Suzuki Raider (Satria) sắp về Việt Nam

yeucongnghe2012
4/8/2012 16:27Phản hồi: 268
268 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lopmotor
TÍCH CỰC
11 năm
mh cực kì gét xe 2t . các bn bt vi sao chu ??? vì nó đi ra khói đấy . nó ô nhiễm hơn xe 4t bnhiu %? mh chỉ ngĩ đơn jản the thoi . các bn dame thi nen.ngi cho con chau cua mh . sau này bọn nó hít khói của mh thì khổ thân lắm
boyvtkg
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lopmotor Vespa 2 thì tiêu chuẩn euro3 cũng ô nhiễm nửa hả pác?
@lopmotor pác k thjx nhưng tui thjx. Còn có Bảo Vệ Môi trường hay k thì Hãg đã tính. K có chiếc xe nào xuất xưởng quá hạn mức khí thải cho phép đâu pác. Xe pác chưa chắc j đã Bảo Vệ Môi Trường hơn con này đâu. Kái j chưa pik thì dựa cột mà nghe,phán lung tung người ta nói mình éo pik j mà kũg nhào zô commen.
wonbinbk
TÍCH CỰC
11 năm
@lopmotor Sau này nó hít khói của ai khổ thân thì mình không biết chứ bây giờ đọc bài của bạn đau hết cả mắt cũng khổ thân không kém. Hơn nữa, Satria Fu150 này là chiếc 4 thì.
Bạn nào nói chuyện đánh giá con người qua cái xe thì rất thiển cận. Nó chạy nẹt bô ầm ĩ đấy, là vì chạy xe 2 thì mà không nẹt bô đố thằng nào chạy được. Nhưng người thì nghe phấn khích, người thì nghe khó chịu, âu là mỗi người mỗi quan điểm. Riêng bản thân mình mỗi lần nghe tiếng bô Su sport nói riêng hay xe Su nói chung rất là phê. Tanh tanh tanh .....!
Mình 30 tuổi rồi có còn tính là trẻ trâu không? Vợ con đầy đủ rồi, chạy xe Satria có được không? Mơ còn không được ở đó mà chê. Nếu nó ra mà có khả năng mình sẽ múc một chiếc. Đam mê xe máy không phải theo kiểu bầy đàn và không phải cứ có thằng thiển cận chê xe không đàng hoàng thì mình không chạy.
Giờ xe Su sport dàn áo nát bét miễn máy móc còn ok một chút toàn giá 70 trở lên, tại sao người ta khùng điên nhảy vô mua làm gì cho nó làm giá? Nên nhớ người mua Su sport đều thuộc dạng đam mê xe tới tận lỗ chân lông, nghe tiếng pô xì po, ngửi làn khói xì po ... nên không thể nói họ có tâm lý bầy đàn như (một số) dân mua Air Blade và Exciter GP được.
vãi bạn :v! DOHC chứ ko phải 2 kỳ nghe bạn :eek:!
lopmotor
TÍCH CỰC
11 năm
nói chug xe nào ra khói xanh lè thì ô nhiễm rui . nhữg xe k ra khói nhưg mùi hôi mới đàg sợ 😁 .. mh ngĩ DOHC là cam kép chứ ;)
Con này mình chưa được thử nhưng xe nhập mình thử rồi, của thăng bạn nó mua hơn 100. trông trong hình vậy thôi, ngoài thực tế đẹp hơn nhiều, khả năng tăng tốc thì khỏi phải nói, mỗi tội trời mưa thì bẩn lắm,NHƯNG VẪN THÍCH.
lopmotor
TÍCH CỰC
11 năm
di oto troi mua k bi ban ;) xe may thi fai chiu thoi . vn mh.nuôi gà vs trâu ngòai đườg hay sao ấy ;)
vậy mún hết ô nhiễm thì bạn nên chạy xe đạp là ok nhất! Đừng động chạm tới xe gì có động cơ đốt trong 😁
Đồng quan điểm vs pác wonbinbk. Hum pữa ra salon Su sìpo hỏi chiếc rgv hình như đời 2000 có đề ý. Mà nó thét 65 củ. Oạch thank nó oy ra về.
zdakulaz
ĐẠI BÀNG
11 năm
30tuổi mà xài ngôn ngữ gì thế ợ?😕 ngoài lề chút..nhìn ava bác thế kia...nói năng...ngôn ngữ.... thế kia,chắc cũng chẳng khá nỗi...haizzz khổ vợ khổ con rồi
zdakulaz
ĐẠI BÀNG
11 năm
nói lại cho các bác nào thần tượng 2 thì: 2 thì chính xác là công nghệ lạc hậu...ko đạt tiêu chuẩn khí thải, tiếng ồn, máy xuống cấp nhanh(tuổi thợ kém)....
ưu: sinh công nhiều hơn, đơn giản hơn( nói ưu kẽo lại kêu em dìm 2 thì)
tóm lại là cái khuyết nhiều quá ko bù được ưu, ai còn đam mê thì sưu tầm trải nghiệm thôi, chứ coi như phương tiện đi lại thì...thua
@zdakulaz nó là công nghệ 2 thì. ai nói nó lạc hậu. lạc hậu sao người ta vẫn sản xuất. vd nha yamaha fz 2 thì bên malay đang sx kìa. hoặc mấy chiếc mô tô vẫn có 2 thì.
@vienckd hơi đâu mà kãi với thằng ku đó. Con nít hĩ mũi chưa sạch mà nc với nó làm j. Nó pik đít j đâu.
Thoy stop tại đây nhé! K pàn kãi nữa. Ai thjx j thì dùg và chú kũg đừng chê kái j khi mình Chưa sở hữu hoặc đã Từng sử dụng qua.
65 còn rẻ đấy bác 😁! Qua bác Chính Chung kìa! Hàng khủng ko à :D
zdakulaz
ĐẠI BÀNG
11 năm
cười với các bác quá, già đầu 30t mà còn xài ngôn ngữ teen...==> khuyên bác nên sửa khi nói chuyện ở "Tinh Tế"(viết tắt, không dấu còn chưa đủ tư cách nói chuyện với anh em đâu, huống hồ thể loại của bác)

2 thì còn sx ở 1 số dòng oto( đặc biệt là tàu thủy) thì các bác cứ tìm hiểu lý do(giá thành, mục đích sử dụng) nhưng hết thời rồi mà, nói nhiểu loãng topic của người ta
ai mê cứ mê, e vẫn ko ưng 2 thì cho đến con satria này, đôi lời nhận xét khen chê...không ứng thì bỏ qua..Xin dừng ở đây
bộ cứ 30t là k đc teen hả bạn ? :rolleyes: ! Nực cười quá đi ! Nói chuyện thì phải động não xíu! 😁 Đừng có để hồi gạch đá bay lua xua
SuQN1205
TÍCH CỰC
11 năm
chỉ có thể là chờ đợi mà thôi .Ôi Suzuki VN sao nó không theo bước Su bên indo Phi hay Thai nhĩ @@ .
Windy89
ĐẠI BÀNG
11 năm
về nhanh nào ... 45 chai chết với e nó liền
45tr ko ai mua đâu.Su đánh giá thương hiệu mình hơi cao đấy 😃
Chẳng thà motor kiểu EN,GZ,còn đây chỉ là xe phổ thông thôi mà
Windy89
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cross_rider xe phổ thông @@ vãi
@Windy89 thâu,chớt mẹ rầu
Mấy bữa này mải mê với em A xê lô,sáng nay vào thớt này cứ nghĩ là A xê lô.Xin rút lại lời nói,giá tốt vãi 😁
Windy89
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cross_rider thế còn đc =)) bác kêu e nó thế thì lạy bác lun
@cross_rider ex 47 củ còn có người mua,huống chi là raider
SuQN1205
TÍCH CỰC
11 năm
@zerobig88 bác ấy nhầm con axelo đấy bác ơi !
con này và axelo bán ra thì quá là bá đạo . ex bây giờ dùng để chở mẹ đi bơi thôi
trong lạ mắt thật
soledad198
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp thế còn gì...
mình kết nhất dòng này của SU...
đẹp mê hồn
😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế