công nuôi no lớn xong bị ban khóc ca ngày=))
ImageUploadedByTinhte.vn1411738730.763628.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1411738768.613026.jpg
Các bác cho e team def cái, đánh bn point mất sạch bấy nhiêu, đắng

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@Vietanh1992 Bác arena bao nhiêu điểm vậy @@, Nhìn acc bác phê quá
acc rong 1k9, acc chinh 1k8T.T
e k có team def nên đánh hoài k lên
Water Pierret tăng 16% damage lại , skill passive tự heal của camilla đã về lại. em Fami của em dc buff =)) và 1 số các buff nerf , fix AI, bug khác.
http://www.withhive.com/help/notice_view/6156
@Leovu7393 Vãi,.. Sao lại nerf... Đang định lột đồ em nó thì nghe tin dữ... Nói chung ko liên quan...mềnh đã có jojo :d....

Sent from my iPad using Tinhte.vn
@beonhimnhim Có kẻ bỏ rơi em imp 1 cách da man con ngan
@binhdocco Cất em nó vào kho thỉnh thoảng bỏ ra ngắm :d

Sent from my iPad using Tinhte.vn
@Leovu7393 Fami có đc buff gì đâu bác? đổi wa lead ko ngon lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019