Tặng Document To Go V 1.0.0.5 Cho Anh em Tinh Tế

Mr.Saclo
10/7/2008 0:39Phản hồi: 609
609 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tony_doan
TÍCH CỰC
16 năm
Tôi cài được rồi nhưng khi create new doc... thì lại cứ báo IT policy & permission gì đó. Nên vẫn không vào được (kiểm tra trong security/general setting không thấy có IT policy). Ai biết cách khắc phục, gửi email cho tôi nhé quangdp@gmail.com. Xin cám ơn
Bạn vào tắt Firewall đi là OK thôi!
Sao mình cài mãi mà nó cứ bị cái lỗi kỳ quặc:

- Gỡ bản 1.000 để cài bản 1.002.816 vào thì chỉ thấy mỗi Sheet To Go, mà cũng k chạy được vì báo lỗi
- Cài cả 2 bản vào thì cũng k chạy được vì báo lỗi: Error starting Sheet To Go (Doc, Slideshow cũng thế): Module "DocsToGoCommon" does not match cod file timestamp of sibling module "DocsToGoCommon-1"
- Gỡ bản 1.002.816 ra thì chỉ còn mỗi Docs To Go và PowerPoint

Thử đi thử lại mấy lần vẫn k được, các bác có cách nào k?

Thanks!
bản này hay thiệt...cám ơn bác nhiều nhé...
Các bác cho em hỏi em update DocumentsToGo bằng OTA, nhưng khi em cài một phần mềm khác qua BDM nó lại downgrade cái DocumentsToGo của em, mỗi lần như vậy lại phải update lai DocToGo thì bất tiện quá. Có ai bít cách nào để BDM không bắt downgrade DocToGo xin chỉ giúp em. Thanks
lên trên cho anh em thấy lun..................
Cho mình xin 1 key luôn bạn. SMS qua nick của mình. Thanks bạn...!
Cho mình xin key với nhé: PIN = 2479D79E Cảm ơn bạn nhiều.
Hehehe
Cám ơn đã cài xong rùi!!! Ngon choét!!! Sướng vãi...
Cài lun cái vụ Asteroid Jane nữa, cũng vui phết...
nếu các bác cài cái này vào thì sẽ ko dùng OM hoặc Browser để down file attach về xem được đúng là vấn đề nản giải...sorry bác chủ topic e ko có ý gì đâu vì e bị hiện tượng như vậy nên góp chút ý kiến thôi
Bác nào hướng dẫn em cách cài phần mềm này với. Em tải về máy toàn thấy đuôi .cod không biết nữa.
Chỉ 4.5 mới chạy đc, 4.2 chỉ đứng đó ngó thôi hehe😁
Rất thank you Mr Saclo, hy vọng sẽ có dịp gặp gỡ và trao đổi học hỏi với anh
Cuối cùng thì em cũng đã cài được D2G tưởng thế nào hóa ra chỉ cần xóa cái file documentstogo.axl ở trong thư mục ROM mình cài trên PC là được ngay các pác ạ, dễ thế mà bây giờ mới hiểu. cảm ơn các pác nhé.
Chỉ em chỗ xóa với,cho em cái link nha,thaks nhìu
shita29
ĐẠI BÀNG
16 năm
ROM 4.2 thì phải dùng bản nào hả các bác
bác ơi em cài ra toan báo lỗi thui.hông xài được nè
thanks bác nhìu..........................................
thankS

em nhận được key roài ! Fê Fê ! he' he' thanks kai nho*` !
tuchuba
TÍCH CỰC
16 năm
Đã gửi email từ gmail cho bạn nhưng đợi dài cổ không có thư trả lời! Xem lại hộ nhé, thanks
Mr.Saclo
TÍCH CỰC
16 năm
BÁc cứ gửi email lại nhé. Sẽ nhận được trả lời ngay
Các bác ơi, trong chương trình Documents to go, minh loay hoay cả ngày mà chẳng tìm được chỗ nào nhậm key, xin chỉ giáo. Ah, sao mình chỉ có slide show với word ah, không có sheet. Xin chỉ giáo
haitm06072k2@yahoo.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019