Temple Run đã có phiên bản cho Windows Phone 8, mời tải về

bk9sw
29/3/2013 4:51Phản hồi: 159
Temple Run đã có phiên bản cho Windows Phone 8, mời tải về

Sau một thời gian dài chờ đợi thì cuối cùng tựa game hành động phiêu lưu Temple Run cũng đã có mặt trên nền tảng Windows Phone. Trò chơi này thì đã khá nổi tiếng trên các nền tảng khác như iOS hay Android. Nếu bạn nào chưa từng chơi thì nội dung game đơn giản là: Bạn phải điều khiển 1 nhân vật vượt qua các chướng ngại vật, thu nhặt các đồng xu và phía sau bạn là một bầy khỉ đột quỷ quái đang đuổi theo sát nút.

Những đặc điểm của Temple Run trên WP:
  • Điều khiển đơn giản chỉ với các thao tác vuốt qua trái/phải, lên/xuống;
  • Tăng level cho nhân vật và sử dụng các "tuyệt chiêu" trong game;
  • Cơ chế chạy 3 chiều của nhân vật kết hợp các thao tác như chuyển hướng, nhảy, trượt và đảo;
  • 7 nhân vật khác nhau;
  • Game giải trí vui nhộn, thích hợp để giết thời gian.
Tải về Temple Run cho Windows Phone 8 (WP7.x không hỗ trợ):
  • Bạn có thể tải bằng mã Microsoft Tag bằng cách nhấn nút Bing Search View attachment 938786 bên dưới màn hình điện thoại, chọn Bing Vision View attachment 938787 và hướng camera lên mã Microsoft Tag.
  • Nếu truy cập bài viết này bằng điện thoại Lumia hoặc WP, bạn hãy nhấn vào biểu tượng ứng dụng ngay bên cạnh Microsoft Tag.
Temple_Run_logo.png Temple_Run_MSTag.jpeg

Theo: WMPowerUser
159 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

game hay
Hình như chỉ có ram 1G mới chơi đc
@pond1597 S3 mới ra năm ngoái mà thời nào? nhìn độ phân giải màn hình của S3 và ip4s đi rồi nói tiếp nhé.
Đang nói máy wp chứ có nói android hay ios đâu. Wp nói cấu hình thống nhất để khai thác tốt mà, bạn quen vì sao mà chỉ những cpu ms support thì mới xài, không thể xài lung tung cpu cho wp nhé.
junoxien
TÍCH CỰC
11 năm
@pond1597
Cuồng nó cũng 1 vừa 2 phải thôi nhé ;))
M3ga
CAO CẤP
11 năm
@pond1597 Cuồng ít thôi , xem TR trên iphone 3 nó cắt đi bao nhiêu thứ nhá , đơn giản nhìn vào cử động tay chân xem có bị cắt giảm 1 cách tối đa ko nhá 😃 . Android đúng là ngốn tài nguyên hơn ios nhưng đừng phóng đại hóa lên mức "kinh khủng"

Sent from my Ne Xợt
CUBASE
TÍCH CỰC
11 năm
@technological experience Chém thì chém cho đúng. Đúng là 3gs chơi đc, nhưng ko hề nhẹ và xin khẳng định luôn là nó cũng chẳng trơn chu gì. Ko giật giật
Mới lạ
Hơi trễ so vs smartphone android vs ios 😔

Sent from my LG-E975 using Tinhte.vn
Wp đang dần hoàn thiện, cố lên Nokia, cố lên wp!
boygabg
TÍCH CỰC
11 năm
Mình thì thích chơi Subway Surf hơn
mrcantona
TÍCH CỰC
11 năm
@boygabg bác này giống e 😃
mà sao wp phải ram 1gb mới chơi đc hả các bác, trc e chơi trên nexus s (android) ram có 512 cũng chơi đc mà
ankinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chơi được mấy hôm rồi, Tinh tế đưa tin chậm rùi!
@ankinh nó mới vá lỗi màn hình trắng, h đưa là vừa roài bạn 😁
Lumia 620 k hỗ trợ ..... Hjxxxxxx
Hic. Trông ảnh thì như temple run 1.
@tienthanhyhb có ai nói nó là 2 đâu o_O. Tiêu đề bài viết cũng có nói đâu o_O
Chưa chơi game này bao giờ. Mà chơi game trên đt đc chút xíu là máy nóng kinh khủng => chai pin. 😕
@SoGetSu Game sát gpu ăn pin nhiều nhất, sau đó đến game sát cpu đó bác. Ở trên nhiều PC gaming, nguyên cái VGA ăn điện bằng tất cả các phần còn lại của nó.
@Hoàng Z Mình lại đang đau đầu vì có cái Laptop mà ko hiểu sao nó ko xài card rời mà có onboard thôi! 😕
@SoGetSu Laptop nếu ko phải dòng gaming và dòng máy trạm thì dùng onboard sẽ bền hơn rất nhiều.
@SoGetSu card on mát máy hơn dùng thêm cái card rời 😃
Xin TB là trò này ko hỗ trợ 520, 620, và 720 nhé. RAM >= 1GB 😔
J_Tuan
CAO CẤP
11 năm
@0167-2345-545 Nghe đâu sắp có bản cho 512 mb r. Nhiều ng dùng 520 , 620, mà 😁
@0167-2345-545 hệ đ hành dỏm thế. mấy con 512 đang lẻ nó phải biết tắt bớt service để chơi chứ
@0167-2345-545 Hehe, ko ham mấy con window phone ram 512Mb là ở điểm này. Khi chạy ứng dụng hoặc game nặng sẽ thấy cây Ram 1Gb nó có lợi ntn.
Các bâc chơi game này dc nhiêu điểm vậy? 44tr điểm có phải là cao ko? Bản Temple Run 2 ấy.
@vigorous211 Ặc sao em vô thì chỉ thấy hình cái cúp là Challenges, làm gì có top nào?
@h3141592653
anhminh1208
ĐẠI BÀNG
11 năm
@h3141592653 TR 2 mình chơi được 52tr điểm rồi nhưng giờ lại phải tích ngọc để làm lần nữa cho nó hoành tráng.
p/s: Công nhận TR2 này chỉ cần có tiền làm khoảng vài trăm ngọc là 100 điểm cũng được.
vigorous211
ĐẠI BÀNG
11 năm
@h3141592653 Ẹc... máy bạn phải kết nối wifi hoặc 3G thì nó mới cập nhật được nhé !!
dantemax
ĐẠI BÀNG
11 năm
Qua iOS lấy 3gs chơi ngon tuốt,ram chỉ 256
@dantemax 3gs chơi dc nhưng đôi khi bị lag, temple run 2 thì lag kha nhiều, nặng hơn là lag tung chảo.
@dantemax tuy nen tang thoi ban oi
mrcantona
TÍCH CỰC
11 năm
ko thích chơi trò này lắm, subway sufer hay hơn 😁
Thèm game mả chưa bao giờ chơi. Toàn gặp pin yếu kém time để nghe gọi còn ko đủ....

send from my Lumia 1280
ntt89
ĐẠI BÀNG
11 năm
ram 1G, buồn
vandatAT
TÍCH CỰC
11 năm
Yêu cầu cao nhỉ. Trước đứa em dùng con android Tàu ram 256 vẫn chơi mượt 😃.
Ram tối thiểu 1g thì loại khá nhiều đối thủ rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019