Summoners war: sky arena - Hướng dẫn , Tổng hợp Kinh nghiệm

voldemot
21/6/2014 2:31Phản hồi: 91.425
91.425 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dm tụt xuống 2 sao vàng liên tục... 😔...
@GaBeohd1983 ngon :D
@binhdocco Người ta gọi là cái khó ló cái khôn,vào game nghịch nghĩ ra cái đó,có gần 150 Cry để cầm hơi đến thứ 2 keke
@GaBeohd1983 Cái game Legend of master 48cry tải về, đợi load xong xuôi cả,vào chơi luôm,nhưng cũng ko có cry.oan uổng 48cry quá.nhà nghèo chăn bò ko thu nhập thì 48cry là giải quyết đc nhiều việc,mà thế này thì nó chơi đểu mình rồi
@GaBeohd1983 2 cái này mình đều tải đc,96cry thơm thật. chỉ có cái Legend of Master online cũng 48cry là ko đc, xót xa 48cry quá
moẹ sum thấy set nổ tưởng gì ra em ninja fire ><
đậu xanh , nhìn là thấy nản 😔 sao cái nhà này đắt vượt mức chấp nhận như vậy ? :(
@voldemot Golem light ngon , golem dark thì hình như giống ae nhà nó :p
@Leovu7393 Golem light ngon hả bạn để mình tìm xem em nó còn không hay lại lẩu rồi :oops:
@GaBeohd1983 trời ạ @@ a k xem cái passive nó à. damage 1 hit k bao h làm nó tụt quá 20% MAX HP. full HP bao def nhà , skill 2 chống debuff . bao def nhà . Golem là loại trâu bò nữa
@Leovu7393 được cuộn giấy light quay ra e đó là nản vãi ra rồi nghiên cứu cái j` nữa :oops:
chưa có giải pháp để đi B9 😔 đánh đc nó nửa máu thì nó buff chống phép là mình tịt ngòi ko sài độc thì làm sao ăn nổi

thế LV 10 là 2k2 Glory à :eek:
@voldemot rồng thì bắt buộc phải độc rồi, e đang kẹt B8. team ít 6* với k có hệ wind k đi nổi, cay quá. còn mỗi wind vs rồng thôi, wind thì còn kẹt b9 chưa tìm ra cách qua :(
@voldemot Thấy bảo phải dùng 1 con serpent Water hoặc Ratasha Fire đánh liên tục vào cái trụ để giảm attack bar của nó, ko cho nó giải buff cho boss ! Thì mới phun độc được !
@hatuan1983 Sịp lửa có Skill Xóa att bar về 0 ko biết có đủ ko để lúc nào rảnh ngồi mài lại
Lẩu con đó rồi Con High Elemental Light có được không bạn
Duysilver
ĐẠI BÀNG
10 năm
các bác chỉ e đường build team với 😔
chơi con nào nhỉ
@Duysilver team bác toàn hàng xịn thế này thì còn gì phải nghĩ nữa

Fire thì bác chơi Sylph fire leader là tạm ổn rồi kết hợp với inu cũng ko tệ

water thì con Fox làm dame cũng tạm được megan buff thì cứ Speed là lên thôi

wind thì có Pie là hêt xẩy + với em gái tàu cũng 4*

riêng con China Girl mình chua chơi bao giờ nhưng skill ngắm kĩ thì hệ wind loại ngon nhất trong các hệ luôn tứ Fata + blade là lên dame thôi nhưng mà Skill cuối phải awaken kể ra cũng hơi khoai

tốt nhất là nên chơi Pie tạm bao giờ đủ nguyên liệu thì awaken em China lên rồi sài thay
Duysilver
ĐẠI BÀNG
10 năm
@voldemot em đang đánh con Tagaros dame ~ 1k5 cũng ko ệ lắm đâu.. skill 3 có stun nữa
Pie thì mình chưa nghĩ đến..
wind có nên chơi con pierret ko bác
đang kiếm thêm con lulu wind để fs con jojo đó
team e đi B5 là max. 😔 B7 các hệ thì mượn pet qua hết rồi
kung fu girl hệ nào cũng hay cả, skill 3 là skill aoe, nên có là build mà chơi 😁
@snakenum1 Không phải AOE đâu bác ơi. Bé đấy bắn Kame 4 phát random, dam = 4 quả thường. Đi arena xui xui bắn vào toàn quái wind thì vẹo. Mà quái chết nó cũng bắn liên tục được. Có khi dùng bé Water Amazon lại ngon hơn.
Dkm cả ngày nay...bực mình với chúng mày lắm rồi com2us ml

Ing: hiangoan
Hiahuhong
Duysilver
ĐẠI BÀNG
10 năm
@freedomdaide Thế em có con pierret wind có nên đầu tư ko ?
@Duysilver nếu chưa có damg wind mạnh hơn như jojo wind, nó khá mạnh để đầu tư
Duysilver
ĐẠI BÀNG
10 năm
@freedomdaide e chưa có..đng đủ nl fs jojo fire..rune gì v bác
@Duysilver jojo fire tui xài atk với acc, bom nổ theo damg
con Kungfu Girl Fire phải nó đá 4 hit và hit nào cũng có tỉ lệ gây đầu lâu k bác, vậy là đá 1 cái 4 sọ à @@
nếu thế thì vãi quá
  • Mystic Scrolls and summons that don't summon a 4 or 5 star monster will increase the chance of doing so with your next scroll by 0.1% untill a 4 or 5 star monster is pulled which will then reset the counter
  • chờ update
  • mà sao con cờ hó jojo 5* chưa awa của em có megan nổ có 7k damg
@freedomdaide Fantasy Patch Note @@ player nó mong muốn thôi mà
chưa build thử nhưng skill cuối là aoe thì phải thấy ghi là enemies

bác đã awake lên chưa, skill thứ 3 là phải awake mới có mà
@snakenum1 Đã awake nghịch vì có đống high es để không.
wayche
TÍCH CỰC
10 năm
@Generalee Vậy là skill 3 nó aoe cả team 4 sọ hả tương đương 20% máu rồi + thêm đóng dame nữa khủng phết nhỉ
@wayche Không phải AOE mừ, là 4 phát kame vào 4 mục tiêu random, phát nào có effect của phát đấy.
Duysilver
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mịa nó, sum quyển mys nước 300 glory sấm sét nổ đùng đùng ra con vamp water...muốn đập máy 😕o_O
có con Kungfu girl wind ai chơi chưa nhỉ. tính đổi vị 😁
Hình như 2h sáng mai là bắt đầu event kiếm Succubus Light các bác nhỉ :v hay là 2h trưa mai vậy?
@trucchison 2h sáng mai đó. 3 ngày mà. Ko thức làm gì
@Storm17 Em sợ team e cùi chỉ đánh được mỗi B1 nên phải đánh nhiều lần ấy :v
suc light có ngon hem nhỉ 😔
@vusinh2012 nhìn đẹp lém 😁
Bác nào muốn chơi acc em ko inbox em nhé mai em trả lời
@Thanh.Sơn nghỉ game ah bác
@Thanh.Sơn Đc thì cho mình với ^^
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
@snakenum1 Bị sếp bắt gặp chơi game trừ nửa tháng lương =))
3 ngày thì dư thời gian mà
Em vừa invi 50 người đc con Fairy Light các bác ạ, em đó dùng đc ko? Thay em Fairy Water đc chứ?
ZexalFT
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bạn cho mình hỏi đi đc mỗi B1 của dungeon hero thì có cơ hội nhận mảnh ghép không nhỉ ==
@ZexalFT chịu khó cày 3 ngày cũng đủ thôi bác. Lần trước em đi fire 9tail B1 tích góp rồi cũng được 1 em cho vui nhà.
ZexalFT
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tritan83 Hnay em đi 8 trận đc 3 miếng bác ạ ==
Các bâc dự cho em kết quả trận này nào 😁 bên địch điểm arena 4k2:D
@Nightmare1988 Nó không có SPD chú sợ j` :D
@GaBeohd1983 Có anh ạ, rất tiếc là infe cướp lượt buff 50% bar + với em fary 2k2 attack em ý mưa xuống bên nó mất 1/2 máu. Amazon làm phát nữa còn đúng em loli hệ wind.
Anh có sucubus chưa? Em mới dc 1 em.
_prin_
TÍCH CỰC
10 năm
Thua cmn thảm rồi
@_prin_ Em thắng bác ạ. Địch chết 3 bên ta chết 1.
Screenshot_2014-10-04-03-54-01.png Screenshot_2014-10-04-03-54-19.png

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019