Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sung sướng với Playbook sau 2 ngày sử dụng

hawaii
22/2/2012 4:56Phản hồi: 289
289 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua lap vào mục đích gì? Có thể sắm được cả 2 nếu nhu cầu dùng lap không yêu cầu quá nhiều về cấu hình.
Hôm mùng 5/4 mình và thằng em ỏ NamDịnh len DP be vè 2 con playbook vè dùng phe thật. trình quản lý rát khoa học và chay da nhiẹm dung sương nhu Wxp vay..😁
Galaxy73
ĐẠI BÀNG
12 năm
@huy2210 Lên DP là đâu bác?????
Em cũng sắp được sướng rồi. Em này mà có 3G thì chắc nhiều người chuyển qua dùng ngay. Sắp tới có khi buôn bán món này cũng nên. Nếu có các bác ủng hộ nhé!
nobody288
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng đang thick dần đều rồi đây nè các bác
Các ae cho hỏi nhé! Dùng 9800 phát data cho PB là sử dụng web được phải ko ạ? Chỗ nào có wifi thì lại dùng wifi. Như vậy cũng như ipad lắp sim Dt phải ko?
hehe, đang dùng v2.0.1.538 rất ổn định. và bridge với con 9800, sử dụng 9800 làm touch pad , rồi kết nối HDMI với tivi 32"
ngồi từ xa điều khiển
đúng là chuẩn không chỉnh
Các sư huynh tư vấn cho em với.Em đang dùng Bold 9k7 và ý định múc em PB thay vì mua lap. Ở Công ty có wifi thì ko nói, khi về nhà mà muốn lướt web thì fải đồng bộ với Bold 9k7 fai ko ạ?Sẽ tính phí 3G qua 9k7 đúng ko ạ?Mọi chuyện sẽ diễn ra ổn chứ ạ? em chưa dùng PB bao giờ mà, rất mong các sư huynh giúp đỡ tận tình
Em xin vodka các sư huynh
@hungnguyenhuy Bác vào web qua 3G của 9k7 thì quá ổn (Tethering), không khác gì bản 3G của iPad + Galaxy Tab !

Tuy nhiên, nếu bác dùng BIS thì dung lượng miễn phí 300MB hơi ít.

Trường hợp bác ko dùng BIS thì đăng ký gói M100, dùng quá thoải mái!
pnd4189
ĐẠI BÀNG
12 năm
Màn 7" của PB đọc file PDF có tốt ko các bác, em chỉ quan tâm cái này thôi
@pnd4189 Mình thấy ko vấn đề gì! Rất ổn.
pnd4189
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phuongnam1972 7" có vẻ hơi bé, hiển thị PDF vẫn rõ chứ bác? nếu khoản này ngon thì em múc luôn
@pnd4189 Mình thấy Pdf vẫn ngon mà. Màn 10" công nhận xem thích hơn nhưng máy lại to, nặng, kết cấu trông ko chắn!
pnd4189
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phuongnam1972 thanks bác, có lẽ em sẽ múc con PB này 😃
mình hỏi hơi gà một chút là PB ko có khe cẳm thẻ nhớ đúng không các bác nhỉ? một câu nữa là PB có thể cắm các ổ cứng ngoài để copy dữ liệu dc ko ? Cảm ơn các bác nhiều
Bác viết hay quá, sẽ cố gắng làm một em PB. 😁
Có bác nào hay dùng đến flash ko? Xem bóng đá hoặc phim online tốt phải ko ạ? Bác nào chơi thử webgame trên PB chưa?
TyT
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quangnmq chơi web game mượt như PC luôn 😃
@TyT chơi kingdomrush giật lắm bác à
@quangnmq Cả 2 đều không bạn ah. Chỉ chuyển đổi dữ liệu với ổ cứng máy tính thôi
x-jutom-x
ĐẠI BÀNG
12 năm
nghe các nói cũng thấy bùi tai nhỉ? cho mình hỏi đã có mấy đời PB rồi ah? ví dụ như kiểu ipad 1,2,3 ý.
@x-jutom-x hiện tại mới có 1 bản đầu tiên ko có 3G thôi. Trong tương lai sẽ có hẳn bản 4G bác ạ
x-jutom-x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@foxold tương lai nghe cũng hơi xa xa bác nhỉ 😃
@x-jutom-x Ko xa đâu, nội trong năm nay thôi bác ạ ;)
kaiko
TÍCH CỰC
12 năm
Vãi các bác, làm em thèm rỏ dãi rồi đây nè:p
hena
ĐẠI BÀNG
12 năm
em này cày web flash được không các bác....
@hena Ngon bạn ah
kaiko
TÍCH CỰC
12 năm
Các bác cho em hỏi là dùng 1 laptop tạo một group computer thì PB và các tab nói chung có bắt được như wifi ko nhỉ. Rất cần các bác giải đáp, nếu bắt được thì quá hay nhỉ 😁
@kaiko bác vào google search phần mềm connectify me,cài vào laptop sẽ biến laptop thành modem wifi ,lúc đó playbook của bác xài wifi tẹc ga lun
kaiko
TÍCH CỰC
12 năm
@khanhnguyen5362 Bác gãi đúng chỗ quá
@kaiko Tìm bản 1.0 xài cho nó ổn định nhé bác, bản 3.x hình như hơi bị điên điên 😁
Hic hic. e nhờ thằng bạn nó mua hộ 1 con. Nó mua xong không đưa em nó nói để vọc cho chán đã😔
@chucemhanhphuctd Bạn tốt đấy. Em cũng hay được nhờ đi mua, mang về tìm hiểu, cài phần mềm rồi mới đưa cho chủ nhân sử dụng. Sau đó còn kiêm luôn chân tư vấn sản phẩm và đẩy đưa các sản phẩm cũ cho nó. Chết mệt!
kaiko
TÍCH CỰC
12 năm
Các bác biết ai có nhu cầu bán PB chỉ em với, mua lại của ae cho đỡ chút tiền. Khổ, nghèo nhưng đú mới chết. Mai là sn em roài, ham hố quá, định quất đúng dịp sn cho nó ý nghĩa 😆
đặt hàng rùi mà lâu quá chưa thấy hàng zìa,lót gạch ngồi hóng playbook thui
kaiko
TÍCH CỰC
12 năm
Em dang ngoi test wifi o nha chu quang3g cache bac a. Thich qua. Hehe
badkid
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thích nhất ở playbook là có thể dùng được flash trên trình duyệt, xem phim trên pub.vn được, điểm duy nhất làm mình quan tâm

Đính chính, đã test lại, playbook k xem đuọc phim trên pub.vn
@badkid Xem hoàn toàn bình thường mà bác!
badkid
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phuongnam1972 Hôm trước mình đã test không xem phim trên trang pub.vn được đâu, nếu được thì mình đã mua ngay rồi
@badkid Bác thử ở đâu, mình đang xem phim trên pub.vn bình thường mà.

Bác cho địa chỉ email mình quay phim / chụp ảnh màn hình gửi cho bác xem!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019