[?] Tập 5: Quân sự - Lựu đạn hoạt động như thế nào?

TDNC
31/12/2011 13:42Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nó vừa nổ vừa xuyên bác à
peniser
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bài viết rất có chất lượng ....
súng chống tăng khác súng phóng lựu. chúng không xếp cùng loại đâu bác.
The RPG-7 (Russian: РПГ-7) is a widely-produced, portable, unguided, shoulder-launched, anti-tank rocket-propelled grenade launcher.

Đọc thêm nhé: http://en.wikipedia.org/wiki/RPG-7
Chờ xem tinh tế trên tay thôi, tiện thể hỏi luôn giá và nơi bán hoặc hàng xách tay luôn.....Hehehe
Có luôn món gỏi hoa chuối mà mình yêu thích kìa. B40 cũng được gọi là lựu đạn hả bác chủ thớt?..
kantaeyoung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gần đến tết rồi có bác nào bán lừu đạn không? bán cho em quả về đêm giao thừa em nổ một quả cho nó vui nhà vui cửa! 😁:D:D:D:D:D
có mà tan nhà nát cửa ấy.:D
bài viết hay, nhờ đó mà mình hiểu thêm về lựu đạn, xem phim thấy nhiều bây giờ mới hiểu rõ được nó
Bài viết rất hay ,người việt là chuyên gia quăng lựu với cưa bom mà
Bác mua hàng 2hand ko em có con lựu...nhưng ko có thuốc, bác mua về lấy thuốc đạn đổ vào...khuyến mại cho bác thuốc đạn vs một số đạn súng...
cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ thông tin cho anh em ... mà sao mới đầu năm mà đã quăng boom lên tinh tế .. hứa hẹn năm 2012 sẽ là 1 năm đầy bom đạn trên diễn đàn =))
Đọc bên 24h thấy các loại súng của đặc nhiệm nga, quay về tinh tế thấy nói về lựu đạn 😁
dangphong25
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ mãi mới có lại chuyên đề này, bài sau viết về tàu ngầm hạt nhân bác chủ hey,

Sent from my iPhone using Tinh tế
Hoạt động giống vầy phải ko các bác 😃
http://vnexpress.net/gl/cuoi/video/2011/12/luu-dan-bay-nguoc/

Thêm phát

hay quá bạn ơi..mong có thêm nhiều bài viết bổ ích ntn..
mjindo87
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chi tiết quá....Cám ơn bạn nhiều.hay 😃
Sireto
TÍCH CỰC
12 năm
Mình chơi Modern Warfare 3, ngay bàn đầu có khẩu XM25, băng đạn chỉ 4 viên 😃 Hóa ra là Infinity Ward quảng cáo súng luôn à 😃
Biết rõ thế này thì cưa lựu đạn không sợ nổ nữa rồi ^^
Mai anh hiệp làm một bài trên tay Quả Lựu Đạn đi ^^ =))
cocconden
TÍCH CỰC
12 năm
em thích nhất các bài viết khoa học - công nghệ của anh TDNC... toàn 'thuốc bổ' cả
mấy bạn ko biết chứ trước khi qua bên tinhte mình hay lên youtube xem cách chế tạo flashbomb,dây cháy chậm,pháo hoa ...ai yêu thích thì lên h2vn.vn tham khảo nha.
PingMD
CAO CẤP
12 năm
Hôm nay biết thêm đc grenade, hehe, đở ngu 1 tí nửa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019