THÁi VINH computer bán hàng có uy tín không mọi người

badboy022
11/8/2012 9:35Phản hồi: 50
THÁi VINH computer bán hàng có uy tín không mọi người
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mong dc giup do~
anh2ka
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tinhte rất tin bên này có super support trên này đấy 19mrthang92 .cứ mua đi k sợ đâu.uy tín của ngta đáng giá hơn số tiền 1 cái máy.
hung.euro
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anh2ka
@anh2ka Bác Thắng nghỉ thái vinh rồi còn đâu, buồn ơi là buồn
lacuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng vote cho, hàng nguyên tem trùng seria number là được bác ak
@lacuong tội xem con vaio SE13fx thấy có 18tr5 lại thấy lo lo, bên hanoilab đang 22tr5, mắc quá cũng ko thích mà rẻ quá lại đâm li.hĩc
lacuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
cứ giá đâu hợp lý mà máy trùng seri với hộp, nguyên tem phân phối thì quất thôi bác ak
@lacuong oh, vậy mình sang thái vinh xem thử vậy, mỗi shop 1 giá
lacuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn ở HN à, nếu ở HN thì bạn thử qua kholaptop.vn xem, hàng bên đó cũng chuẩn, giá cũng ok, mình vừa mua 1 con ở đó chiều nay, đang ngồi đợi sạc pin đủ 10 tiếng để rút ra đi ngủ
@lacuong mình để ý shop này r mà chua mua, chỗ thái hà gần trường mình. đang phân vân 2con mà chưa quyet
bác cứ yên tâm mua bên ThaiVinh đi nhé, mình đã mua ở đó rồi, cách tiếp chuyện, tư vấn, ưu đãi,... nói chung là các vấn đề sau bán hàng rất okie! Máy mua về trong 1 tuần có vấn đề giữ nguyên thùng mang đến đổi con khác. Mấy a ở đó rất giữ chữ tín! Ko phải pr j đâu mà thực tế thấy là như vậy!
@thaivinhkt02 mai e qua lấy e dell 3560 có được giảm giá ko bác 😁
@thaivinhkt02
nghia6392
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình hỏi thái vinh web là gì và địa chỉ ở hà nội là bao nhiêu
@nghia6392 của bác đây : http://thaivinh.vn/thaivinh
ĐC: 30 Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội gần ngay Đại học Thủy lợi
Thái vinh Support rất tốt bạn ơi, ngoài Hà thành thì mình nghĩ của có Thái Vinh là tốt nhất uy tín và tin cậy nhất.
bạn sang bên avishop. k sang bên an khanh cũng oki bạn ak.
E dinh mai ngay kia ra Thai Vinh muc 1 e.
Ko biet N56vz con hang ko ?
Vote cho TV
Mình từng mua một em ASUS N56 ở Thái Vinh. Thái độ bán hàng gần gũi, niềm nở. Đang tính ra đây múc thêm cái ssd về lắp :X
mình không bik nhiều nhưng cái đó là ở cái tâm cái đức người mà bạn đối đầu (giao tiếp )
Các bác TV kiểm tra cái sdt trên website cái nhỉ, mấy lần e muốn hỏi hàng mà gọi k có được 😔

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
sáng CN có qua lấy con Thinkpad T430 Brand New bên bác nhưng hàng ship muộn nên đi về . Hẹn bác sang thứ 2 ..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019