Sygic GPS Navigation v14.3.1 final +bản đồ 4/2014. Khuyến mại Vietmap X10 tháng 2/2014

Thảo luận trong '[Android] Phần mềm' bắt đầu bởi ducanh2003, 11/4/13.

1. ronganh

ronganh Thành viên

Sao nó chạy hết tiến trình cứ tự động chạy lại từ đầu

Làm sao cho nó dừng tới điểm đến đứng im luôn ko lặp lại lẫn chỉ đường đi nhỉ

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

2. daotrongvo

daotrongvo Thành viên

3. Cris_1612

Cris_1612 Thành viên

Bản rút gọn khác bản full ở những cái j` thế bác ?

4. HTC-Fan

HTC-Fan Thành viên

Về cơ bản mình thấy bản rút gọn bạn ấy lược bỏ một số cái ko thực sự cần (ở VN) như: Các ngôn ngữ dẫn đường khác bị loại bỏ chỉ để lại tiếng Việt và anh. Bản đồ cũng lược bỏ chỉ để lại bản đồ Việt nam...

5. justinchasez

justinchasez Thành viên

Sao mình cài hơn chục lần mà mãi nó cứ để trial 7 days vậy ?

EDIT: restart nó lại tự nhiên nó full rồi. Sorry đã spam.

6. bang3lang

bang3lang Thành viên

Mình dùng Nexus 4, down bản Full ở link này:
    Code:
    Link full: https://hotfile.com/dl/203793445/ca0d9ae/Sygic_GPS_13.1.1_Final.rar.html
    Sau khi cài vào thì vào thấy hiện chữ Trial 7 ngày, mình cứ ấn "Xong" ở góc dưới bên phải để vào trong. Đã khởi động lại máy 1 lần rồi vào lại thì thấy như 2 hình đính kèm. Anh em cho hỏi đã phải Full chưa @@

Tks bác chủ topic nhiều!

File đính kèm:

7. ducanh2003

ducanh2003 Thành viên

Được rồi bạn à.

bang3lang thích nội dung này.
  8. bang3lang

bang3lang Thành viên

Tks bác nhé!

9. ngochai86pt

ngochai86pt Dự bị

Sao mình cài cho co S4 mà toàn bị out ra không vậy! Help mình với!

10. lttung

lttung Thành viên

Mình dùng ngon rồi, tuy nhiên, sắp tới định sang Thái, bèn vào Menu, Quản lý bản đồ - Sau đó Download Thailand Map về

Sau kho load xong thì nó chỉ hiện Thái Map, Việt Nam lại trắng trơn. Kỳ thật. Có bác nào biết cách giải quyết không. Thanks

11. HTC-Fan

HTC-Fan Thành viên

Mình chưa thử nhưng bạn có thẻ dùng tool dơnload bản đồ về trên máy tính rồi copy vào điện thoại để dùng cho thuận tiện.

12. nkhanhu

nkhanhu Thành viên

cho mình hỏi một chút về down bản đồ nước ngoài, mình làm như bạn bảo, vào tool của pc, down bản đồ singapore, bỏ vào thư mục maps của sygic rồi bật sygic, zoom out ra quả địa cầu, chuyển đến singapore rồi zoom in nhưng vẫn không thấy bản đồ của sing

13. kenvocam123

kenvocam123 Thành viên

phải nói là rất tuyệt vời, tkask chủ thớt rất nhiều nha

14. huuthuc8586

huuthuc8586 Thành viên

các bác cho em hỏi với ah. xin thưa trước là e rất gà.
    link tải về có 2 phần.
    + 1 phần là file apk để cài đặt.
    + 1 phần là để tải về rồi giải nén ra lấy file sygic copy vào thẻ.
    em đã làm đúng như vậy, khi vào sygic nó báo là phải mua bản quyền hoặc là điền key.
    các bác chỉ giáo cho e với ah.

15. congi

congi Thành viên

Theo tui đoán thì tại vì bạn đang ở vn nên map Sing không hiển thị, hoặc tại file content.info của bạn không tương thích với bản đồ đó. Kiểm tra thử xem

16. congi

congi Thành viên

Miễn nó chạy là ok rồi, bản này chưa được ..... hoàn chỉnh lắm, nhưng work rất tốt, đừng để ý tới mấy cái đó.

17. quangtuan4588

quangtuan4588 Dự bị

bạn làm thế nào mà sóng gps của bạn khỏe thế

18. tieuthientuan

tieuthientuan Thành viên

cái này có dẫn đường cho xe 2 bánh không ta ! lúc trước xài vietmap trên con e71 nó dẫn đường toàn đi đường tắt cực nhanh :D !

19. bluechatvn

bluechatvn Thành viên

Hôm nay đi Bình Dương, cô Sygic này dẫn mình đi xa lòng vòng mãi, lạc đương luôn. ngán nhất là vụ phản ứng chậm khi đến ngã rẽ, đường thằng thì ko sao, đến ngã rẻ thì chỉ chậm hơn hoặc nhanh hơn nên rất dễ lạc (chắc do tín hiệu GPS ko chính xác). Cuối cùng đành phải trở về bác Google Map quen thuộc

ronganh thích nội dung này.
  20. tangvandong

tangvandong Thành viên

Bạn cài thêm GPS status sẽ hỗ trợ chính xác hơn.
    Cách sử dụng:
    - Cài phần mềm GPS status tải từ CH.
    - Kết nối mạng (Wifi hoặc 3G chỉ khi cần download dữ liệu, Vào Tools -> Manage A-GPS state -> Reset - Download. Thỉnh thoảng nên reset và download lại dữ liệu
    - Chờ cho phần mềm bắt được tín hiệu GPS (ban đầu bắt hơi lâu xíu).
    - Khi đã bắt được GPS nhấn home và mở chương trình dẫn đường (VM, Sygic...) tốc độ bắt GPS sẽ nhanh hơn và chính xác hơn.
    Enjoy!

bluechatvn thích nội dung này.