Tại Hà Nội mua ipad ở đâu là tốt nhất?

minhngoc.gem
29/6/2011 3:43Phản hồi: 18
Các bác cho em hỏi ở Hà Nội mua Ipad ở đâu tốt nhất ạ? Em đang định mua em Ipad2 16Gb 3G của AT&T.
Em muốn biết máy ở đâu chất lượng và đặc biệt là dịch vụ chăm sóc khách hàng tốt: Bảo hành, Cài đặt chương trình, khuyến mại tốt...?
Các bác giới thiệu em với! Em xin cảm ơn các bác.
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác ra hitechwolrd ở chỗ 12 hàng bài có đủ nhu cầu đáp ứng cho bác và giá cả cực mềm, ipad 2. 16gb 3g giá chỉ 15.1 triệu tốt hơn rất nhiều so với cho khácThank nào !
Giá 15tr1 là tốt rùi 😃

Nhưng làm sao phân biệt AT&T ? Hay nhìn cái hộp 2 ngăn so với hàng ở Châu Á là 3 ngăn ? 😃

Sent from my iPad2 using Tinhte.vn
phân biệt dễ thôi mà, hình như bản CDMA ko có khe cắm sim thì phải, mình cũng không rõ lắm, đa phần ở hà nội ở các cửa hiệu lớn chỉ bán bản at&t thôi, nên bác đừng lo
Hic, ý bác chủ thớt muốn mua Ipad2 được Xách Tay từ Mẽo và mang chất lượng Mẽo 😃 chứ ko phải Sing hay Hongkong......

Chuẩn ý em rồi! 😁
Nghe có vẻ hấp dẫn, ông anh em bảo mua ở Cellphone uk hoặc digiworld số 6 hàng bài, ở đấy bán hàng Mỹ. Các bác có kinh nghiệm chia sẻ với em với! Thanks
Lấy đâu ra hàng mỹ, nếu là hàng mỹ thì có cục nạp 2 chân dẹt, còn HK Singapore thì có cục nạp 3 chân
hồi trước mình cũng lăn tăn tìm hiểu ở HN cửa hàng nào uy tín dịch vụ tốt để mua ipad nhưng giờ mới thấy điều đó là thừa. Vì app thì tự sync ở nhà chả ra ngoài hàng làm gì nữa, bảo hành thì có bảo hành chính hãng rồi. nên giờ cứ hàng nào rẻ + khuyến mại nhiều, còn nguyên seal là ngon. hiện giờ thấy shop cellphone uk có vẻ rẻ + khuyến mại nhiều đấy
alanzuan
ĐẠI BÀNG
13 năm
72 Thái Hà, cửa hàng istore rất to. Nhân viên chuyên nghiệp, cài cắm và JB Cộng copy phần mềm, game tại chỗ
Cho 72 thai ha day ban dat vai. That ra khi mua ipad thi chi can nguyen seal va active tai cho. Sau khi active kiem tra thoi han bao hanh tren trang chu cua apple ngay neu dung la ngay kich hoat la ngay mua thi ok.
Quan trong la gia thoi. Theo minh tai hoangha mobile o 94 Le Duan ay ban cung re va uy tin phet.
hlinh85
TÍCH CỰC
13 năm
Chỗ nào cũng vậy thôi, hàng cũng như nhau. Chất lượng nó cùng 1 lô đồng đều chứ không phân biệt thị trường.
Đúng rồi, cục sạc AT&T của mình có 2 chấu dẹt, bật ra bật vào 😃 trong máy có cái Sim AT&T tháo ra và vức đi 😃

em bảo rồi mấy bác cứ ra hitechwolrd giá 15.1 , lại chả không ngon à, lần trước em mua phải đứng xếp hàng đó, nhưng chỉ xếp sau 3 ông thôi 😁
hminh2008
TÍCH CỰC
13 năm
Mình tham khảo thấy hiện nay hoanghamobile bán IP2 3G+64GB chỉ có 17,79tr đã có VAT. Hình như là thấp nhất
Ban den 36-BA Trieu nhe hoac HUYEN.com.VN Tim hieu
mrpopocom
ĐẠI BÀNG
12 năm
e mua ở digiworld hàng bài thấy ace phục vụ ok lắm, của e là hàng Sing thì phải vì sạc 3 chân. Up cs cài game thoải mái lúc nào cũng ok😆 đợt mua 32g là 16t4 đẹp bác ạ😁 cách đấy gần 3 tháng r😃)
Bạn cần mua iPad. Đến USCOM 14k1 Phố Thái hà mới dịch vụ tốt nhất.
thử qua shop mình ngó nghiêng xem có múc được không nhé
http://appleservicecentre.vn/ipad
e mua ipad ở uscom thái hà mới. ở đó chuyên ipad chính hãng. giá tốt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019