Tạo Acc itunes free có ngay sau vài phút + Hướng dẫn tạo acc cực kỳ dễ

hoanglt82
29/3/2011 4:25Phản hồi: 378
Tạo Acc itunes free có ngay sau vài phút + Hướng dẫn tạo acc cực kỳ dễ
Có nhiều bác đã hướng dẫn tạo Acc Itunes free nhưng vẫn thấy nhiều bác kêu quá và topic tạo acc Itunes free vẫn đắt hàng nên em hướng dẫn lại bằng lời và hình cho dễ hiểu vậy (Cái này chủ yếu dành cho các mem mới, các bác đã biết không chém nhé).

Còn bác nào không muốn tự tạo acc thì post mail lên đây, anh em giúp cho có ngay sau vài phút, tất nhiên là với điều kiện em đang online (không giới hạn 3 hay 5 người đâu mà tùy vào thời gian rảnh nhiều hay ít, mình sẽ lập cho các bác và nhớ là mail chưa reg acc bao giờ nhé) 😃
Pass mặc định: Hoanglt82

Các bước như sau (Chú ý bước 4):

Các bác đã có 1 acc Itune free qua các bước cực kỳ đơn giản.

Congratulations!

Notes:
378 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bi giờ cái vụ ở bước 7 của cậu hình như không thể thực hiện nữa roài, nó kg cho tạo tài khoản free ở Việt Nam nữa roài hay sao ấy, cậu check lại chưa.
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Bước 7 được nếu có bước 4
Em vừa creat cho con em xong mà postcode: 1000 của Hà Nội đàng hoàng. Vì thấy cái topic tạo acc free của một số bác hot quá nên em mới lập thêm cái này cho một số bác chưa biết tham khảo thôi chứ em biết cũng nhiều bác post cái này lắm rồi 😃
@dangthanhvien e mới tạo cách đây 1 ngày , us thì bảo '' please contact itunes support..'' còn vn thì tạo rất ngon , chưa đầy 1' là có 1 e
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Có bác nào thử chưa? Được 100%, các bác vào mà không cho e cái comment nào à?
jhony
ĐẠI BÀNG
13 năm
tôi mần được rồi,cám ơn bạn nhiều
Mình làm mấy lần vẫn ko thấy bước 7 đâu. hix.
bác gởi Mail lên đây
Tạo dùm mình 1 acc free với, mình làm hoài không được
email: hoaiduy2000[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION], THANK
Bước Khai báo 6 và 7 bạn làm hơi sơ sài. ai muốn lập nick cho riêng mình kô phải nhờ vả thích lập bao nhiêu nick ở các Quốc gia thì làm theo hướng dẫn của mình mình đã lập thử nhiều Quốc gia và đã lập giúp nhiều người lắm rùi. Time kô có nên mọi người tự là sẽ tốt hơn.
Hướng dẫn sau
ACE nào muốn lập nick ACC FREE của itunes mà kô cần nhờ ai thì làm theo các bướ đều giống nhau như nhiều bài hướng dẫn trên WEB. cái thay đổi mà các bạn thường kô lập đc là do Lỗi MẬT khẩu đều báo kô đúng. các bạn gõ theo kiểu mình đã làm với nhiều nick đều thành công là gõ 1 CHỮ IN HOA đầu tiên sau đến các ký tự và số. VD như của mình hay làm là Quyen1981 các bạn lập xong nick rùi vào trang email của bạn và đổi mật khẩu lại . ĐỔi mật khẩu thì các bạn kô cần viết HOa và kô cần có SỐ đằng sau.
Chúc các bạn thành công.
Kô cần Ấn Thanks
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Của bác đã tạo được rồi mà, cho em cái mail mới em reg cho

---------- Post added at 05:10 PM ---------- Previous post was at 05:08 PM ----------

Phần pass mình cũng đã hướng dẫn, mình chia ra các bước như thế cho rõ ràng, cần thì mình sẽ chi tiết hơn phần 6,7. Chứ mà giải thích kiểu như bác chắc bố thằng tây cũng không hiểu, không có đầu, cũng chả thấy đuôi đâu. Mình làm cái này cho cụ thể để hướng dẫn cho anh em nào còn mày mò chưa ra thôi. Chứ bác biết rồi không nhất thiết vào chém 😃
Bước thứ 7 phần Postcode nó đòi 6 số bác ơi,bác cho co 5 số hà 😃

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

ok rồi bác,thử lại 5 số cũng ok,cám ơn bác nhiều
Thx bác nhiều đã test và đã thành công.
Cái này đăng ký dễ mà sao nhiều bác kg tự tạo, em đây reg hơn 20 cái acc free luôn ;)
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Nhiều người mới gia nhập chưa biết là bình thường. Là diễn đàn anh em chia sẻ nhau kiến thức chứ bác. Cái thời bác mới ọ ẹ dùng Iphone bác có biết bằng bây giờ không?
Bác hiểu lầm ý em rồi, tại có hướng dẫn của bác cứ như thế mà làm 1 phút là xong, chớ em có nói gì đâu 😕
toàn hiện please contact itunes support to complete this transaction. Buoc cuối cùng. bó tay rồi.
mấy e acc của e đều bị lỗi này.
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Hihi, chắc do ngôn từ diễn đạt thôi. Lên đây chia sẻ thông tin để mọi người cùng khám phá cho dzui. Có ai nhờ reg thì bác làm giúp với nhé, buổi ngày nhiều lúc em cũng bận. Ths bác

---------- Post added at 01:26 AM ---------- Previous post was at 01:26 AM ----------

Bước cuối cùng là bác vào check mail mà mình dùng đăng ký Acc Itunes ấy.
Kích vào Verify trong mail xác nhận của apple xong, nó sẽ kết nối đến trang ID của Apple, sau đó bác connect bằng acc và pass bác vừa tạo là xác nhận xong đấy. Nếu không được bác cứ post cái email lên đây nếu không thành công đi mọi người giúp. Chiều em vừa reg mấy acc vẫn bt mà 😃
Mình chưa tới cái bước check mail, mình chỉ mới hoàn thành xong điền thông tin cá nhân, ấn done thì nó hiện thông báo này.

Mình cũng có vài cái acc khác, nhưng ko cái nào mua app free dc. Tất cả đều hiện thông báo trên.
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Bác gửi mail lên đây, anh em reg cho 😕
Bác làm giúp em 1 cái với,không thể nào làm được bước 4.
Mail : dotrongquyen[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
Thanks !
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Vào mail check bạn nhé, pass Dotrongquyen123
Thanks bác,em đăng nhập được rồi,nhưng khi vào Itunes nó báo thế này :
"This Apple ID has not yet been used with the iTunes Store
Please review your account information."
Kích vào Review ở phía dưới,thì lại hiện ra phần nhập thẻ Visa....

Bác giúp em với
binhnn
CAO CẤP
13 năm

Bác thử quả thẻ này xem nhé, lấy địa chỉ HCM Post code 70000
Nhưng nhớ đừng mua App nhé, chỉ tạo TK free thôi
Bác chủ toptic ơi. Mình đã đăng ký thành công Apple ID tuy nhiên khi đăng nhập giống trường hợp của bạn này.
Email của mình: vovandien1512@gmail.com. Thanks bác chủ topic nhiều!
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Vào yahoo mail xác nhận nhé bạn:
acc: trongquyena2_sc[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
pass: Tinhte123

---------- Post added at 11:42 AM ---------- Previous post was at 11:40 AM ----------

Cái này là do quản lý của bọn apple, họ quản lý chỉ cho 1 máy đăng ký 1 acc nên bình thường chỉ đăng ký được khoảng vài acc là apple khóa lại. Chắc là trước đó bác có đăng ký acc nào rồi à?
Cứ post mail lên đây em reg cho
Cảm ơn bác nhiều,em vào được rồi !
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Xong đổi pass đi nhé 😃

Ai không tự reg được cứ post mail lên đây mình làm giúp cho
skylovemk
ĐẠI BÀNG
13 năm
Làm giúp mình với: hoangtuphieudu_297[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
Thanks.
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Được rồi đó bác, vào check mail đi nhé
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Ai không reg được ới mình câu nhé 😃
Cho Mình Xin 1 Acc Nhé ylly183212[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]

Thanks
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Mail này đã đăng ký rồi, sao mình reg lại cho bạn được. Bạn gửi mail khác lên mình reg cho 😔

Các bác post mail lên đây thì nhớ là mail chưa từng được dùng để đăng ký Acc Itunes hoặc Apple ID nhé
bạn làm giúp mình 1 acc với .
mail mình là thpdragonfly208[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Vào mail verify nhé bác
hoaikhongbk
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác tao em phát 😔 em tao khogn được . hoaikhongbk[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019