Tăng tốc mạng-Acelerador¡¡ NetworkAcc v1.3 S60v3/S60v5

hong_duc224
17/6/2009 1:19Phản hồi: 75
Tăng tốc mạng-Acelerador¡¡ NetworkAcc v1.3 S60v3/S60v5
NetworkAcc Symbian Edition v1.3 S60v3/S60v5 J2ME

Bạn từng biết tới phần mềm tăng tốc đường truyền ADSL trên PC. Thì giờ không có gì phải lưỡng lự với NetworkAcc.

NetworkAcc là một accelerator mạnh mẽ cho điện thoại di động mạng lưới được thiết kế đặc biệt dành cho SmartPhone và blackberries. NetworkAcc phân tích cấu hình của mạng di động, tối ưu hóa các công nghệ được áp dụng để điều chỉnh các thông số của các mạng lưới, do vậy tăng tốc đáng kể tất cả các mạng di động - nâng cao tốc độ của trình duyệt web dựa trên các hoạt động, bao gồm cả trình duyệt, tải xuống, đang được tải xuống, trực tuyến, trò chơi trực tuyến, gửi và nhận thư điện tử, vv

NetworkAcc cho phép bạn điều chỉnh các cài đặt cho các mạng không dây để đảm bảo tối ưu hiệu suất truy cập. Tất cả những gì bạn cần làm là cung cấp những thông tin cơ bản về mạng của bạn.

NetworkAcc sử dụng để phân tích thông tin di động và sau đó điều chỉnh các thiết lập mạng cho phù hợp.

Chứng thực:
Nếu điện thoại của bạn có đang chạy chậm hoặc hết bộ nhớ đệm trong một thời gian, sau đó bạn nên thử ứng dụng này. Nó sẽ làm cho một sự khác biệt.

Các tính năng của sản phẩm:

Tối ưu hóa và tăng tốc độ các hoạt động của mình trong các mạng di động, bao gồm cả trình duyệt web, tải xuống, tải lên, trực tuyến, chơi game trực tuyến, gửi và nhận thư điện tử, vv

Giải pháp 100% phần mềm, không có thêm các phần cứng cần thiết!

Tất cả trong một (GPRS, EDGE, 3G, HSDPA và WiFi, vv) với bất kì hãng truyền thông (AT & T, Alltel, O2, Orange, Sprint, T-Mobile, Telefonica, Vodafone và Verizon, vv) dĩ nhiên là cả Mobi, Vina, Viettel...

Cập nhật
1. Tính năng mới được thêm vào: Bật NetworkAcc chạy ẩn

Quảng cáo

2. Phương tiện truyền thông mới được thêm vào: Telefonica, Verizon, Vodafone và.......
3. Mới hỗ trợ cho điện thoại di động các mạng: 3G và HSDPA (truyền thông nhà ta sắp có)
4. Các mã nhỏ, tối ưu hóa
cách cài đặt
1.Chạy chương trình ( biểu tượng là hình tia sét)
2.Chọn select OS ( với máy Nokia N95 của mình thì mình chọn Symbian OS9 3Rd E) tùy theo loại máy của bạn.
3.Chọn Select Connection type ( Chọn EDGE)
4.chọn select carrier và chọn Other với máy Nokia
5.Chỉnh Shift Accelerator gears và chọn mức 5.
6.ấn lựa chọn và chọn mục đầu tiên là acclerate
7.Chờ accelerating hoạt động xong ( có 5 mục cần test hãy chờ cho máy test Ok cả 5 mục)
8.Nếu test thành công thì chương trình sẽ báo ecclerating..Done và ở dưới hiện bảng báo success.

Quảng cáo

9.Ấn back và chọn hide cho chương trình.
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hungvit
ĐẠI BÀNG
15 năm
hay quá ko biết có thật ko nhưng cảm ơn bạn đã
đã test thành công trên máy của mình (N82) chúc các bạn thành công
tải nhiều mà chẳng thanks bao nhiêu người gì mà vô ơn quá vậy
Bác ơi quên ghi nguồn PDAviet ah
Mà sao bác copy j mà y sì đúc thế,phải sửa lại tý cho nó có chút "tinh tế" chứ:frown3qg::frown3qg::frown3qg:
bác chủ thớt ơi bác HSDPA_3GS nói rì bác kìa😁
ah quên,e hok co down ah nha.Em mà down là e thank cái rụp ah,e hứa e thề e đảm bảo đóa
nano1010
ĐẠI BÀNG
14 năm
tại sao lại đăng số lần tải lên nhỉ?không có thì làm sao bạn biết người ta vô ơn mà trách.thông cảm đi bạn,có những vị khách muốn giấu mặt ấy mà...
thông thường thì các pm tăng tốc hay ngốn 1 khối lượng pin đáng kể huống hồ cái này tăng tốc dc cả wifi, bạn vui lòng test và cho bít pm này có ngốn pin lắm ko để anh em mạnh dạn down về dùng. Thân!
tôi đã thử trên N82 của tôi chạy rất nhanh
bac cho hoi ti cai phan mem nay vao thi khi bao bang gprs hoac wifi thi toc do mang duoc tang len bao nhieu %,
mong chu top giai thich ro hon
thank
nó tăng thêm khoảng 40% đó bạn sử dụng thử sẽ biết công dụng liền à
chú bạn vui vẻ
bạn cho mình hỏi:nếu khi mình vào mạng bằng gprs thì vào đánh giấu vào gprs hoặc là khi mình vào wifi thì đánh giấu vào wifi
hay là chọn chế độ other vậy.
hướng dẫn chi tiết hơn chút nhé
Bạn dùng gì thì chọn nấy. Ví dụ bạn đang dùng gprs thì chọn gprs, nếu có wifi thì chuyển qua chọn wifi cho nó config lại từ đầu là được!
hướng dẩn vậy là wa1 chi tiếc rồi, nhưng thiếu thôi ^^:rolleyes5cz:
spams_tn
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đã bác nào test trên E71 chưa phát biểu ý kiến cái nào cho ae biết với
Đã test trên E63, tốc độ cải thiện rất đáng kể 😁 thanks bạn rất nhiều
phần mềm này sao ở muc selection type conect lại chọn là ep.. mình sai gprs thì chọn gprs phải ko
duycuny
ĐẠI BÀNG
15 năm
nếu các bạn sử dụng wifi thì chỉnh qua wifi , còn gprs thì chỉnh sang gprs
Đã test trên E63 chạy cực nhanh ^^
đúng vậy khi mình sài cái gì thì chọn cái đó .Đó là lẽ đương nhiên mà
spams_tn
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bac cho e hoi chut e dung gprs thi chon gprs hay la EDGE
dùng gprs thì chọn gprs bạn ơi
vô ơn quá 400 mấy lần tải mà chẳng thanks bao nhiêu
Đâu cần thiết phải nói thế. Bạn đóng góp nhiều thì mọi ng sẽ nhớ đến bạn.
chivung
TÍCH CỰC
15 năm
Bác cứ bình tĩnh,mọi người thấy hay sẽ thanks thôi mà!Em chưa tải nhưng cũng thanhks bác trước....biết đâu sau này em tải nó.Mà không biết cài cái này có ảnh hưởng gì tới máy không nhỉ?Mấy phần mềm trên PC chậy được 1 thời gian thì đều làm lỗi hệ thống.Ko biết cái này có thế không?
leeloc2001
ĐẠI BÀNG
15 năm
-------------------------------------------
toc do cua DTDD gia tang dang ke
cam on nhieu nha
co giang fat huy them
cho ba con nho
um tại mình thích lời cảm ơn bạn không thích thì thôi vậy
caoquy8x
TÍCH CỰC
15 năm
Cũng chỉ là copy, paste thôi mà bạn.

Có lòng thì chia sẻ cho anh em thôi, làm cái rì bạn cũng phải cần cảm ơn sao, không cảm ơn thì bảo người ta vô ơn àh. Như này đâu đúng nghĩa là mem tinhte :no6xn:
kerropi1787
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đã test trên N82, rất ok thanks bác chủ.
như bác này là đúng chúng ta nên ''ăn quả nhớ kẻ trồng cây chứ''
bạn kết hợp dùng 2 cái này có thể nhanh bằng wifi đó http://www.tinhte.com/forum/t216692/
spams_tn
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình đã làm như bạn hướng dẫn mình saì E71:
1.Chạy chương trình ( biểu tượng là hình tia sét)
2.Chọn select OS E71 mình chọn là Symbian OS0 3Rd
3.Chọn Select Connection type mình chọn GPRS
4.chọn select carrier và chọn Other với máy Nokia
5.Chỉnh Shift Accelerator gears và chọn mức 5.
6.ấn lựa chọn và chọn mục đầu tiên là acclerate
7.Chờ accelerating hoạt động xong ( có 5 mục cần test hãy chờ cho máy test Ok cả 5 mục)
8.Nếu test thành công thì chương trình sẽ báo ecclerating..Done và ở dưới hiện bảng báo success.
9.Ấn back và chọn hide cho chương trình.
[/QUOTE]

Nhưng vấn đề là trứơc khi nó hiện như bạn baỏ ở mục 8 thì nó hiện "Không có dữ liệu" rất nhanh xong mơí hiện Success.
Vậy là sao hả các bác bác nào chỉ dùm e cái.
Thank All !
Nhưng vấn đề là trứơc khi nó hiện như bạn baỏ ở mục 8 thì nó hiện "Không có dữ liệu" rất nhanh xong mơí hiện Success.
Vậy là sao hả các bác bác nào chỉ dùm e cái.
Thank All ![/QUOTE]
chắc là máy bạn xài không được rồi mình cũng không có E71 để test
duycuny
ĐẠI BÀNG
15 năm
hiện bảng báo success là thành công rồi , máy mình cũng hiện chữ "không có dữ liệu".
Nhưng sau đó hiện bảng success rồi bấm back ,chọn option/hide

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019