Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Summoners war: sky arena - Hướng dẫn , Tổng hợp Kinh nghiệm

voldemot
21/6/2014 2:31Phản hồi: 91.425
91.425 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuannoi
TÍCH CỰC
9 năm
Team mình cùi lắm hay sao nhỉ? Mình nói team mình 3 sao vàng được mà bọn nó éo tin vkl. 😔
mỗi lần summon ghé qua 947 coi là hài. mới thấy 1 thanh niên ca bài hát này ở kênh 947
" Lạy Thánh Golem, lạy em Háp Pỳ, lạy dì Mari Cát, lạy bác Infer nô, Lạy cô Magic, lạy đám con nít Amazon, Lạy con Rồng Què, Lạy bè Mystic, Lạy Miss Element, lạy dân Hun tợ, lạy mợ Serphen, kể cả người quen bọn Grim bọn Wolf. Xin đừng ghé nhà em! Úm bá la sum......"
=))
kết quả
" DKM em đi treo cổ đây!!! Vĩnh biệt anh em"
=))
tuannoi
TÍCH CỰC
9 năm
@Leovu7393 Chơi luôn bài vè. Thanh niên này mem haivl đây
@Leovu7393 Hay thế còn j nữa, thế hậu quả của nó là con j hả bác =))
@olaaaaaa e có biết đâu =)) thấy cái câu chốt rồi thôi, dự là reset tiếp.
nó lạy thiếu inu rồi, chắc inu =))
@Leovu7393 Cười rụng cả răng :-D
@Leovu7393 Có lạy thêm inu thì cũng còn cả đống 2* awake, éo thoát dc đâu 😁
Hack câu thông báo =.=!
Sẵn tiện khoe 😆. Toàn low @@
Thanh.Sơn
TÍCH CỰC
9 năm
Cứ có ít cry lại đi quay xổ số lần đầu tiên vào đc ô này toàn troll mình Screenshot_2014-10-02-14-23-08.png
@Thanh.Sơn Công thủ toàn diện còn gì bác :d

Ing: hiangoan
Hiahuhong
Các bác thấy thế nào ? Sịp đỏ cũng hay đấy chứ nhỉ 😁

@voldemot thèm con này về acc archangel quá, có nó đi đỡ phết vứt luôn con bearman 😕 bearman heal tốt nhưng damage cùi quá, tốn 1 slot chỉ để heal vs heal
@voldemot Cungzx hay nhưng mà rắc rối quá... :d...
Ko có gì hơn team fairylight và 3 imp
Mấu chốt vẫn ở con còn lại là occut thôi chứ ko có gì đột phá ở syp đỏ :v

Hiahuhong
@beonhimnhim có chứ sịp làm việc farm quái ở ngoài nhanh hơn , vào trong lại có găm sẵn 2 sọ đề phòng IMP miss sọ nên làm team đi vừa nhanh lại vừa an toàn 😁
@voldemot Vấn đêd là ở em girl chịu ddc 1 đập của boss rồi thì mang hẳn 4 con imp đi còn nhanh hơn.. :v

Hiahuhong
Vấn đề là kiếm đâu ra con như con occu kia, vừa có leader tăng % crit, vừa dame khá to đánh hỗ trợ mob, vừa có thể tank chịu được 1 hit turn của BOSS, khó quá😁 anh em xem có con nào thay thế được ko?
tuannoi
TÍCH CỰC
9 năm
@kachuabi Sip build hp cũng chịu dc 1 hit cua boss đó
@tuannoi nhưng như thế dame lại ko cao để đánh phụ bọn quái ở ngoài, Chắc team gây dựng ko thể được như này với mấu chốt vẫn là occu, nếu cho con infernal thay thế thì nó dame yếu ko thể đánh phụ như occ luôn thì cho thêm syl lửa vào có thể sẽ ko đưa được team tới cuối cùng khi các con imp 1 trong các con chết
Không có occut thì cứ chơi theo kiểu truyền thống cho lành các bác ợ 😁
@olaaaaaa Khác đó bạn, giờ đi giant miss khá cao, nên IMP ACC cần cao 85% trở lên, và như thế leader % crit hỗ trợ là lợi thế để tập trung ngọc tăng ACC cho IMP, nhưng được như occu cả dame, cả buff máu, cả tank thì thật hoàn thiện:D, occu hot đó, team này ACC IMP mà cao đi rồng cũng ổn
cái chính đó vẫn là con occult thôi, sợ thì occult 4 imp , thế là ứ miss đợt dot nào nhưng occult nãy sẽ đi theo đường MAX HP để quất skill giết sạch quái
@Leovu7393 Chuẩn ;)

Hiahuhong
@beonhimnhim hehe thèm occcult hay oracle water quá. ước gì lần tới fusion nó cho con occult , rica xài cũng ngon damage bự chà bá. :3 acc ứ có con aoe nào nên thèm quá
@Leovu7393 Chính xác, ước gì mình có 1 em nhỏ này😁
Lũ ấu dâm bệnh hoạn:D
@FishAndChips :3 đồng nhan cự nhũ , ai k thích =))
Hơi bệnh tí như mà Khoe sịp phát . đang chơi set Stuns nên dame bé tí các bác còn cách nào hay hơn ko . build kiểu này chỉ có tác dụng support 😁

@beonhimnhim tự thân vận động thôi, ko hi vọng sum ra 5* nữa
_prin_
TÍCH CỰC
9 năm
@binhdocco tên này than trùm, ta có phonix water rồi mà chưa biết làm gì vs nó đây
@_prin_ 2 jojo mình mong manh quá nên phải có dàn support đi theo bảo kê thả bomb 😁
tuannoi
TÍCH CỰC
9 năm
@binhdocco Hôm qua có thằng ku kia nó xem thường jojo bác. Acc nó có mấy con 5* gốc 6* mà có 3* bạc. Nó bảo acc của ta làm sao leo dc 3* vàng. VKL nó chứ
Trưa ngồi buồn mang gần 300 Cry ra refresh shop mua dc 2 cuộn giấy vàng thế hết Cry bây giờ ngồi chơi ,Nó Nef Tyron nghỉ luôn 🆒
@beonhimnhim thử con machigal acher wind coi, thấy 1 hit 20k+ đó
downloadhere
ĐẠI BÀNG
9 năm
@freedomdaide Con archer wind của em lv 40 awaken, rune +12 mà sao đánh map hell chỉ đc có 1500, critical thì đc cỡ 3500. Skill 2 chưa quá 5k bao giờ.

Hôm nay xui vãi! Tốn 350k để update 2 cái rune từ 9 lên... 10. Ức chế!
downloadhere
ĐẠI BÀNG
9 năm
@downloadhere Nhầm. Con archer lv30. 😁
@freedomdaide Vấn đe ko chỉ ở damg.
Còn spd nữa mà :v

Hiahuhong
Nịna lửa thế nào các bác? Số nhọ nên fuse đc nin nước, sum đc nin lửa. Nin gió chả thấy đâu. Hic
_prin_
TÍCH CỰC
9 năm
@Storm17 con này tui k thấy ai xài
@Storm17 Để 2 con đó lại chờ ninja wind về cho ninja wind thông 2 đứa nó :p
@olaaaaaa Biết bao giờ mới ra đc em gió 😔
tuannoi
TÍCH CỰC
9 năm
@Storm17 hình như mai sẽ có =))
Khi nào có goi mua Cry hấp dẫn nhắc mình nhé,đá out game rồi 3h vào 1 lần chơi hết En lại out :oops:
vừa wish lại đc 15e, lúc nào cũng 5k,10k,gvs trắng, 5wings, 15e, lâu lắm mới đc 10cry . cái bọn keo kiệt này, ta tiếc mana xây cái nhà wish quá đi 😔(
tháng nữa cho cái dun hero lushen hay ninja wind thì vui nhỉ 😁
@snakenum1 Nếu có chắc cho joker nước ,vs ninja fire =))Mà nghe đồn bên sv hàn quốc có cả dun ninja light cơ :D
Ninja wind + giffon wind + megan + lú hay là giffon wind +lú + hellhoud+ imp light day cac pro? Cho minh xin y kien.
tuannoi
TÍCH CỰC
9 năm
@anhtuanhair Team 1
Con này nhìn cool quá. Nên ép swift rune không mọi người Screenshot_2014-10-03-15-27-08.png
tuannoi
TÍCH CỰC
9 năm
@babylove2610 Con này ngon đó. Skill 2 +50 crit rate. KO biết dmg skill 2 có to ko. Nếu to build rage blade đánh chắc cũng ngon.
sau 3 tháng chơi game, hàng ngày đều đặn ước nguyện quay đều quay đều cuối cùng nó cũng vào ô mon sờ tơ. Mừng tý rớt con alo cùi, haiz đúng là nó biết mình chơi free nên chả bao h cho mình cái j ra hồn cả, chấp nhận, hàng chùa mà 😔
@vuhieu88 eo... tưởng nó chỉ cho hàng dark light mà :-ss
@beonhimnhim Có tất cả thể loại ở ô đó luôn bác ạ. Từ 3* tím cho đến 5* tím all hệ =))
wayche
TÍCH CỰC
9 năm
@vuhieu88 =)) hóa ra mình còn may chán mình được IMP light awa cơ 😁
@wayche chắc phải nạp cho nó 50$ để xóa cái sự đen đủi của cái acc naỳ quá, haiz
Phúc Pi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Team def v đc chưa ạ 😔
Rina kháng 100% def hơn 400 máu 7k8
Megan def hơn 400 máu 7k8
Gấu 11k
Fairy light chưa buff kịp :(

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
@Phúc Pi ko có tí damg nào ah T___T
@Phúc Pi fairy light def ko ngon lắm, thay = inu kìa
@binhdocco Fairy Light cho nó thủ nó đánh khôn lắm đấy