Summoners war: sky arena - Hướng dẫn , Tổng hợp Kinh nghiệm

voldemot
21/6/2014 2:31Phản hồi: 91.425
91.425 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Oánh 10 trận B1, thua 1win 9, nó cho được 1 mảnh. Tức quá oánh tiếp, 9 trận và 0 mảnh. :mad::mad:o_O WTF
_prin_
TÍCH CỰC
10 năm
@Ginseng ghê hén, cái sd này ta xác định hốt 15cry và xong
Các bác có ý kiến nào hay về Vụ thịt Boss lần này ko ?

em đi B3 đến Boss còn đủ team nhưng vẫn bị nó thông chết 😔
@beonhimnhim Quá hay luôn,đội a auto thì chịu 😔
@GaBeohd1983 Anh cứ ném con rina vào nó solo cả mả nhà boss luôn ấy chứ =))

Ing: hiangoan
Hiahuhong
@beonhimnhim Uhm nhỉ,hôm qua kiếm gần 150 Cry tải game dạo này bị nghiện refresh rồi hay sao ấy lại hết rồi,sáng ức chế toàn rune Hp số 6 mình cần care và hero thì lại là + điểm hp ko phải % ức chế lại refesh :mad:
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
@voldemot Bearman garuda đâu? Team anh 3 buff 2 att auto boss luôn. Nịna chym bearman garuda jojo auto boss
dis bọn này keo kiệt ki bo, toàn cho SD 4* cùi chủ yếu thay con devilmon up skill
con quỷ light succubus b3 gớm quá 😔 phải vay mượn con archangel water khủng của lão chikarin mới đi nổi k chết. vào full team mà nó vả chết mới ghê. còn 5% hp của nó thôi cay quá.... nên e trong 1 phút nóng giận đã 6* con phụng hy sinh con bearman rồi =)) h hơi tiếc nhưng kệ
@Leovu7393 đi Dun con quỷ này mà có Oracle Fire chắc đỡ hồi máu cho thì đừng có hỏi tại sao 😁

hiệu ứng quá trời luôn hix :(
_prin_
TÍCH CỰC
10 năm
kiểu này 15cry khó nuốt rồi . . hạ còn 10cry thôi, ta k ham hố kiếm ngl cao cấp
S minh thay lan nay de hon may hall lan trc ma :eek:
@AnhLilTi team bác ra sao thế 😔 chắc 4 con 6* rồi
Bọn Com2us nó fix tỉ lệ rớt B1 hay sao ấy, đánh B1 18 trận win liên tục mà được có 1 mảnh

B2 thì team cùi ko đủ sức 😔
Công nhận là bọn quỷ này hiệu ứng ghe vãi đánh 1 lúc cả dãy đỏ lòm trên đầu luôn 😁
luanptt
TÍCH CỰC
10 năm
@GaBeohd1983 có bearman buf máu mà. vô tư 😁
@luanptt nó chống hồi máu,hồi j nua :mad:
luanptt
TÍCH CỰC
10 năm
@GaBeohd1983 😁nhưng ta có dính đâu hiếm lắm mới dính thôi
@GaBeohd1983 Dùng garuda đi anh :d

Ing: hiangoan
Hiahuhong
2 ngày liên tiếp sum ra hai em mới. Hên ghê Screenshot_2014-10-04-09-42-42.png
Tóm lại là khoai săn 1 con để chưng rồi thôi vậy 😁
:eek: chết cha, h mới nhận ra k có healer k auto b2 dc 😔 lỡ lẩu bearman h k có healer... tạch tạch tạch
@Leovu7393 có e avatar 2 bầu sữa to thế mà không hồi kip ah 😁
@GaBeohd1983 hehe , không kịp ợ 😃 sữa k kịp vắt cho cả team cùng dùng
@Leovu7393 Con này ko có skill aoe mình không khoái,hết cry đổi En rồi ko cầy dc
ko có $ nạp cry mà lần này có event SD 4* sục cu kiếm 15 cry ngon quá, tốn 18e cho 3 lần đi b1,2,3 được 15cry thơm quá. b1,b2 ko nói, b3 nghe có vẻ mệt, nên đem team cù nhầy nhà mình quyết tâm giằn co với nó. 1 phát 1 b3 đc 4 mãnh hehe
@Leovu7393 buff máu ko kịp, rune %hp ít quá
@snakenum1 với đội hình 1 em leader Res + 4 em cave ,kết thúc boss xong thì team full máu nguyên vẹn ko sức mẻ luôn hơ hơ,tuy auto nhưng mà cũng tầm 10-15p mới xong trận =))
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
@XaKuTaRa2901 Auto 4ph 1 trận đã thấy oải đây
@tuannoi um, cái gì mà auto trên 5p là chán rồi. cơ mà mục tiêu kiếm 15cry rồi nghĩ nên kệ cha 1 trận thôi, chứ 1 trận trên 10p ko đủ kiên nhẫn thật 😆
nó gây hiệu ứng miss lên cả team, beamman light cũng đánh xịt và ko buff được máu😁
cứ đưa hết đám cave vào là ổn,nhanh hay chậm tùy đó điều chỉnh lại số lượng cave cho phù hợp. có 15 cry rồi nghỉ ko chơi với con này nữa, giữ 5 tấm làm kỷ niệm đc rồi
ra thế =))
cave nhà e còn ít quá, mà rune %hp ko có nên máu giấy ko heal đc, cay cú quá 😔
acrox84
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em nghe nói b3 khoai, mới lập team Phoenix wind dame chính, bear light hồi máu, megan buff, vamp fire + mượn bạn 1 vamp fire nữa. Kết quả bất ngờ con cave vamp fire làm cả team đánh liên tục, tới boss b3 mà nó cũng đánh đc vài lần rồi rỉa chết từ từ, 15 crys ngon ;)

Sent from my D6502 using Tinhte.vn mobile app
@acrox84 đánh 1 trận để kiếm cry thì nói làm gì .... khó là khó để auto cày quái kìa chứ mượn quái thì đi vèo tí là hết
@acrox84 2 con Vam Fire đó build theo kiểu gì thế? Đang có 2 con Vam Fire đây.
acrox84
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hvp35 Vamp fire thì 100% crit rùi %atk cho nó tỉa và hút máu thôi, ngưỡng.mộ bác có 2 vamp fire, 2 con đi dun thì quái chỉ có bị đợi giết.. boss sucubus nó debuff đc chút là hết luôn vì vamp kéo lượt qua 2 turn hết debuff rất nhanh.

Sent from my D6502 using Tinhte.vn mobile app
@acrox84 có 1 con vamp fire, 1 con death knight fire, 1 con kung fu fire, 1 con sịp fire cần awake, ko biết đến bao giờ mới xong nổi cái đống này
@snakenum1 Hế hế, tớ thì còn 1 Vam Fire, 1 Jojo Fire, 1 Rakshasa Fire, và 1 Chimera Fire chưa awake.
Đủ sum em boss mới 😃
ZexalFT
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bac cho em hỏi giữa con ninja nước sylph lửa với con jojo lửa thì con nào nên dùng nhất để em cày fusion,mở chục cuộn không đc con 4 sao nào cú quá.
tuannoi
TÍCH CỰC
10 năm
@ZexalFT Sip lửa jojo cả 2 đều ngon
vãi con succu, mới dc 10 tấm, miss cả đống, để en farm x2 coi bộ ổn hơn
thanh8
TÍCH CỰC
10 năm
3 ngày chắc dc 2 con nếu b1 mà lo gi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp