Suzuki Raider (Satria) sắp về Việt Nam

yeucongnghe2012
4/8/2012 16:27Phản hồi: 268
Suzuki Raider (Satria) sắp về Việt Nam
Theo nhiều nguồn tin mà chúng tôi có được thì mẫu xe underbone "vang bóng" Raider (Satria) F150 đã được Suzuki Việt Nam lên kế hoạch ra mắt trong cuối năm nay.

Trước sự cạnh tranh quá lớn từ những mẫu xe côn tay như Yamaha Exciter hay sport bike Honda CBR 150, Visitor Phoenix R175 thì thị phần xe côn tay động cơ dưới 175cc đã nóng hơn bao giờ hết. Bên cạnh mẫu xe côn tay EN 150 mới được ra mắt thì Suzuki Việt Nam đã lên kế hoạch đem mẫu xe Raider (Satria) hay còn có tên là Be Lang về Việt Nam
Suzuki Raider R150 phiên bản 2012 với thiết kế được lấy cảm hứng từ dòng môtô GSX-R với thiết kế đèn pha "ngầu" hơn. Phần yên xe được tái thiết kế và ống xả mới cũng được trang bị thêm.
Cung cấp sức mạnh cho phiên bản mới của mẫu xe côn tay "đình đám một thời" của Suzuki là động cơ 4 thì xy lanh đơn 150cc, 4 van và trục cam kép DOHC. Xe sử dụng hộp số 6 cấp côn tay.Động cơ xe cho công suất 16 mã lực tại 9500 vòng/phút.
Raider R150 đi kèm với 2 chế độ vận hành ECO hoặc POWER. Đồng hồ của xe là dạng cơ kết hợp màn hình báo tốc độ, xe còn có chức năng Shift Timing Light Indicator - đèn cảnh báo sang số khi vòng tua máy quá lớn.

Nguồn: Autovina​
268 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao xấu dữ, thích sport với satria dáng 2006 hơn ;)
@boyvtkg khác tem voi màu thui bác ui chứ bác nhìn từ dàn áo, máy móc này nọ, y chang nhau, bác nói ko sai, rgv bửng trắng còn satria bửng màu (màu đỏ, xanh duong, đen- e đã từng thấy) nhưng e nghĩ đó là các đời bác ạ chứ tẩy màu hết thì y chang😁
@peed có 3 tên nhé, Belang , satria , raider , sản xuất ở các nước khác nhau nên tên khác nhau nhưng cũng là 1 chiếc thôi 😁
@7DarkzMeego ôi vãi !!:D
@LuanAce bạn có ý kiến gì :D
nhìn xe này thấy sao sao á:eek:
xau' cc...đang đi sonic 125..mơ ước em này...côn tay chuẩn...150cc...hộp số 6 cấp...quá đủ cho đam mê...
Ngon, suzuki mà ra em này ở Vn thì sẽ có bão lớn, giá dưới 6x-7x triệu nữa thì thôi rồi.
dưới 7xtr cở nào củng quất 1 con;)
thằng này king of underbone, về đây thì Ex hết bá đạo đc rồi, giá tầm tương đương Ex nữa thì Ex chắc có nước chết
@Baclieucongtu hihi, cái bác nói là uoc mơ là hy vọng còn cái e nghĩ là thực tế bác ạ, bác ko thấy xh ngày càng phat trien chóng mặt mà Vn ta ngày càng nhìu nhìu chuong trình tấm lòng vàng rồi vòng tay nhân ái, mái âm gia đình bếp yêu thuong, toàn là những chuong trình giúp đỡ người nghèo cơm ko đủ no áo ko đủ ấm đếm ko xuể lun thì thử hỏi với cái cách cai trị dc tôn vinh là bình đẳng hơn tụi tư bản bóc lột kia thì cái cảnh học sinh đu dây vuot sông, thèm thịt đến nỗi săn chuột ăn, bệnh viện ko đủ chổ mỗi giường phải tống 3-4 ng còn mấy thím ngồi trên cao đầu tư vào ctrinh, dự án tầm vĩ mô để rồi vài ba năm sau vứt hàng nghìn tỉ đổ sông đổ biển thì bit bao giờ dc cảnh như bác nói:oops:
@xuanhuy220191 Đó là phần xấu của chế độ thôi bác ơi bác so sánh mấy năm về trước và bây giờ coi có khác biệt ko ? đất nước nào củng có người giàu kẻ nghèo còn chuyện làm từ thiện là do người vn có tấm lòng nhân ái đùm bọc lẩn nhau bác hảy tin vào ngày mai tươi sáng nhé !
@Baclieucongtu thật tình e cũng như tất cả mọi nguoi mong ngày mai tốt đẹp hơn nhưng cái thực tế như vậy thì khó mà tin tưởng cho nổi, đến như cái phí đường bộ đó, thu thì quy định quyết tâm thu cho = được nhưng khi báo chí hỏi chừng nào đường sá khá hơn thì...........:" ờ thì chắc 5-10 năm nữa j ấy...." coi như mỗi năm dân ta lại vứt 150k cho vui😁đành ngậm ngùi sống tiếp thui bác ơi, Độc lập, tự do thì có nhưng hạnh phúc thì xem ra còn xa vời quá!:oops:
@xuanhuy220191 Mình nói đây là mấy doanh nghiệp có vốn đầu tư nc ngoài cò các doanh nghiệp vn thì bây giờ chưa có cửa để cạnh tranh đâu làm như vậy mới thu hút vốn đầu tư từ bên ngoài như vậy mới tạo công ăn việc làm đc bác ơi
năm sau đệ nó thi đh,tặng nó 1 chiếc 😁
nhìn chả cân đối tý nào cả 😔
@zeranto_s2e.td ????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
@duyanh1607 ý kiến riêng thôi bác...làm gì mà dữ vậy :|
beautyfulBB
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình chỉ cần xe 100cc thôi là đủ rồi, hi vọng có phiên bản côn tay, kiểu dáng thể thao như chiếc này mà 100cc thôi cũng ngon (hoặc axelo 😆-nhưng thích dáng chiếc này hơn axelo.
hôm trước mình thấy 1 chiếc satria chạy ngoài đường ;)
con này mà về việt nam thì có bán cả nhà cũng bán để mua 1 chiếc. giấc mơ sắp thành hiện thực rồi.haha
@exly Hehe, 120tr kìa bác, bán 1 góc nhà thui😁
Su mà bán chiếc này thì bao nhiêu anh em khỏi phải mơ ước nữa rồi . Một chiếc xe thực sự tốt cho thị trường tiêu thụ hiện nay . Giá cũng rẻ hơn xe nhập nữa , xe nhập thì 120tr đấy các bác ạ 😁 Các bác nôn nóng thì xúc ngay xe nhập đi ^^! Mà xe này là 4 thì các bác ợ , 2 thì làm sao mà được bán ở VN mình được nữa :D . Theo em thì Honda mà ra 1 chiếc underbone nữa thì gọi là tranh nhau bá đạo rồi :D Khi ấy thì Yamaha phải cải tiến con Ex nhiều 😆
Yamaha mang X1R dzìa VN là ngon.😁
khanhmr
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình mới vào Suzuki thì được biết thông tin con này khoảng hơn 3tháng nữa có mặt khắp đại lý của Suzuki nhé, giá tầm khoảng 45tr. Thông tin chuẩn 100% đấy, a e gom tiền mua đi nhé!
news1988
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khanhmr Em nó mà có giá đó là mình bán con Nouvo SX để rước em nó về liền
dalatcity
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khanhmr M0ng e ve s0m
Tks ban
@khanhmr Bán gấp Ex RC 2011, Màu trắng đen, xe đẹp, Zin...đk cuối 2011.
Giá là 45tr/2 VNĐ.. =))
SuQN1205
TÍCH CỰC
11 năm
@Xuân Tú NB Giờ mà bác bán được thì lấy xe gì mà đi @@ .Em thì tạm đi con X-bike đã ,khi nào nó xuất hiện tính sau .
diorlee
TÍCH CỰC
12 năm
Mình đang đi ex11 nhìn thông số em này cũng phát mê luôn, nhưng trông e nó có vẻ gầy gò quá, không biết có chế cho thân to ra để đi cho đầm hơn ko chứ 150cc mà trông còn gầy hơn cả us nữa thì đi ko biết có an toàn không, giá mà vỏ e ex lắp dc vô e này 😆
45 chai em sẽ bán kon "vợ" em vào "thanh lâu" liền😁
@acquy1122 45 chai thì ai mà ko máu bác ơi:D ko bíêt Su VN cho em nó cái tên gì nhi?
@bb_gamo satriB. :D:D
@duyanh1607 BELANG thành BILAMGIA:D
@bb_gamo cac bac nha minh tuong tuong hay ghe, dan choi xe thu thiet
Càng nhìn càng thấy đẹp, quyết tâm cưới em này
cặp mâm raider 3-4 chai đã ko có tiền mua, lấy đâu ra mua nguyên con đây...hazz, hi vọng Suzuki sẽ cho 1 cái giá êm ái
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix AXELO thì bào giờ về nhỉ????ai biết không?😔
"Cựu vương" trở lại, 16 ngựa, còn gì bằng? Giá tầm 5x thì thằng Ex chết lòi tói. Mong chờ!
@KenzDK Có thông tin 45chai kìa bác, mong em nó quá....^^
@bb_gamo 45 + lam gia = 5..k

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019