SwiftKey Keyboard đang miễn phí trên Google Play: bản mới, nhiều tính năng

vuhai6
11/6/2014 10:39Phản hồi: 568
SwiftKey Keyboard đang miễn phí trên Google Play: bản mới, nhiều tính năng
tinhte_ SwiftKey_keyboard.png
SwiftKey Keyboard - Bàn phím phổ biến trên hệ điều hành Android vừa qua đã cập nhật phiên bản mới với nhiều tính năng mới cùng hơn 800 emo và hơn 300 giao diện khác. Và điểm quan trọng nhất là từ phiên bản này thì SwiftKey Keyboard sẽ được phân phối miễn phí trên Google Play, bạn chỉ cần tải và không cần trả thêm tiền như trước đây. Người dùng cũng sẽ có thêm nhiều lựa chọn giao diện mặc định hơn và giao diện mặc định cũng được cập nhật các phiên bản mới. Với những khách hàng cũ đã bỏ tiền ra mua SwiftKey Keyboard thì sẽ được tặng gói Premier Pack bao gồm 10 giao diện đặc biệt có tổng trị giá $4.99

Tải về SwiftKey Keyboard miễn phí tại: Google Play

568 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đậu tại sao lại đến giờ mới free, trc giờ thèm ko xài được :mad:
long_101176
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phucnguyen6554 tthèm thì appvn mà tải
halt1406
TÍCH CỰC
10 năm
@phucnguyen6554 Lên appstore. Vn có mà đang dùng từ lâu rồi he he
@halt1406 Bik là vậy nhưng mà mình ngại dùng app ngoài lắm, sợ kèm virus hay nhắn tin sms đó mà
toẹt vời vào down gấp

mình vẫn sài bản free yêu quá 😁
Cài thử xem. Vẫn đang hài lòng với labankey

Sent from my Q-Smart S53 using Tinhte.vn mobile app
@cantho_ Người ta lấy chất xám ra viết app cho bạn xài, cũng cần có thu nhập chứ ngồi ăn không khí rồi viết app ak`. Vậy mà chảnh ak`.
cantho_
TÍCH CỰC
10 năm
@Partyhaloween Đúng là mình rất ủng hộ ltv viết app có phí vì mình cũng là một IT nên mình rất hiểu chiện đó, nhưng cái mình nói ở đây chỉ là 1 app bàn phím thui mà cũng tính phí thì hơi quá đáng, thử hỏi nếu đem so giữa laban key free và swiptkey tính phí thì bạn chọn cái nào khi mà cả hai đều có chất lượng ngang nhau, riết chẳng bán đc bi h lại free thế ko chảnh thì là gì
nhymxu
TÍCH CỰC
10 năm
@cantho_ chỉ là cái bàn phím thôi 😆
bạn nghĩ viết ra hàng đống tính năng để làm cảnh à ???
và swift dùng được cho nhiều ngôn ngữ của nhiều quốc gia, chả phải cho mỗi việt nam nên đừng nói câu đấy.

Họ chuyển từ kiểu mua trc, dùng sau sang kiểu dùng cơ bản trước, thêm tính năng thì trả tiền. Đừng nói chảnh chiếc gì ở đây 😃)
duyvua
TÍCH CỰC
10 năm
@cantho_ SwiftKey là app đứng đầu xưa h bên app tính phí đó bạn, ở đó mà ko bán dc, vào xem comment của khách hàng xem người ta hài lòng đến mức nào? SwiftKey h nó fee vì đã bán 1 time dài rồi, số người mua đã bão hoà, h nó nghĩ cách kiếm thêm tiền từ theme. Trước khi phê phán chuyện j thì nên tìm hiểu kỹ, SwiftKey nổi tiếng nhất khả năng học thói quen người dùng mà tiên đoán, bản thân mình xài SwiftKey thời gian dài quen rồi, xài sang các bàn phím khác rất khó chịu, vì SwiftKey chỉ gõ vài chữ là nó ra chữ mình cần luôn, đã từng rất muốn xài Laban ủng hộ hàng Việt, nhưng xài time thấy gõ chậm hẳn, nhưng điều đó ko có nghĩa là mình chê Laban, do thói quen người dùng thôi.
phatphi1994
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quất liền tay, đúng là hot. Không thể chê được dùng tốt ghê, khoái nhất là tính năng flow của nó chuẩn ghê luôn, tự dưng vào tinhte.vn thấy em nó miến phí, quá đã. Thêm thông tin là sẽ miễn phí luôn từ nhà sản xuất.
Also, from today, SwiftKey Keyboard will be completely free to download on Google Play! We want to take a moment to give you a bit more information and explain some of the thinking behind this exciting change.
Tiếc nhiều ngừơi chưa sử dụng bao giờ nên nó rối rắm lag vì họ ko biết tối ưu nó.
@phatphi1994 Tối ưu sao hả bác, máy e chip đơn, Ram 512, chạy lag nhưng vẫn thích dùng vì cái đoán từ của nó
@AaronT92 😁 bạn tối ưu máy mình trước đi đã rồi dùng cái này, mình xperia E vẫn vô tư mà lag j đâu
hihihi133
TÍCH CỰC
10 năm
Đang xài z1, chắc bỏ bàn phím mặc định để xài thử quá
@hihihi133 Bàn phím mặt định của Z1 hay lắm mà bác.
Labankey ngốn sơ sơ có 15Mb RAM mà nó tới 40Mb @@
Sh7ng
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Trung_ManUtd Nhưng Swiftkey thì nó sướng hơn, không cần gõ gõ nữa mà là vẽ chữ! 😁
omega911
TÍCH CỰC
10 năm
Đang xài Labankey ổn định nhưng cũng thử trải nghiệm Swiftkey xem thế nào 😁
Labankey và Swiftkey cái nào nặng hơn ?
long_101176
ĐẠI BÀNG
10 năm
@TrietDuong Swiftkey nhưng nó thông minh hơn
@long_101176 bác cho hỏi làm thế nào để tắt chức năng tự động điền từ dự đoán của swift. ví dụ e bấm từ "gõ" thì nó thằng từ "Gỡ". dùng la bàn có khi ổn hơn
@TrietDuong Swiftkey thì trải nghệm tốt hơn nhưng ngốn ram hơn!!
p.danh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ngon nhưng ngốn nhiều ram quá, vẫn thích dùng Laban Key hơn
long_101176
ĐẠI BÀNG
10 năm
điện thoại mình hư rồi mà cũng cố gắn đăng nhập trên PC và chọn tải 😃 để dành
RedT
TÍCH CỰC
10 năm
Hơi bị tốn ram!!!
Đao ngay 😃

Sent from my HTC One_M8 using Tinhte.vn mobile app
madam77
TÍCH CỰC
10 năm
Xài laban key cảm thấy rất tốt ,còn cái này thấy rối quá ,đã cài qua 1 lần rồi
Swift thông minh khỏi chê nhưng mà tốn ram kinh khủng quá. Máy mình chịu không nổi, trở về với laban key vậy 😁
Cá nhân mình thì SwiftKey keyboard là vô đối về phần mềm bàn phím . Ăn đứt tất cả bàn phím có trên Google play hiện nay. Đang xài SwiftKey keyboard mà chuyển qua xài bàn pím gốc của máy Android mún đập cái máy
@mr.ekony198x Em cũng có cùng câu hỏi. Em muốn viết "tắt đài", type "tatdai" thì nó suggest là "tắt dai". Đến đây là em đứng hình, vì không thể sửa chữ "dai" riêng được. Phải xóa, rồi chuyển qua bàn phím Việt, type từng từ
duyvua
TÍCH CỰC
10 năm
@mr.ekony198x vào setting - advanced - spacebar completion mode - chỉnh always insert a space.
huyhuy811
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trọng 20 10 1993 i
Mình cũng từng nghĩ như bạn trước khi trải nghiệm labankey của tác giả Unikey trên pc. :v nhẹ,mượt,gõ tiếng việt chuẩn men.
tommyteen
TÍCH CỰC
10 năm
@Phạm Bá Minh trong phần cloud có phần personalize, vô đó login fb, email, sms nó sẽ học thêm từ trong các cái đó, khi nó học đc rồi thì đánh vài chữ cái hay lướt trên bàn phím là nó ra từ
bangle
ĐẠI BÀNG
10 năm
nó thiếu một thứ mà nếu có là mình chuyển qua xài liền: bỏ dấu tiếng việt ở cuối từ 😁
@bangle ủa sao mình bỏ dấu cuối từ đc mà bác
eric0213
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bangle Đúng là nó không bỏ dấu cuối từ chứ không như bàn phím của google, nhưng có tính năng flow, cơ mà đoán từ tiếng việt chưa được chuẩn lắm
bangle
ĐẠI BÀNG
10 năm
@datinh9001 @@ ko bỏ dấu mũ bạn ạ
bangle
ĐẠI BÀNG
10 năm
@eric0213 xài lâu, nó sẽ đoán chuẩn dần, nó nhớ lựa chọn của mình lần xài trước đó
đã cài và ..đã gỡ.
Cảm giác rối rắm khó sử dụng, đôi khi còn giật lắc.
Ghét nhất là cái khoản đoán từ, tải gói tiếng việt về rồi mà nó đoán loạn cả lên, nhiều khi mình nhấn cách (space) thì nó lấy luôn cả cái từ do nó suggest, ko biết tắt nó ở đâu luôn.

Xài trên One thì lúc trước dùng labankey đã thấy tốt, sau khi lên sen6 thì bỏ luôn labankey, mặc dù đôi lúc gõ telex còn bị lỗi.
@Money1992 Giống.
Trở về với "Bàn là" thôi 🆒
@ecompc vào Nâng cao-Chế độ điền thanh dấu cách-luôn chèn khoảng cách.Xong vấn đề đã dc giải quyết.
@manhquan90 Nó vẫn hiện từ đc đoán lên trên,che màn hình,vướng mắt.
Chỉ có thể giải quyết bằng cách cho nó về nơi sản xuất.
Labankey muôn năm
romeo_133
TÍCH CỰC
10 năm
@halinh1510 Lúc đầu mình cũng thấy bất tiện như bạn. Nhưng sau nhìn quen + thuận tiện khi swipe mình lại thấy nó rất hay 😃
trước chưa biết hoặc chưa có labankey toàn dùng swiftkey
Zen 5 mới mua lên dơwn ko thay
@patienn khoe của trá hình,hihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019