SVHouse mang tai nghe Sennheiser IE800 và Momentum Black đến VN

cuhiep
11/4/2013 8:43Phản hồi: 179
SVHouse mang tai nghe Sennheiser IE800 và Momentum Black đến VN

SVHouse vừa tổ chức buổi offline tai ngheHà Nội đồng thời chính thức giới thiệu 2 chiếc tai nghe di động Sennheiser đến thị trường Việt Nam có đó có chiếc IE800 cao cấp và chiếc tâm trung Momentum phiên bản đen. Đại diện Sennheiser Châu Á đã có mặt để giới thiệu hai sản phẩm nổi bật này trong khi anh em tham gia offline có điều kiện để trải nghiệm những bộ ghép âm thanh cao cấp nhất giữa tai nghe Sennheiser và các thương hiệu HeadAmp khác. Một số anh em may mắn đã trúng thưởng những chiếc tai nghe đắt giá trong đó có cả chiếc IE800 với giá hơn 20 triệu đồng.

Trải nghiệm các sản phẩm mới và các sản phẩm thuộc dòng Audiophile của Sennheiser gồm 21 tai nghe Sennheiser được phối ghép với 4 đầu đọc đĩa CD Player Exposure(Thương hiệu England),3 laptop, 6 Ipod... cùng với hơn 12 loại Headamp khác nhau từ Headphone Amplifier tube ( Âm ly đèn ) của Eternal Art (thương hiệu Đức), Headamp Class A của Lehmannaudio( thương hiệu Đức), Headamp class D của iQube ( thương hiệu Hà Lan), Headamp class D của Nuforce ( thương hiệu Mỹ)... cùng với cáp nối tín hiệu Interconnects của Nuforce và iQube.

Đọc thêm:
Sennheiser IE 800 giá 21,7 triệu đồng
Sennheiser Momentum Black giá 7,9 triệu đồng

179 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sennheiser IE 800 giá 21,7 triệu đồng
;) không biết nói gì hơn!
@anh_ut_sg Thì ngậm ngùi thôi 😁
Ước mơ chỉ là mơ ước.
s0ct0j0c
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anh_ut_sg Mắc!!!
có tiền tao cũng chẳng hâm đi mua cái tai phone về nge. nge nhiều điếc sớm chứ làm gi
tiền này để dành mua galaxy s4 khakhakha
@ruacontrenbien cái đó người ta gọi là hưởng thụ bác ah...nghĩa như thế nào bác tra google hoặc là vào kim từ điển nhé...🆒
@ruacontrenbien vs những người đam mê âm thanh thì có gì là hâm hả bạn ?!?!
@cuhiep dự là sắp có bão táp với comment này.
@ruacontrenbien Đúng là thằng điên mới đi mua cái tai nghe hai mấy chai về nghe.
lvq17cm
TÍCH CỰC
11 năm
bạn nữ bức thứ 3 cá tính ghê ghớm, nghe nhạc phiêu thế cơ mà
@lvq17cm nhìn ảnh bạn nữ ấy thì mình ko thấy đầu tai nghe cắm vào đâu 😁
Hay đang phiêu cái khác =))))
vãi giá
21 tr hay là 2tr1 . em thuộc dòng tai lòi chỉ nghe thôi chứ không biết tận hưởng . em nghĩ cái dây tai nghe này làm bằng vàng chứ không phải bằng dồng
@huyhoang29 Mình chưa nghe nói có con tai nghe nào làm bằng vàng mà chất lượng cao cả (ko tính mấy con limited)
fangy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huyhoang29 dây tai nghe đắt hơn vàng đấy, chính xác là làm từ chất liệu làm áo chống đạn nhé
@huyhoang29 21 củ thì dây của nó cũng ngang 2 củ. Mang 2.1 củ thì mua được sợi dây (phòng khi bị đứt. Mà chẳng đứt đâu, chỉ lão hoá thôi

Note2 + Stweak + NeutronMp + iBasso Dzer0 + SE535/AH D2000 = BIG audio upgrade!
chóng mặt khi nhìn vào giá, 21 củ cho 1 em tai nghe thì thật đáng suy nghĩ
Tiền nào của nấy, có đủ tiền mình cũng chiến....
lmcuong4u
TÍCH CỰC
11 năm
Cái tai nghe nhỏ xíu mà giá trị hơn hẳn cặp loa cùi mía nhà mềnh, hic...
Rẻ :p
Potay, 21,7tr chắc còn lâu lắm mình mới mua nổi. 😕
tai nghe ngon nhỉ
vohphuong
TÍCH CỰC
11 năm
Vãi cả adm, cmt mang tính chất gây war thế cũng cmt cho được
đúng là anti cuồng. Và 1 loạt các phần tử phía sau bợ đít nâng bi
Mua về nó mà đứt dây ngầm thì bỏ mẹ
tan9639
TÍCH CỰC
11 năm
@nguoitiennhiem Cái đó dễ sửa mà, hầu hết các cửa hàng đều sửa đc cái này.
nghe em này lâu rồi, cái giá @@
mà hình như chất lượng âm thanh review chũng chẳng thực sự hay ho 😕
P/S
Trứng
11 năm
mắc đối với đa phần dân VN thôi, đất nước mình mọi người chủ yếu thu nhập còn thấp. Nhưng một khi có tiền (1 tháng làm vài chục củ chẳng hạn) thì cũng đáng đầu tư lắm chứ 😁
khanhdda1
ĐẠI BÀNG
11 năm
@P/S gdp của đức 1 tháng xấp xỉ 3000eu ~ 82tr vnd thì tai nghe hd 800 mua cũng là bt chứ đâu có gì.chỉ cần biết thưởng thức thì chẳng phí
Dragonpro
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao mình không được tham gia chương trình nhỉ, biết đâu cũng được 1 em IE800 😁
MÌNH TAI TRÂU CHẮC KO NGHE NỔI TAI NGHE 21 TRIỆU,MUA CÁI TAI SONY XBA3 BẰNG 1/10 EM NÀY MÀ NGHE ĐÃ THẤY PHÊ LẮM RỒI 😁
@doantheanh woa, con đó chắc nghe sướng lắm há, hehe
@doantheanh Sennheiser nổi tiếng là overpriced mà bác, 0 nên cắm đầu vào mua giá MSRP của họ đâu....còn con XBA3 giá MSRP là 300$ chứ 0 phải là 130$ như hiện nay đâu.
tải game mobile miễn phí tại đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019