Sung sướng với Playbook sau 2 ngày sử dụng

hawaii
22/2/2012 4:56Phản hồi: 289
289 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

---------- Post added at 12:01 PM ---------- Previous post was at 12:00 PM ----------

[/COLOR]
vâng em mới dùng con này được hơn 1 tuần, thấy khá happy, đang ngóng xem khi nào thì có app tinhte for playbook...

đúng vậy, pin có vẻ kém hơn, nhưng mình dùng thoải mái 1 ngày mới phải sạc là ok rồi, xem video liên tục được khoảng hơn 5h.

App Tinhte đã đc bác iamkingvn convert từ Android sang lâu rồi, bác down về dùng đi nhé :happy:

Hix được có 5h thôi ah bác ? Bác thử xả hết pin rồi cắm sạc qua đêm xem có cải thiện ko
Em hay nằm đêm xem youtube rồi để luôn đến sáng 😔 (do ngủ quên)
Em nghĩ pin PB chắc được tầm 9h xem online liên tục (đã test nhiều lần)
Sao dow cái link app tinhte này kg dc hả bác ? giúp em với .
Thanks bác !
tuandat1611
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lập hội playbook đi off đê........................!
Bao giờ nhận đc PB mình sẽ vác đi ọp!
vanderxe
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình xin 1 slot ........😁
vuphh70
ĐẠI BÀNG
12 năm
- hix, trong cơ quan mình thấy mình xài PB, ai nhìn cũng nói " Cái này nghe nói mua để chơi có xài gì được", mình cười mĩm thôi không nói lời nào.
mrlanhz
ĐẠI BÀNG
12 năm
chia buồn cùng bác...
không biết sau khi playboy của em về có gặp TH như bác không
Slim_Tree
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thì câm máy vê ai cung khen , chia buôn nhé , mình thây thích là duoc rôi bác...
hawaii
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuẩn men, mình cũng thấy mọi ng khen là chính. mà đúng như bác nói, mình thích là đc rồi, quan tâm thiên hạ làm j 😁
Hôm qua mang lên chỗ làm, giữa 1 rừng táo, chỉ đơn độc 2 chùm dâu đen đi với nhau (điện thoại và tablet của mình 😁 ), ai ai cũng apple, nhiều người nói sao lại mua con này, chán ngắt, màn hình nhỏ xíu làm được việc gì. ấy mà đâu ai hiểu được khả năng tiềm ẩn bên trong của em nó. Ôi, My Playbook :playfull:
huythanhnv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thời gian khởi đọng máy của mọi người lâu không? Máy mình khởi động lâu kinh khủng nhất là từ lúc cập nhật os mới
có bạn
mà để ý cái đó làm gì. Tablet chứ có phải laptop đâu mà phải shutdown mỗi ngày
Minh cung vua lay chieu nay de thang ku ti xem sieu nhan. Chua co thoi gian de hoc cach cai phan mem. Noi chung la kha an tuong.
vuphh70
ĐẠI BÀNG
12 năm

- OK, các bác.. chủ yếu mình thích, mà mìhh thích mới mua hehe,,:cold:
mpkhpt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em nó nhìn rất nam tính, màu đen lôi cuốn với kích thước phù hợp ! Con IPAD to quá, cầm khúm núm nhìn thấy ghét !
Hy vọng với e PB này đi họp mình ko còn phải mang sổ !
Nguyennhahn
ĐẠI BÀNG
12 năm
them rui đấy............................
alucardme87
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chúc mừng bác, rất vui vì lại có thêm một người nhận ra giá trị đích thực và không chạy theo những xu hướng Bubble mà thế giới vẫn cắm đầu theo.
Voite cho bác 1 phiếu ha ha xài Playbook thì còn ji bằng, ( không thể hãm được sự sung sướng giữa Playbook và 9000
htkad
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dzngaz Em mới có một nửa, bold 9000. Đang tính lấy Playbook.
abcxyz1602y
ĐẠI BÀNG
12 năm
Htrc lên lihvoi mua cái sạc thấy bác linh cầm pb nghịch game vs nghe nhạc thk quá mà k dám mượn xem
1695
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy bác cho hỏi, sau khi up lên OS 2.0, cạnh trên bên trái PB của các bác có màu đỏ không?
đấy là nó báo có mail hay 1 thông báo gì đó thôi, lúc ấy đèn sẽ nháy và ở 2 mét trên cùng bên trái có 2 vệt sáng mầu đỏ ấy.
dragonct
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng đang định mua 1 cái nhưng vẫn lăn tăn vì nó không có 3G thì làm sao mail miếc hay đọc báo đây các bác
share 3G qua bluetooth với điện thoại khác cũng đc 😁
hoabinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em đang dùng BB 9700 có BIS, nếu dùng Playbook mà share của BB thì phone của em sẽ phải chịu phí 3G đúng ko ạ.
Chính xác rùi, vì lúc đó 9700 sẽ hoạt động như modem.
Cả 3 mạng lớn đều có gói cước không hạn chế dung lượng (40k/tháng) nên bạn có thể đăng ký sử dụng thoải mái.
Vừa gọi điện hỏi Litek thì phải đợi đến cuối tuần mà phải đặt cọc mới có giá tốt
djnhvjetanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng đang dùng pb. Đã up lên bản 2.0 dùng ngon oke hon chiếc ipad mình đã từng sử dụng. Còn việc 3g hì hì mình thì đc tặng pb lên ko nói gì về giá cả. Mua thêm chiêc d_com wifi ~3 tr là ngang ngửa với chiếc 3g. Ứng dụng cũng như bạn. Còn công việc thì ko như bạn. Lên thoải mái lắm thích nhất chơi game ảo tung chảo cứ như thật. I love pb.
quanglvm
ĐẠI BÀNG
11 năm
@djnhvjetanh Bạn ơi, có cổng cắm Dcom 3G hả bạn 😃
chiều này ngày đặc biệt (29/2), mình qua Litek lấy hàng, cảm giác tận tay bóc seral tê hết người.
sau 2h trải nghiệm. mình chỉ biết thốt lên rằng: playbook quá tuyệt vời...!
Chúc mừng các bác trong này nhận được Playbook và bị thuốc em nó 😃
Mình dùng mình cứ dùng, tiền mình bỏ ra, thích là được, việc gì phải chạy theo bố con bọn nào đó 1 năm đào thải sản phẩm 1 lần, nhỉ ?
Đứa nào ném đá kệ chúng nó.
Đồ bọn nó nhìn thì thích và đẹp nhưng mình không thích dùng.
Đang dùng, và vẫn không hối hận khi bỏ ngần ấy tiền để tậu 1 con Tablets.
Cậu em họ mình chuyên xài đồ Apple, khi cho nó sờ thử con Playbook, nó còn phải thốt lên : Mượt vậy sao ?
LOLZ Khi đó con PB vẫn chạy Beta 2.7111.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019