[5up.vn] Sygic GPS Navigation v13.1.1 [ cập nhật ngày 24-8-2013 ]

thephiet
16/2/2012 14:44Phản hồi: 616

Sygic Aura Navigator v13.1.1 apk
với bản đồ mới nhất cập nhật Maps Việt Nam cho Sygic Aura Navigator v13.1.1
Yêu cầu:Androidv2.0.1 trở lên
Tổng quan:Bản đồ,apk cơ sở tập tin cho turn-by-turn phí bảo hiểm ứng dụng định vị GPS.

Hướng dẫn sử dụng: ---->> Download

Phiên bản Sygic GPS Navigation v13.1.1

Hướng dẫn cái đặt:

Bạn có thể tải trực tiếp link full tại đây: Apk + Data Base Files [ đã tích hợp Map VietNam 1-1-2013 ]

Link download tại đây :

+ file APK: -->> donwload
+ Data Base Files : --->> MediaFire
sau đó giải nén file .zip sẽ được 2 file : Sygic 13.1.1.apk + thư mục Sygic tiếp theo copy thư mục Sygic bỏ vào SDcard [ sdcard/Sygic]
file: Sygic 13.1.1.apk bạn có thể cho vào SDcard [ sdcard/Sygic 13.1.1.apk ]hoặc không thích thì để vào thẻ nhớ cũng được
Cài đặt phần mềm bằng file apk mới bỏ vào (dùng File manager duyệt tới nơi lưu file trên máy của bạn và bấm cài đặt thôi)

Cài xong thì vào chương trình, nó sẽ load 1 file xml (liệt kê các tập tin data của chương trình) và check data trên máy, đợi 1 chút thì nó hiện ra các tùy chọn cho bạn download data bạn chỉ việc bấm back lại mà không cần download (do data mình up đã có sẳn Base Files + Maps VietNam rồi) thì nó sẽ tự động vào chương trình.

Quảng cáo

Promotion thêm:

Để giảm bớt dung lượng files sau khi đã cái đặt hoàn chỉnh các bạn vào các file sau:

+thư mục SDcard\Sygic\Res\voices\ xóa hết trong đó chỉ chừa lại vietnamese_woman. [ giảm bớt được 118 MB]

+\Sygic\Res\userguides\ xóa hết chỉ chừa lại vix.pdf [ giảm bớt được 33 MB]

+ Nếu muốn thì xóa thêm thư mục SDcard\Sygic\Res\tts\ (dùng cho Text-to-Speech, ko có tiếng Việt [ giảm bớt được 151 Mb]

tổng cộng lại chắc dư cũng nhiều lắm đó :yellowcarded:

Quảng cáo

Và cuối cùng chúc các bạn thành công và cảm ơn bạn eeee616 [ nhớ thank chút xí hen]
616 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xin bác cái link MF cho tiện nhỉ
sẽ update link Mediafire sau nha, Please Walting...
bản mới này bản đồ VN mình có j thay đổi ko bác, có j nâng cấp so vs bản 1125 ko bác
có bạn à, đường xá Việt Nam mỗi ngày 1 khác, nên thằng Sygic sợ quá phải update mới cho VietNam chứ sao
làm sao biết bản mình đang dùng là bản full hả bác ơi ?
Đánh dấu để mai làm sao nha.

LG-P350 sử dụng ứng dụng Tinh tế
Đã Test xong, từ điểm xuất phát đến cầu giấy và quay về.
Nhược điểm: chưa bắt dính số nhà trên lãnh thổ hà nội.
ngoài ra nói chung là ổn. APP nên dùng cho bác nào chưa sử dụng.
DSG
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái Post rồi chưa có bản đồ Việt Nam, em vừa test xong bác ạ. Bác phải down trực tiếp bằng mobile thì may ra có bản đồ VN
mitomthit
ĐẠI BÀNG
11 năm
@DSG Mặc dù tôi đã là thành viên rồi nhưng khi nhấn vào link của bạn thì nó ghi như sau: Bạn chưa đủ quyền hạn để thực hiện thao tác này.
Vậy làm sao mới có đủ thẩm quyền hả các bạn? Xin hướng dẫn, cám ơn.
mình làm đúng như hướng dẫn cài xong. bấm vào chương trình, màn hình đen thui rồi tự thoát ra ngoài.có bác nào bị như em không? em đang dùng Galaxy S2 rom MIUI.
thieuha01
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyentung2601 Em cũng bị hệt như bác
Chỉ hiện lên biểu tượng Sygic rồi back ra ngoài
Tính sao giờ các bác?
@thieuha01 Cái này trước mình cũng bị như vậy khi mình tải data bằng kết nối với máy tính hình như nó còn thiếu cái gì có 1.4mb sau mình tải lại bằng 3G Viettel đủ 100% thì không bị văng ra nữa
Hiện giờ mình cài nó trên ONE X nó bắt gps rất nhanh nếu mình đứng chỗ trống thoáng có thể bạn đếm 1,2,3 thì nó đã bắt được rồi
Máy của mình đã fix lỗi gps khu vực châu á
manhbvht
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyentung2601 same to u, ko hieu lí do là gì nữa
vinhanckd
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyentung2601 bị giống như bạn 😔
các bác cho e hỏi là bản mới này có chỉ đường cho xe 2 bánh ko vậy các bác, chứ như bản củ thì chỉ đường toàn xe 4 bánh ko hà.
plnghiepla
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phần mềm này có người post rồi mà ta! sao lại làm 1 bài trùng nữa?
Sao em không thấy bản đồ cập nhật của Việt Nam? vẫn chỉ có 90Mb ah.
minh đã update bnn đồ VN mới vào trong Data luôn rồi

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 07:07 PM ----------

mhhh đã tích hợp lại, và đã viết bài hướng dẫn rất kỹ lưỡng, và mình cũng đã cảm ơn bạn kia rồi mà, đâu phải không đâu nè :p
bác up lên link khác cho anh em đi ah link này khó dow quá
bác cho lên MF đi để e thử xem thế nào.háo hức quá.e down ở 2 link trên 4kb/sec mất 30h mới xong !:sleep:
mình dùng S2, cài chuơng trình của bạn vào bị văng ra ngoài, ko chạy được
johnnybui
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xoa hết cài vào xong cho nó tự download.
Chính xác,lúc đầu e cũng bị văng ra,sau e xóa hết dữ liệu và cho nó tự down về thì ok
vuut
TÍCH CỰC
12 năm
@johnnybui uh nhỉ tự dưng xoá cho nhẹ bớt nó cập nhật thấy thiếu lại down về lâu chết được
ttoan123
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này hình như ở HTC có sẵn nhưng nó bắt mua bản quyền phải không bác
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đánh dấu đã........................................!
vinaxin
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic, toàn bị lỗi Force close , mình dùng LG GT540
đã up link full Sever VN, chạy siêu tốc cho anh em 😃
Mình cài bản mới nhất xong nó chỉ update thêm 20.1MB data là sao nhỉ?
Đúng vậy đó bạn, bạn update xong mới ok. mình thử không update thì khi khởi động chương trình nó cứ văng ra hoài............
Không biết các bạn khác có bị giống mình không nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019