Tạo Acc itunes free có ngay sau vài phút + Hướng dẫn tạo acc cực kỳ dễ

hoanglt82
29/3/2011 4:25Phản hồi: 378
378 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác ơi! Phone của VietNam la j vay

---------- Post added at 07:44 AM ---------- Previous post was at 07:42 AM ----------

Ah! Thank bac Hoang nhe. Minh tao duoc acc rui
binhnn
CAO CẤP
13 năm
Giúp em vơi !
mail em là financek49[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Thanks bác binhnn đã cung cấp một kênh, có một vấn đề đó là việc các bác tự đăng ký Acc Itunes free sẽ dễ hơn em tạo cho các bác.

Lí do chủ yếu là từ việc Apple hạn chế việc reg acc Itunes bằng cách cho mỗi người - 1 máy chỉ đăng ký được 1 đến 2 acc. Vì vậy các bác chưa có acc nào của Itunes thì các bác cứ việc làm đúng theo các bước của em là đăng ký dễ dàng.

Còn đối với em để đăng ký số lượng tương đối nhiều người thì em phải làm đủ mọi cách để lách cái kiểm soát của apple (cũng lằng nhằng phết nên ngại post lên đây) bằng cách fake IP, serial HD, cài lại Itunes sau khi đã fake,....

Vì vậy các bác mới tạo cứ an tâm mà thực hiện theo đúng từng bước của ẹm. Đừng bỏ qua bước nào thì sẽ thành công thôi. Còn bác nào làm mãi mà không đăng ký được thì post mail lên đây nhé 😃
hihi, tình hình là bro này không biết là vô tình hay cố ý, vì nếu là mỹ thì nó mới ra giống cái màn hình của bro, còn nếu là itune dành cho Việt nam thì sẽ không có cái giao diện nhu trên màn hình của bro đâu.
Mình loay hoay mãi và cuối cũng, mình phát hiện ra rằng, nếu theo lời của bro và đối chiếu với hình ảnh ở trên, mình chọn itune Mỹ, sau đó tèn tén ten, là lá la, hay ra phết.
tạo hộ mình 1 acc US đc ko bạn ơi, chả hiểu sao mình tạo acc Vn thì đc còn acc US thì toàn báo contact support to complete transaction 😕
mail: dark.skeath[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
Các bác cho em hỏi tí nhé.

Em tạo được account xong xuôi rồi, nhưng account này có download được những app có phí trên store không hay chỉ download dc những "freeapp".
Em gà mong các bác chỉ giáo.

Thanks bài hướng dẫn rất hay !
binhnn
CAO CẤP
13 năm
Nếu muốn app trả tiền thì bạn lên baokim.vn mua cái thẻ Visa add vào, chi phí cũng không cao mà quan trọng là không phải ra khỏi nhà
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn vào mail nhé, pass là Tinhte123

---------- Post added at 12:16 AM ---------- Previous post was at 12:16 AM ----------

Bạn vào check mail nhé, pass là Financek49

---------- Post added at 12:18 AM ---------- Previous post was at 12:16 AM ----------

Các bạn vào check mail và nhấn verify để hoàn tất đăng ký nhé. Pass của bạn: Tinhte123
Sau khi vào được acc itunes thì các bác vào đổi pass sau nhé

Nhớ ấn vào cảm ơn động viên em còn có sức reg acc cho mọi người 😃

---------- Post added at 12:21 AM ---------- Previous post was at 12:18 AM ----------

ACC này là acc free vì vậy chỉ mua được những app, music free.
Nếu muốn mua app trả phí thì bạn phải đăng ký thẻ Visa, Master, Itunes gift,...
Bạn kiểm tra dùm mình , tới bước cuối cùng thì bị báo lổi . Mail : hanphodong[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION] , THANKS
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Mail của bác đã được tạo rồi mà? 😕
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Các bác này nhờ xong không thấy dùng đến hay seo ý?
Thanks nhá đc rồi :bounce:
Theo cách này mình làm được rùi nè! cảm ơn bạn nhìu...
Bác làm ơn tạo giùm E 1 Acc với

Mail: phamthai.quan[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
Mình tạo rồi nhung tới đây thì làm tiếp sao bạn ? Thanks
Reset your password

You can change or reset the password for your Apple ID account by providing some information.

Password Reset

Your Apple ID password has been reset.
Return to My Apple ID
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Haha, sao bác không đổi pass mà lại reset làm gì? Bây giờ thì bác vào Itunes, xong click vào Sign in>forgot pass> đánh mail đăng ký để nhận pass của Apple
hoặc vào thẳng đây https://p11-buy.itunes.apple.com/WebObjects/MZFinance.woa/wa/iForgot?language-iso=en-us
nhập mail mà bạn đã đăng ký vào rồi vào check mail để nhận pass của Apple

---------- Post added at 10:17 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

Bác vào mail để verify nhé, pass là Tinhte123
E đã nhận đc hàng của bác, Thank nhiều nhé
ko hiểu sao itunes của mình vào ko vào itunes store nhỉ
ấn mãi nó mới vào đc, mà chỉ đc 1 lát cỡ vài giây là bị thoát ra
Bạn ơi , Mình làm tới đây là hết
Thank you for verifying your address. hanphodong@yahoo.com .vn is now associated with your Apple ID.
Sao không giống như bạn chỉ vãy . Thanks
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Bác chọn vậy là đúng rồi còn gì?

Bác đã thấy thông báo này chưa?

"Email has been sent.
When you receive your sign in information, follow the directions in the email to reset your password."

Nếu có thông báo này là đã thành công roài đó bác, bây giờ bác vào mail của bác (mail đăng ký Acc của Apple mà xác nhận thôi).
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Các bác có nhu cầu thì cứ post bài trên này nhé vì post vào nick nhiều khi em quên và không tiện theo dõi.

Davidken_2406[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION] pass Tinhte123

---------- Post added at 11:59 PM ---------- Previous post was at 11:56 PM ----------

Bác cài lại bản Itunes mới nhất chưa?

Nếu rồi thì kiểm tra xem bác đang chọn là Itune của nước nào, bác thử đổi nước là Việt Nam (dưới cùng bên phải có là cờ) xem thử được không nhé?

Mình chỉ gia cát dự được đến thế thôi vì không trực tiếp xem máy bạn được nên chưa biết lỗi gì 😃
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Đến bước này là bạn đã thành công rồi. Giờ chỉ cần verify lại với Apple thôi, bạn click lại verify đến lúc nào được thì thôi. Lỗi trên có thể do:
1. Do lỗi server apple
2. Do lỗi mạng ví dụ như mạng công ty chặn, mạng dùng chung chặn, hoặc mạng quá chậm không hoàn tất quá trình verify được....
3. Hoặc máy bạn (rất tiếc là mình cũng không trực tiếp kiểm tra và cũng chưa gặp lỗi này nên không biết lỗi vì nó báo là lỗi unknown 😃 )
cám ơn bạn nhiều nhé
mình làm đc rồi
mệt quá đi
P/S: mà bạn có biết làm sao cài kindle vào máy ko, to ko cài đc
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Bây giờ bạn đã có Acc free Itunes rồi, bạn vào Itunes (trên Iphone hoặc máy tính) rồi search "kindle" ấn vào free>install là cài được thôi.
Chắc ý bạn muốn hỏi add thêm sách vào Kindle đúng không?
Trên diễn đàn có nhiều topic hướng dẫn về Kindle nhưng mình cứ tóm tắt các bước thế này cho bạn dễ hiểu:

1. Reg 1 acc free trên www.amazon.com (Cái này dễ chắc bạn làm được).
2. Download Winscp hoặc Iphone PC suite
3. Copy ebook muốn đọc vào /private/var/application/XXXXX/Document/eBooks
cái xxxxxx này bạn cứ tìm lần lượt ở trong var có nhiều folder, tìm lần lượt sẽ thấy có kindle (mỗi máy sắp xếp thứ tự khác nhau nên mọi người vẫn phải hướng dẫn thông qua cái xxxxx này, 😃 )
Vậy là xong đấy. Còn nếu làm cụ thể bước nào không được cứ post lên đây hoặc gửi tn qua yahoo/skype: hoanglt82 mình hướng dẫn cho
@hoanglt82 anh oi giup emlap voi mail cua em la vinhv7@gmail.com
Nó báo mình đã đăng ký thành công , nhung khi mình Sign in thì nó báo sai password , mình cũng ko hiểu sao nữa , dù sao cũng cám ơn Bạn đã nhiệt tình chỉ dẫn
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Thế bạn đã lấy lại được pass chưa? Mail bạn đăng ký Acc là gì? Mình vào đổi lại pass cho 😃
tạo cho mình 1acc với bạn ơi. Thank
nick_kenzo7641[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].vn
hoanglt82
TÍCH CỰC
13 năm
Pass: Tinhte123, bạn vào mail để Verify và vào Itunes để đổi pass nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095