Tăng tốc mạng-Acelerador¡¡ NetworkAcc v1.3 S60v3/S60v5

hong_duc224
17/6/2009 1:19Phản hồi: 75
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ng_nghia
ĐẠI BÀNG
15 năm
sao mình cài nó cứ báo lỗi hoài. Mình sài N82
tui không biết nữa mà mình test trên N82 thành công
này bác hong_duc224 trong phần select connection type sao lại phải chọn là EDGE máy em xài gprs mà
Cái này mà kết hợp với fring hay skype thì chắc ok lắm đây,thanks chủ top nha
md07
TÍCH CỰC
14 năm
thông thường những phần mềm tăng tốc sẽ ngốn pin lắm. Nếu muốn wifi nhanh và mạnh hơn cũng có thể chỉnh bằng tay...nhưng bạn biết rồi đấy , cái gì cũng có 2 mặt của nó cả:p
đã test thử trên e71,rất tốt.thanks bác chủ topic
Sao lại bảo mọi người vô ơn, người khác có ơn với bạn khi đọc bài của bạn rồi, đúng không, cứ cảm ơn thì mới được à. Quá chán, chẳng tinh tế chút nào, lần sau mà có post bài chắc chẳng ai vào đọc!
Các bác cho em hỏi với máy NOKIA N82 ở mục Select OS thì chọn j vậy ? Em gà lắm rất mong các bác giúp đỡ Thank các bác nhiều lắm !
thank bác ! bài viết rất hữu íck
Cưa xaì nhưng cũng thank bạn cái nha! Ko thấy nút thank đâu hết!hix.
Sao Mình down về mở file lên máy báo bị hỏng nhỉ?
Thanks chủ thớt (đã ấn nút rồi đấy), đã cài và xài thử trên E63. Chạy ngon, có tăng tốc độ đáng kể (dùng với Opera Mini, YouTube, Facebook cả 3G và Wifi do laptop phát). Tiếc cái là mỗi lần thay kiểu kết nối lại phải vào set lại trong pm. Còn cái này nữa, mình làm điều tốt mà chỉ để mong chờ ngta cảm ơn thì cũng lố lắm, lại còn mắng ngta vô ơn nữa -> Tôi thấy rất khó chịu, còn bao nhiêu pro post bài nhiều như vậy đâu có ai như bác đâu.
echcom09
ĐẠI BÀNG
14 năm
cảm ơn bác đã chia se.em tét thử trên con N82 của em xem thế nào.thank

---------- Post added at 10:37 PM ---------- Previous post was at 10:33 PM ----------

thank bác em kung thwr test trên con N82 cua em xem thế nào
mrtinhpham
ĐẠI BÀNG
14 năm
chu thớt cho tui hỏi....mình set gprs hay edge....? vì máy mình e72 kết nối gprs-mobi nhưng lai bieu tuong trên cột sóng la chữ E,,,tức EDGE..vậy ta nên set kiểu nào....?gprs hay edge...
thân
hung902
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hồi trước dùng bb có xài thử mà tốc độ tăng ko được bao nhiêu ! ko bik bên nokia có khá hơn ko ?
Các bác cho em hỏi tý không phỉa ê63 là os v gì vậy
sao dowload về rồi mở ra báo bị hỏng vậy.chủ topic xem lại với
sao khong thay linh tai nhi

---------- Post added at 01:44 PM ---------- Previous post was at 01:37 PM ----------

thank you truoc
khong biet co sai duoc khong dayhy vong la tot
con ai con cai phan miem tuong tu nhu the nay khong dua len anh em dung thu roi danh gia
bac oi,em xai 5230 co cai duoc phan mem nay khong?
cam on nhieu hay lam
thank bac nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019