Suzuki Việt Nam chuẩn bị giới thiệu xe côn tay Axelo

brain
19/12/2012 4:0Phản hồi: 669
Suzuki Việt Nam chuẩn bị giới thiệu xe côn tay Axelo
Fullscreen capture 12192012 85715 PM.jpg
Hơn ba tháng sau khi bị rò rỉ, mới đây những thông tin và hình ảnh của chiếc xe thể thao côn tay Suzuki Shogun Axelo Fi lại tiếp tục xuất hiện trên mạng. Cụ thể, trang Facebook của Suzuki Việt Nam hôm qua đã có một bài đăng liên quan đến một mẫu xe côn tay sắp ra mắt của Suzuki.

Trong đó, chúng ta có thể nhận ra năm chữ cái L, X, O, A, E trong năm cái tên SUZUKI CRYSTAL, SUZUKI FX, SUZUKI SPORT, SUZUKI VIVA, SUZUKI HAYATE được tô đỏ nổi bật. Liên kết với những thông tin và hình ảnh trước đây, chúng ta có thể đoán rằng cái tên của chiếc xe sắp xuất hiện gần như sẽ là Axelo. Bên cạnh đó, mình cũng vừa ghé qua đại lý Suzuki Đà Nẵng và thấy có một chiếc Axelo màu đỏ được trưng bày ở đó. Chưa có thông tin chi tiết về thời điểm ra mắt của mẫu xe này, tuy nhiên nhiều khả năng sẽ là sau ngày 27/12 bởi đây là thời điểm kết thúc của chương trình dự đoán mẫu xe sắp ra mắt từ Suzuki trên Facebook.

669 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái đầu đèn Pha vẫn à của X-bike, thân xe thì của Axelo hy vọng mẫu xe bán chay hơn mẫu X-bike, cặp vành đúc giống hệt Suzuki Hayate. Cứ để 2 mắt ngăn đôi 1 bóng đèn có đẹp hơn không.

@yeucongnghe2012 x-bike trên quê em kiếm mãi không ra, chẳng mua được
giá này hop lý quá còn j, 125 nhưng máy nằm ko biet có làm nên trò trống j ko hay chỉ là xbike thêm côn+ đĩa sau😁
@ThanhNgoc_521 thế cái chìa thứ hai , tức là cái chìa khóa nữa thì để làm gì , treo cho đẹp hả ?
@bank.xac chưa biết nó 1 ổ khóa hay 2 ổ khóa , chìa thứ 2 treo cho đẹp thôi , nó chỉ là sơ cua nhé hoặc nhà 2 người đi
@vienckd xe này chạy bằng không khí,"chạy 6000km liên tục ko nghĩ".chạy ko cần tiếp thêm nhiên liệu 6000km liên tục.mua thôi..
news1988
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mallbro Không biết bác nói chơi hay có ý mỉa mai zzzzzz
nam08ac3
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn cũng được đấy nhờ! nhưng kể cái chắn bùn trước gắn cùng giảm sóc thì nhìn khỏe hơn.
Phụ kiện sử dụng lại của Xbike khá nhiều.
phiên bản xb thêm côn tay r.giá tốt cho một chiếc xe côn.hi vọng su sẽ gặt hái dc nhìu thành công từ chú ax này;)
Nhìn y chang x bike thêm côn tay và đĩa sau mà thêm có 3tr giá tốt quá trời
Anh em nào mới mua xbike chắc tiếc đứt ruột
lopmotor
TÍCH CỰC
11 năm
@evisuzzz oái tiếc thế thì chết mất à ???
@evisuzzz chậc mới mua chạy chưa được 200km tiếc đứt ruột thật. Hồi đầu nghe đâu 35 chai nên ko chờ. Giờ thì hic hic...
brain
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang định ghé vô mua x-bike nhưng thấy em này nên chờ thêm 10 ngày nữa mua luôn.dè trước làm lại to hơn,nhìn đẹp lắm.ko giống x-bike đâu.ae nên nhìn ở ngoài.thay đổi nhiều thứ chứ ko phải bình mới rượu cũ của x-bike.công với giá tốt là ae quan tâm thôi.số xe 1 đạp 3 móc,nhưng cần số lại giống xe côn tự động.ae về chắc làm lại chân số móc là đẹp.đèn sau bè ra bề ngang giống xipo đựp hơn x-bike.yếm trước giống skydrive đẹp và đỡ văng nước hơn x-bike.mong tớ ngày có xe quá

Sent from my IM-A800S using Tinhte.vn
giá đẹp qá
Côn tay rồi. K cần fi vẫn tk xăng . Các bác nhỉ:p
@hungVAP chuẩn.
@vang.9999 còn do người đi nữa bác ạ,thằng nào đi ngu thì mới tốn😁
zovemoon
TÍCH CỰC
11 năm
@hungVAP bro này có quả avatar hài quá, ở đâu vậy k biết
Hoan Hô SUZUKI
😁
2 xe đều chở 2 nhé

Đây là hội facebook http://www.facebook.com/pages/Hội-Những-Người-Thích-Suzuki-Axelo/312115472226730
@a5cantho chất quá bác ak!!!!
weedsbrand
ĐẠI BÀNG
11 năm
@a5cantho Nhin km/h ma noi xe manh yeu la sai lam, kim km/h co chinh xac ko???
@a5cantho ae để ý kỹ coi. clip đầu là dựng đấy. Để ý kỹ nhé. xe chạy với tốc độ 120m thì cực cung khi cầm máy ảnh để quay . đằng này lại còn quay dí sát máy ảnh vào mà duy trì đc khoảng cách đều là rất khó. thư 2 k hề quay hé tí đường phía trc nào ra nhé. cảnh bóng cây phản lại sau cũng ảo nhé. mà xe chạy tốc độ đó thì gió rất to và rung hình lắm. để ý các clip khác so sánh xem. nói chung nghi ngờ đoạn clip công tơ mét đóa. bác nào tinh mắt để ý xem kỹ mà coi.
SuQN1205
TÍCH CỰC
11 năm
suzuki vài năm nay đã lắng nghe tiếng nói của người tiêu dùng nhiều hơn rồi và đã hết bảo thủ .Chuẩn bị xem sự thay đổi của Su năm 2013 thôi !
tét đầu thằng Ju FI rồi kaka .Fu FI thì khỏi kể .
@SuQN1205 Gì con fu fi của em cũng được mà bác sao bác nói thế, em chạy cũng thấy cũng êm lắm mà có cái là không dùng để đua thôi.
axelo còn có phiên bản SP , đầu đèn cắt làm 2 thì phải , cái hình trên là bản RR
SuQN1205
TÍCH CỰC
11 năm
ít hình về em nó quá bác brain ơi ! đúng là lòng tham không đáy mà ,xem 4 hình không đủ sướng .
brain
ĐẠI BÀNG
11 năm
@SuQN1205 mình cũng tranh thủ lúc ông chủ ra ngoài bán xe thì lén chụp chứ xe ni được trùm kín, chưa công khai. PS là đen sau em này có vẻ giống em satria nhé.bè ra 2 bên trông rất đẹp.Bộ CID đã được cải tiến và công suất cao hơn s-bike nhiều.
Anh em nào mua x-bike trước mấy ngày chắc tiếc đứt ruột. heo trước sau đều là của nisin giống của yamaha nhé
Vanminh_dkh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@brain em thấy satria 2006 đẹp nhất
@brain ps là gì bạn
hoangphucc7
ĐẠI BÀNG
11 năm
26tr á @_@...giá tốt thế, thằng em mình mới mua XBike 23tr chắc tiếc đứt ruột. Mai phải ra xem tận mắt mới được. Bên Indo có clip test chạy hậu giữa EX và AXelo rồi nè.

@hoangphucc7 Móa ơi! hậu con Axelo này nó cho Ex hít khói luôn. Vãi thiệt : Nhưng có vẽ nước nạp con Ex nó nhanh hơn.
@hoangphucc7 cái này mà là test xe thì thật buồn cười.
minhon88
TÍCH CỰC
11 năm
@Wolfrain bác nói đúng ý mình, sao lúc lên hết ko thấy là axelo đc nhiu km/h ta, còn cái chạy 120km/h chắc đỗ dốc + odo ảo, đề pa gần 40 giây lên 100km/h.

so sánh ,hay phê phán phải khách quan 😃. thân
thangbanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
thị trường thê đa dạng.giá tốt. vote cho Suzuki.bản nâng cấp chắc là sẽ thêm FI thôi 😃
Giá xe SUZUKI luôn hướng tới người tiêu dùng.
brain
ĐẠI BÀNG
11 năm
cục máy thì theo mình biết là nhập từng cụm về VN đó bạn.nghe nói thế ko biết co đúng ko?chứ su tỉ lệ nội địa thấp nhất trong mấy đại gia như ya và hon đó.hon thì 100% việt nam rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019