Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tablet] - Game và phần mềm cho máy tính bảng - update hàng ngày

Tokuei
20/7/2011 20:6Phản hồi: 62
[Tablet] - Game và phần mềm cho máy tính bảng - update hàng ngày
Hầu hết là tôi sẽ upload qua server filesonic.com, nên khi các bạn download đôi lúc gặp khó khăn, tôi sẽ hướng dẫn thêm 1 cách để download nhanh hơn mà không bị chặn lượt download và thời gian chờ:
Các bạn vào trang
rồi sau đó copy file download ở dưới vào đây và ấn download, chờ 1 lúc, các bạn sẽ thấy link phía dưới, khi ấn vào sẽ hiện ra 1 trang quảng cáo, nhìn vào góc bên phải khi nào hiện chữ Skip AD thì bạn nhấp chuột vào đó, vậy là download được luôn. :p

Gameloft - HD Games cho HoneyComb của bạn:

Những games chính:

2 game này nặng nên để file riêng nhé....

Eternal Legacy HD

Dungeon Hunter HD

---------- Post added at 03:06 AM ---------- Previous post was at 02:56 AM ----------

Fruit Ninja THD - Phiên bản chém hoa quả cho máy tính bảng có CHIP Terga 2 ^^... tôi đam mê trò này nhất, nhất là khi chơi với vợ he he

Các bạn xem thông tin kĩ hơn trên trang này:

Link download:

62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

acax456
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao ko up lên MF cho dễ down...
Tokuei
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mạng cùi, up lâu lắm, ở cơ quan tôi có account file sonic, nếu có thời gian, tôi sẽ upload lên Mediafire. Mong sẽ hỗ trợ anh em sớm.
assa
ĐẠI BÀNG
13 năm
[MENTION=204645]Tokuei[/MENTION]: mấy file bác up lên là apk thôi, chưa có data đúng ko ạ?
hjc.............dow về đc,cài đặt đc nhưng lại ko chơi đc vì ko vô đc,nó nói bị thiếu cái j ấy,hoặc là bắt phải chờ để dow thêm cái j đó của game.ko hiểu tại sao.....................?
Down data chứ down gì 😁
Còn nếu file ko chạy được, tức là file ..... chưa chuẩn, google tên file, down từ nguồn khác, cài lại.
nguyensinho
ĐẠI BÀNG
13 năm
không download được bạn nhé. cho link khác đi.
Tokuei
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đúng rồi cậu. Download thì cắm wifi chắc chỉ 10 phút là xong mà.

---------- Post added at 11:59 AM ---------- Previous post was at 11:57 AM ----------

Tôi tạm thời upload được 1 ít vào đây, có gì sẽ cập nhật trên bài viết vào buổi chiều nhé các bạn.
nguyensinho
ĐẠI BÀNG
13 năm
Những file này điều dung cho máy tính bảng đúng không bạn.
Tokuei
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đúng rồi bác ạ. Tôi đang dùng asus transsformer nên phair timeframe app và game phù hợp.
thanks bác chủ, mình đang cần mấy game giải trí như Diamond... full màn hình cho tablet ko nhỉ
Mới tìm thấy games
bejeweled2 full màn hình 100% cái tab 7 cũa mình nên share cho ae dùng.đề nghị bác chủ cho về đầu trang cho rể thấy games full màn hình này thuộc hàng hiếm đó.
Link: http://www.4shared.com/file/ydODjVzK/bejeweled2apk.html

Tinhte hôm nay bị sao mà mình up hình và file trực tiếp lên toàn bị thất bại đành phải up qua link khác cho ae dùng.
vừa test xong http://www.filesonic.com/file/1362599694/Gameloftfor3.1.zip
cài trên SS tab 10.1 thì không xài được, Adrenaline thì báo lỗi bản sao chép, Lets Golf thì Force Close, Nova vào trong chút thì cũng Force Close. Mình đang cần 3 game này chơi được trên SS tab 10.1
Tokuei
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sorry, mình hiện tại chạy trên Asus rất ngon, và đang chơi online Adrenaline, không biết máy cậu có bị lỗi gì không.... để mai mượn con TAB của thằng bạn rồi cài thử xem sao nhé.
hbcovn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng asus TF sao cài mấy game toàn bị force close như nova, Adrenaline , brothers in arms, chơi đc mỗi Hero of sparta, chán thế
hbcovn
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn sang bên Gameloft HD cho tablet Honeycomb (Xoom,Tranformer,Tab 10.1) down lại xem, mình cài mấy bản bên đó chay ngon lắm
nguyensinho
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái link đầu tiên không thể tải được bạn ơi?
ài, cái này nên chuyển sang thư mục MAYTINHBANG thì mới dễ theo dõi chứ, ai có máy tính bảng thì tọt một cái là vào mục MTB luôn đâu có vô đây, đề nghị các Mods làm ngay cho.
cảm ơn chủ thớt nhiều.
Tokuei
ĐẠI BÀNG
13 năm
Strong thread mtb ko có thead phần mềm và games nên đành post bên này bạn à
Mình thấy diễn đàn không tách biệt mtb với điện thoại android. Bài viết và game, ứng dụng sắp xếp rất lộn xộn.
sao bảo là up hằng ngày nhỉ
kelangwen
ĐẠI BÀNG
13 năm
chưa bao giờ down duoc từ cái filesonic lởm này.
Tokuei
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sorry, tuần rồi cuối tuần bận quá.

Trả bài nào 😁

Cho tất cả các bạn nào thích vẽ này - Autodesk SketchBook
Phiên bản này là một ứng dụng chuyên nghiệp dùng để tô và vẽ đã được tối ưu hóa trên Honeycomb, dành cho máy tính bảng nhé.

Dành cho máy tính bảng không có Polaris Office này...

Rất cảm ơn bạn! Mình cũng đang dùng (mới vài ngày) Asus TF, mong bạn chia sẻ những cái hữu ích này cho cộng đồng!
Cảm ơn bạn nhiều...Down đã, tối về test sau...
Mình thấy có khi chúng ta nên lập riêng 1 topic chuyên về MTB, thấy trong diễn đàn để khó tìm quá, có nhiều cái chạy cái 1, nhiều cái thì....out liền...hix.
Để mình về tập hợp những game hay hay đã cài trên máy...hi
A e cùng share nhỉ........
bạn có data những game này không post lên giùm mình với :
Asphalt
6spider man
Ỏrder and chaos
N.O.V.A 1 và 2
Gun Bros 2.0.2
ExZeus
Monster Madness 1.2
Vendetta online
GT racing 3D v1.0.2