Surface Mini bắt đầu được sản xuất trở lại, sẽ ra mắt vào mùa hè?

Blaze1st
7/7/2014 10:29Phản hồi: 35
Surface Mini bắt đầu được sản xuất trở lại, sẽ ra mắt vào mùa hè?

Ảnh minh hoạ

@evleaks hôm nay tiết lộ rằng Microsoft đã bắt đầu sản xuất trở lại Surface Mini, và dự kiến thì hãng sẽ chính thức bán ra chiếc máy này vào mùa hè năm nay. Thực tế, một nguồn tin trước đây tiết lộ rằng đáng lẽ ra Microsoft đã giới thiệu luôn Surface Mini tại sự kiện ngày 20/5 vừa qua, tuy nhiên vì một số lý do mà tập đoàn công nghệ Mỹ đã quyết định không công bố phiên bản nhỏ hơn của Surface 3. Tuy nhiên, nếu như đoạn tweet từ @evleaks về việc Surface Mini lại được sản xuất là đáng tin cậy, thì nhiều khả năng chúng ta sẽ được thấy tận mắt chiếc máy tính bảng này, chứ không còn bị "hớ" như lần trước.

Bạn nào quan tâm đến Surface Mini có thể xem thêm thông tin rò rỉ về đặc điểm phần cứng của chiếc máy này tại đây.

35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có bác nào mua Surface chưa nhỉ?
@doinho Đến Tết cầm tiền thưởng sẽ mua, kg dám mượn tiền để mua dù đang máu em nó.
Thêm máy thêm trải nghiệm thêm vọc vạch 😃
Mong con này...
cấu hình ntn; nếu để thay laptop nên mua dòng 12 inch 😁; 7, 8 inch mua thêm thôi 😃
Surface mini chíp i5 thì ngon ;)
@HoangThuongGiaLam Màn hình nhỏ quá,không làm được nhiều đâu nên khoảng i3 là vừa rồi.😃
@Doraemon12345 Bảo đảm ko tới I3, Atom là cùng
@anhquoc955 Atom thì tha hồ mà "lết".Celeron thì còn được (win 8 bản full).;)
minhk49vcu
ĐẠI BÀNG
10 năm
ra thì phải thật hấp dẫn chứ mấy con lenovo thinkpad cấu hình ngon mà giá cạnh tranh lắm
eeninay
TÍCH CỰC
10 năm
Con này định hướng là quyển sổ ghi chép, chứ không thay thế gì cả nên kèm theo cái bút. Bút viết mà ngon (dành cho ghi chú chứ không phải vẽ) là tuyệt.

Cái này sẽ kèm miễn phí bộ Office của MS.
Sao nhìn hình thấy nó dày dữ vậy ta. Mong là không dày như v
dày quá....
tnquang
TÍCH CỰC
10 năm
@duclinh79 Giày??? ý bạn là Nike hay dép râu???

Vừa cầm cái Surface Pro 3 trên tay, 1 cảm giác rất yomost. Bự, mỏng, nhẹ.
Nếu cái mini này cũng dạng như sf 3 thì quá ok.
ßu£u76
ĐẠI BÀNG
10 năm
chưa sử dụng wa bao giờ ^^!
tmh98x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bây giờ là tháng 7 thì là mùa thu rồi mà
dtt_arc
ĐẠI BÀNG
10 năm
không phai mỏng mà do kích thước chiều dài chiều rộng nhỏ nên tương qua với chiều dày có phần chênh lệch
Bây giờ là cuối mùa hè rồi mà. Không khéo là hè sang năm. 😁
Mình không thích cái giao diện mấy cục màu của window 8 tí nào
[PK]
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dangchinh172 giờ lên win 8.1 rồi chứ nhỉ :eek:😕
dtt_arc
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dangchinh172 - Phong cách thiết kế của tương lai đó bạn
@dtt_arc Minh dùng nó rất chóng mặt. Nó cứ bay bay nguyên cả khối màu..ko có chi thú vị :3
livfc2010
TÍCH CỰC
10 năm
Cái này hình như chạy RT thì phải.
Mình dùng Surface 2 chạy win RT đây, cũng có cả ipad 4 và Xperia tablet S nhưng mà cuối cùng vẫn cầm surface nhiều hơn vì trải nghiệm duyệt web đầy đủ và xem phim màn hình 16:9 thích hơn 2 máy kia 😃 còn app ủng game gủng ipad android nhiều thật đấy nhưng cài nhiều loãng máy cuối cùng chẳng chơi mấy. Thành ra win RT store hẻo cũng k còn là vấn đề vs mình nữa 😃 vấn đề duy nhất vs win RT là ko gõ dc tiếng việt telex (may mà mình gõ office chủ yếu bằng tiếng anh chứ ko thì vẫn phải mở laptop lên ngồi =.=)

Khoe tí 😃)))
@thundaga_bum bác này chơi chất ghê😁, cho e hỏi cái là sf2 bác mua ở đâu, giá bao nhiêu vậy
@thundaga_bum bác này có văn hoá tiêu dùng đây, sao ko bán bớt hoặc cho ai đó cho gọn ?
@thundaga_bum Ipad 4 là dòng ipad mới nhất hã bạn?
@trung2tek mình xách tay bên mỹ bạn ạ :D hồi mình mua là nó giảm giá còn $350, bây giờ quay về $450 rùi
Cứ chạy Win Pro là mình thích...
HÌnh như là mùa thu tới cho e hỏi ngu mùa hè nào nữa
lhlan
TÍCH CỰC
10 năm
Đồng chí này thiếu con Playbook là đủ bộ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095