tại sao portal mobi không hiện chi tiết cước tin nhắn và gprs?

minhhcm
3/7/2014 3:52Phản hồi: 50
lâu lâu không nghịch !
giờ vào thấy nó không hiện chi tiết cước nhắn tin nhỉ !
với gprs cũng vậy !

ps: đã check, không hiện chi tiết cước nt ... với trả trước
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình hỏi tổng đài thì nhân viên họ thông báo là chỉ xem được cước cuộc gọi và 1 số dịch vụ giá trị gia tăng nếu có thôi còn tin nhắn và gprs thì không có đâu. Trước mình cũng hay vào kiểm tra chi tiết cước nhưng không để ý lắm vấn đề này, chủ yếu là để ý cước gọi thôi.
minhhcm
ĐẠI BÀNG
10 năm
@huyenpoker không kiểm tra được VAS đâu!
bạn có đang mị dân không đó !
tình trạng không xem được cước nhắn tin từ lâu rồi, vì sao vina với viettel làm được.
mà "mobi" lại dấu ?
Bác nói mị dân nghe kinh thế, nhân viên trên tổng đài nói thế nào thì bác ấy nói như thế chứ có gì mà mị dân, quy định nhà mạng người ta thế bác hỏi vì sao lại không xem được thì ai mà trả lời được. Bác mún thắc mắc thì bác alo lên tổng đài 18001090 hỏi chứ ở đây ai mà trả lời được cho bác?
Mình chẳng có mị ai cả, nói rõ rồi còn gì? "1 số dịch vụ giá trị gia tăng nếu có" chứ ai nói là kiểm tra được VAS đâu? Mà bác cũng lạ nhỉ? không kiểm tra được thì bác hỏi tổng đài chứ bác hỏi ở đây làm gì? Có ai biết để trả lời cho bác được? Mobifone không kiểm tra được tin nhắn thì bác alo lên tổng đài góp ý chứ. La làng ở đây cũng có ích gì?
Chắc bác ấy đang muốn "dìm hàng" Mobifone nên mới moi móc ra để nói đây mà.
minhhcm
ĐẠI BÀNG
10 năm
2 nick này hình như làm cho bên mạng mobi !
Việc mobi không hiển thị cước tin nhắn và gprs lên portal thật là có vấn đề !
mình có feedback và gửi email 18001090c1,c2 nhưng không thấy phúc đáp !

việc hiện chi tiết cước nó khó khăn vậy hả
Bác thì ai bác chả bảo là làm bên Mobi? Em chỉ hỏi bác 1 câu đơn giản là bác đưa câu hỏi này lên đây có ai trả lời được cho bác không? Hay bác muốn ai cũng phải đi khiếu nại về vấn đề này như bác?
Em tưởng lên portal thì nó hiển thị hết chi tiết cước lên chứ nhỉ? 😁
@minhsuntto Chi tiết cước cuộc gọi vẫn hiển thị bạn ạ. Chỉ không hiển thị cước tin nhắn thôi.
frmbt1
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình toàn nạp thẻ cào trả trước ý, chả bao giờ vào cái portal, cứ nghĩ nó đơn thuần là trang nạp tiền trực tuyến thôi. Té ra có nhiều nội dung vậy cơ đấy
salem2501
TÍCH CỰC
10 năm
Sợ tăng tải billing nên ko hiển thị nữa đấy mà. Có dám đầu tư gì nữa đâu 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019