Tất cả về Pantech Racer Vega II (SKY IM-A830L/S/K)

Thảo luận trong '[Android] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi bqqhuy, 20/6/12. Trả lời: 24536, Xem: 1896346.

?

Haiaune đã tuyên bố fix được SMS của SKY A83. Anh em có chấp nhận góp tiền để mua nếu là thật đã FIX

1. Đồng ý góp tiền nếu thực sự sau khi BOX cử người ra đàm phán nói chuyện và confirm là đã sửa được.

70.9%
  2. Không muốn bỏ tiền ra để mua. Thấy đủ dùng hoặc chờ đợi free.

29.1%
  1. mrlonli

mrlonli Thành viên

không bác nào tư vấn giúp e àh. e đang định săn 1e 830s mà không biết địa chỉ nào tin cậy. nghe các bác nói hàng tàu nhiều lắm nên e cũng nhát tay. tiền mồ hôi nước mắt mà vớ phải cục gạch thì chết dở. e ở TPHCM

2. kingmagicl

kingmagicl Thành viên

Ở tphcm bạn có thể tìm đến didongviet.vn (Tiền thân là Toxic.vn) nơi đã khẳng định được uy tín cùng rất nhiều anh em trên diễn đàn công nghệ rồi bạn nhé

mrlonli thích nội dung này.
  3. viettinh

viettinh Thành viên

Zạ chúng em dân tộc, nên vẫn cứ gọi là nhắn tin tổng đài cho người xung quanh còn hiểu ạ, chứ nhắn cái tin tra cước rồi gửi 195 mà USSD ji ji đó thì chúng em cứ ngớ người ra :D. Xin bác đừng cười, và thông cảm cho độ cùi bắp của chúng em. Thank bác đã chỉ bảo. Mà sao bác k Quote luôn cái đoạn sau mà quote mỗi cái đoạn tin nhắn tổng đài vậy, em cần câu trả lời đoạn sau thôi mà. ;)

4. Tungb3o

Tungb3o Thành viên

phức tạp quá ko dám thử đợi bản vá thôi hehehe

5. toanpadium

toanpadium Thành viên

Chưa nhắn được >80 kí tự bác nhé

6. cuongxacang

cuongxacang Thành viên

khuc danh lenh chua ro lam,sr moi loi len 1.38 chua cai go tv...hehe

7. steppe871

steppe871 Thành viên

Link die rồi bạn ơi - Có ae nào up lên MF ko? share cho mình với

Xin lỗi bạn, File đã bị xóa (1) vào lúc:
    2012-09-19 01:26:15

8. onelove0001

onelove0001 Thành viên

mình dùng bản K bạn ạ

9. hanglinh8912

hanglinh8912 Thành viên

xin chào các bậc tiền bối. em mới được ông anh mua cho con Sky A830K đưa từ bên hàn về. vẫn chưa dùng gì đến máy. vậy các bác cho e hỏi. bây giờ thì e nên làm thế nào để dùng máy 1 cách hiệu quả nhất. đọc trên các trang bác thấy dòng K này rất hiếm. tk các bác nhiều.

10. pquyetthang

pquyetthang Thành viên

Mọi người ơi cho mình hỏi,con 830 có chức năng chụp ảnh bằng giọng nói,nhưng nó bắt kick hoạc voice recognicer gì đấy,ai biếtchirminhf với :D
    Với lại chức năng cảm biến chuyển động nhỉ,mình cũng chưa tìm ra,mong anh em giúp đỡ ( có gì không hiểu mong anh em chỉ bảo :D )

11. police.yb

police.yb Thành viên

Anh huy ơi giúp em với. Con sk A830s của em khi gửi tin nhắn tiếng việt đi thì ko gửi được. Máy báo là: rất tiếc, cài đặt đã dừng lại. Bác giúp em với

Sent from my IM-A830S using Tinhte.vn

12. hungdnk12

hungdnk12 Dự bị

Update chua chac da duoc dau bac a, bac xem co cach nao khac hoi cac chuyen gia roi chia se ho cái, máy toi cũng bi loi mấy app hàn, Update không sửa đc lỗi

13. alibabahp

alibabahp Thành viên

Chờ bản tinh chỉnh rút gọn 1.34 của bác Huy mãi mà chưa thấy nhỉ.Anh em bản K vẫn đang phải dùng rom 1.34 của khựa.Bác xem thế nào hỗ trợ anh em một bản rút gọn hay bác nào có máy bản S cho mượn nhờ 1 hôm nào

14. hungdnk12

hungdnk12 Dự bị

Rom khựa của bạn hơi lỗi, mình dùng không bắt được wifi, bác có rom nao ngon hơn không chia sẻ giúp với

15. alibabahp

alibabahp Thành viên

Chu
    Chụp ảnh con hàng K mang bên Hàn về của bạn up lên đây cho anh em chiêm ngưỡng xem có khác nhiều hàng của bác Đào ko?Từ vỏ cho đến bên trong khi mở lắp máy.Rom thì bây g có 1.30 của haiaune và 1.34 của TQ cứ thế mà chơi thôi.Đợi lúc nào có bản thu gọn của bác Huy thì up.

16. tieu_minh_thanh

tieu_minh_thanh Thành viên

có cách nào tăng âm lượng của loa thoại không ạ, em gọi điện nghe không đc to lắm

17. alexoxo

alexoxo Thành viên

các bác cho em hỏi, e cần gọi điện thoại quốc tế mà không làm sao mò đc cái dấu + của nó ở đâu trên bàn phím ạ

Sent from my IM-A830L using Tinhte.vn

18. bunhingiudua

bunhingiudua Thành viên

Bạn up thử rom của tvp3004 - trang 641 xem, dùng được đấy. Rom mới 1.34 của bản S. Mình cũng dùng bản K up thấy mọi thứ chạy khá ổn, chỉ tội xóa hơi nhiều app gốc mới thỉnh thoảng bị out chắc do xóa nhầm system thôi. Tiện thể cảm ơn bro tvp3004 luôn nhé.

19. hanglinh8912

hanglinh8912 Thành viên

http://www.facebook.com/sad.sonata.7. bạn vào fb mình xem nhé

20. thuongshoo

thuongshoo Thành viên

bà con, mình mới up bản 1.34S của bác bqqhuy. Sao mình nhắn tin tới 161 và 191 đều bị thông báo là tin nhắn không hợp lệ? Xài rom gốc thì bị báo lỗi là tin nhắn sai cú pháp.

Không biết có ai như mình không? Mình tính huỷ gói cước 3G sau đó sẽ đăng ký lại nhưng không được gì hết