Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Suzuki ra mắt X-bike tem mới 2012

2/1/2012 13:24Phản hồi: 65
Suzuki ra mắt X-bike tem mới 2012
Suzuki X-Bike125cc- Đột phá công nghệ

Suzuki X-Bike125cc là dòng xe máy đầu tiên và duy nhất có hệ thống cân bằng động cơ_hệ thống này là một đột phá về công nghệ giúp giảm độ rung và tiếng ổn của máy, giúp xe di chuyển êm,nhẹ nhàng hơn.

Suzuki X-Bike125cc- Tiết kiệm nhiên liệu và thân thiện với môi trường.

Động cơ 4 thì 125 phân khối với mức tiêu hao nhiên liệu thấp 58km/lít khi chạy ở vận tốc ổn định 50km/h và đạt tiêu chuẩn EURO 2 về khí thải - một yêu cầu khắt khe tại châu Âu để loại những chiếc xe gây ô nhiễm môi trường, Suzuki X-Bike125cc trở thành một chiếc xe lý tưởng cho người sử dụng cũng như góp phần bảo vệ môi trường .

Xe X-Bike 125cc phiên bản mới có tất cả 3 màu: đỏ đen, xanh đen và xám đen

Màu đỏ

Màu xám đen

Màu trắng đen

Vẫn là bình mới rượu cũ không biết khi nào Suzuki mang Axelo về Việt Nam đây, kiểu này làm sao mà cạnh tranh được với Future 2012
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

future 2012 xấu kinh dị....
Tự nhiên đang nói X-Bike chuyển sang Future........
thì bác kia có nói là "kiểu này làm sao mà cạnh tranh được với Future 2012"
Công nhận nó xấu nhưng mình sẽ dìm hàng nó ở một topic khác. Haizzzz...
bác phải đợi 1 bộ phận biker chạy xe đó thì dìm nó mới vui, chứ bỗng dưng lôi ra dìm, mà anh em thấy con đó quá xấu có khi chán chẳng buồn anti nó nữa 😃
@tuanhung303 yeh, og nói fai nhìn gớm quá, còn cái đèn 1 bóng thì chia 2 bảo đèn pha đôi lừa tềnh
hdo2
TÍCH CỰC
12 năm
Tem đẹp!.............
giolaoit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao lại không cạnh tranh được chứ ;)
Lên tem đẹp đấy chứ các bác, giờ mà thêm côn tay với đĩa sau nữa là ngon
gaconhung
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy móc ổn định , sao không thiết kế thêm chút nữa cạnh trạnh với ex chắc cũng được. chứ kiểu gì mà hoài không đổi.
mjnh thấy màu sắc nhìn vào nhức cả mắt...kiểu này thì hok hy vọng SU sẽ ra loại xe khác r
nãn tòan tập
Trông xì po hơn hẳn
Tem đẹp thật....
Trước h tem su chỉ bồ kết 2 em là satria 2000~2006 của indo với belang 08~12 của malay thôi, còn lại tem xấu kinh.
hoangtrungs
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ra ngoài nhìn ko đến nỗi nào. Ban đầu cũng la ó ỳ xèo giống chiếc Hayate mới nhưng ra đường nhìn ai cũng thích..
mấy bác sai lầm wa . mua xe để chạy hay ngắn thế . lúc đầu mình cũng chê ko đẹp , nên ra hỏi FU FI ( ồng po xấu kinh ) hét 36tr ( chuồn mất dép : làm giá kinh wa . để mua AB or NV chạy cho đẹp 😁) . tới yamaha hỏi JU RC 30tr mà ko biết máy móc nó thế nào ( nhìn đẹp nhiệt , còn SI thì ko màn vì có thằng bạn đang chạy thấy ko ngon ) . tới SU hỏi XBIKE bao giấy tờ 24tr5 nhìn thấy cũng được ko đến nổi , giá wa hợp lý ( mua con này đư vài chai để giành cho xe uống ) : cảm giác chạy chưa bao giờ đi chiếc xe nào sướng như thế , sang số nhẹ , ga nhạy , vượt chướng ngại vật êm ru , số 3 chạy trên 50 mà ko thấy lắc xe , lên số 4 thấy mọi người dừng lại chỉ có mình chạy .
bạn nào ko tin thì coi ai đó dang đi mượn chạy thử , FU chỉ xếp ... mà bán giá tren trời
X bike chạy thì ngon rồi, fu làm gì có cửa, nhưng so với ju thì chắc cũng xêm xêm, tuỳ sở thích mỗi người thôi
Sao bọn này làm giá kinh thế nhỉ.Chỗ em nó bán đúng giá mà..

Gửi từ GT-S5830 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
mình cũng ko biết nữa chắc do gần tết , sau 1 tuần mua xbike mình thấy là ko lầm rất đáng đồng tiền bỏ ra
chưa thấy SU làm giá, mà đi SU thì đi đường dài khỏi chê, càng chạy càng êm, mất nước đề , nhưng hậu tốt
9615221
ĐẠI BÀNG
12 năm
Su cố vũ cho phong trào phóng nhanh do càng nhanh thì cảm giác càng sướng 😁
jumx
ĐẠI BÀNG
12 năm
X-bike xấu quá. Cái sự sướng của đi xe nó bao gồm cả sướng vì đẹp nữa chứ nhỉ?
Xe đẹp, cứng, sport, trẻ trung, manly... Nói thiệt có thằng Fu 2012 xấu thì có.
crazycoder
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi trời.. đang mong đợi su vn mang axelo về, kiểu này thì...
Xe này trâu lắm.................................................
miseryme
TÍCH CỰC
12 năm
Xe này mình thấy cái mặt nạ của nó nhìn ngang nó dài dài thế nào ấy nhỉ? Thấy hơi lạ thôi, còn mình chưa đi xe này bao giờ nên không có í kiến 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019