Sung sướng với Playbook sau 2 ngày sử dụng

hawaii
22/2/2012 4:56Phản hồi: 289
289 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em chưa dùng nhưng kết lắm vì đam mê bb
Vậy thì chiến thôi còn gì nữa nhỉ?
Bold 9700 + B.P = cặp đôi hoàn hảo: mình cài blackberry bridge trên 9700 rồi kết nối với B.P qua bloetooth, dùng B.P xài 3G của bold tuyệt vời...cùng trải nghiệm nha cả nhà. (cái này ipad no 3G chào thua).
Đang cố gắng làm một em PB 😁
nó có mặt kính gorilla glass ko hả các bác?
dọc xong máu quá bác chủ ơi, bác lèm em máu lắm rồi đấy 😁
Mình vừa mới lượm con PB được 1 ngày,, hàng refusbished. Lần đầu tự cài đặt bực mình quá! Nhưng cứ nhìn tới body của em nó là lại thấy khoái. Đang cố gắng thuần phục em nó để gia nhập hội với các pác đây!
hauyenson
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyenphucngo Có vấn đề gì vậy bác?
@hauyenson Lần đầu kết nối với laptop ko được. Mất gần 2 ngày lò mò trên mạng. hix... Nhưng bây giờ thì ok rồi! 😆
Em la ma moi cua playbook nen co nhieu cai khong biet,voc vach tren mang de cai Android cho em no ma cung ko duoc,bac nao nhiet tinh chi giup em duoc ko?
Voi lai chi ko co khaong 3G thi chan qua,tinh lam 1 qua Wifi Router 3G ma khong biet cai nao ok nua???
@minh_jp
Ban chi can dung dt co 3g va bt la ok ma ( minh dung e71 lam md cho pb vo tu nha ban......😃​
Yêu Beeline,làm cho trái tim mọi người kết nối lại nhau hơn....
chúc mừng bác. cũng chơi qua rồi! cảm ứng ngon màn nét
Vẫn phê với màn hình nét, đa nhiệm tốt, cảm ứng mượt, browser hỗ trợ flash rất tốt --> nghe nhạc, radio, xem tv, phim cứ gọi là!
Mình cũng mới dùng được 1 tháng và thấy rất hài lòng với e pb của mình. Kết hợp với ip4 không còn điều gì đáng phải kêu ca nữa (ip4 đóng vai trò làm trạm phát wifi)
nghe nói mà phát thèm luôn
@honghaitaca Thích thì nhích thôi bác!hehe

Mua xong bác set-up quả wifi 24/24 nữa thì sẽ thấy phê như con tê tê!
CuongQuat
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sướng nhất là khoản remote control. Cắm PB ra LCD rồi về giường nằm. Lôi em 97 ra đọc báo lướt web. Phê lòi. Ông con giai còn tưởng cái LCD là màn cảm ứng cứ ra chọc vào màn hình. Thích thật. Dùng thêm splashtop để remote cái máy bàn là xem phim hd vô tư, nhưng hơi giật. Chắc do wifi yếu nữa.
manhbecon
ĐẠI BÀNG
12 năm
@CuongQuat dùng 97 thì cái trackpad nó bé bé điều khiển có thoải mái ko bác. zoom, thanh cuộn web các thứ. xem video thấy dùng với cảm ứng 99 ngon quá. 😁 e có 97 đang sắp lấy pb về
CuongQuat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@manhbecon Theo mình thì trackpad cũng ổn, thanh cuộn thì giữ alt di thoải mái. Có 99 nữa thì quá ngon
manhbecon
ĐẠI BÀNG
12 năm
@CuongQuat mình tăng full tốc độ trackpad trên bb thì remote trên TV có nhanh hơn ko bác nhỉ.
Một cái PB và 1 cái Bold 9700 là quá đủ ....
Đang lò mò tìm thông tin e Tab 7 Plus của SS thì loăng quăng thế quái nào lại 'lạc' vào đây 😁 . Có lẽ do mình có 'duyên' với BB ;) (mình đang dùng BB9k7). Bác nào có thiện chí mình mời cafe cho mình cầm thử e nó để quyết nào :p
tyfnmax
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cu em ở gần Trần Duy Hưng thì qua anh mà cầm thử.
Đọc bài viết của bác mấy lần rồi vẫn cứ thấy hay, sớm muộn gì cũng làm một con PB
htkad
ĐẠI BÀNG
11 năm
@khoaoto Em đang lăn tăn về giá, có ít tiền thôi, mua rồi về vợ nó kêu thì khổ, do vừa lên đời BB.
@htkad Đợi PB bản 4G có hàng thì PB bản wifi xuống giá, lúc đó rồi mua 😁
htkad
ĐẠI BÀNG
11 năm
@khoaoto Bác lấy được em nào chưa? em mua được chú 64GB rồi.
@htkad Chúc mừng bác 😃
Mình chắc còn lâu 😔
CuongQuat
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào cho em hỏi lấy game mình mua để chia sẻ cho mọi người làm như thế nào ấy nhỉ.???
thèm quá đi mấy hôm nữa em định tính qua cellphones ở hà nội xúc 1 cái đây không biết hàng ở đó có tốt như bên BOB mobile không các bác nhỉ lăn tăn quá:oops:
@denniscuong031 Hai chỗ này OK như nhau à, BOB chỉ có hàng US còn Cell thì đủ cả Châu Âu gì à...đấy là nói chung các sản phẩm còn thì PB này thì nhiều US cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019