Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tai nghe nào tốt nhất cho iphone/ipad/ipod

mobius
1/4/2011 1:18Phản hồi: 33
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cũng đang cần tìm tai nghe khoảng 1tr5 trở xuống dùng cho IP nhưng trước quá nhiều hãng nên phân vân không biết chọn hãng nào, nhu cầu của mình là nghe nhạc và chơi game và có cả control & Mic giống tai nghe kèm máy cho IP4
Nhờ các bạn tư vấn giúp, không cần hình thức.
Kiếm cái tai nghe Monster Ibeats xem sao - tầm 1.8 😃
Tannn1301
TÍCH CỰC
13 năm
Mình đang dùng con Monster iBeats, design riêng cho dòng idevice đầy đủ mic + chỉnh nhạc, nghe bass rất ấm, giá 99$.http://www.amazon.com/iBeats-Headphones-ControlTalk-Monster%C2%AE-Ear/dp/B004477OAY/ref=pd_sim_e_1
Con này minh ko biét nghe thế nào nhưng mà cái giá làm mình hơi xoắn. Hàng fake loại này thì thế nào hả bạn
Kể mà bảo bỏ ra mua cái tai nghe có dây mà tầm tiền này hơi quá khi điều kiện ko dư dả lắm - mua được cái tai nghe Bluetooth roài ý chứ 😔
-> Nhưng tiền nào của nấy bạn à, mình thì chưa mua đâu - thấy màu đỏ cũng ưng nhưng sau cùng mình mua tai Bluetooth 😁
Bạn mua tai " Răng Xanh " gì vậy ....? nghe thế nào ....? Xiền bao nhiêu ....?
mình mê nghe nhạc mạnh dance ,remix...chẳng hạn,mình đang phân vân giữa 3 con Klipsch Image S4 , Monster Turbine và beats tour, pro nào tư vấn dùm mình với
Mình đồng ý với quan điểm của bác tanvip99999, Beats là số 1 và mình thấy toàn thế giới đang dùng Beats. Mình cũng đang dùng Iphone 5, Và đang dùng 1 con BeatsPro trùm đầu và Urbeats2013 mình mua tại đây http://tainghebeat.com/tai-nghe-beats/tai-nghe-beat-pro/
Có nhiều dòng rất hay nhưng theo mình Beats là số 1 và mình đã chọn Beats!
bluetech
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tai nghe note 2 giá 120-200k là nghe phê nhất trong tầm giá tương thích ip cực cực kỳ nghe-dừng qua bài, tăng giảm âm điều ok hết trơn
Mình mới dùng iPad air 2 muốn có thêm đôi tai nghe Jabra Revo loại không dây , vậy có bạn nào rành tư vấn hộ với mình cám ơn .
E cần 1 tai nghe hay hơn tai nghe iphone zin theo máy.hiện tại đang sử dụng tai skullcandy 50/50 với ath cks77x và tai zin iphone nhưng thấy tai nghe iphone bass ấm bằng 2 con kia không biết tại nghe điện thoại nó không làm hết chức năng cua? Tai nghe k hay skullcandy 50/50 ath cks77x chi? Để dùng máy nghe nhạc mới thấy hay ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019