THÁi VINH computer bán hàng có uy tín không mọi người

badboy022
11/8/2012 9:35Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác Thái Vinh làm ăn uy tín trước giờ cũng khá ok, chơi đủ loại hàng cả phân phối với xách tay :p
@thaivinhkt02 hôm qua e có nhờ bên bác tải mấy game COD với BF đó, các bác tải xong thì nén vào đĩa giúp e đc ko ? mấy hum nữa e lên HN xong e phải đi luôn, chắc ko có thời gian ngồi đợi cài đặt quá. à các bác xem e luôn cái vụ vân tay nhá 😔
@thaivinhkt02 Chào bác, e lấy của bác con 3560 hôm qua. Và giờ nó đã ko khởi động được, lỗi win. Các bác chuẩn bị cho e 1 con 3560 khác, chủ nhật e sẽ lên đổi máy. Các bác làm ăn thế này thì chết e
@Lại Phải Giết lỗi win thì cài lại win thôi chứ việc gì phải đổi. Chừng nào lỗi phần cứng thì mới đổi được nhé bạn. Bạn cũng phải thông cảm cho cửa hàng chứ, máy bán ra cho khách rồi, đổi vì mấy lý do hơi vô lý thì máy đó bán cho ai nữa 😃
Vấn đề là ở chỗ lòng tin. Mình tin tưởng các bác bên TV nên mình ms ko ngại ngần đg xá qua tận bên bác ấy 2 lần ( nói luôn là hqua HN mua to nhé ). Rồi mình nói luôn là mình sẵn sàng đợi các bác ấy lấy máy đợt sau, ng khác thì có lẽ đã qua cty khác, nhưng mình coi trọg chữ tín, đặt hàng của các bác ấy thì mình sẽ lấy của các bác TV. Nên mình chỉ hy vọng các bác bên TV xử lý sao cho hợp lí, mình đặt niềm tin vào cty các bác ấy thì các bác ấy cũg phải làm sao cho nó thỏa đág vs mình. Chứ mình ko muốn phải vác máy từ QN lên tận HN nhiều lần vì vài ba cái lỗi ( cviệc lẫn đg xá ko thuận lợi cho mìh )
@Lại Phải Giết bác này buồn cười vãi, có lỗi cái win cũng bắt ngta đổi máy mới, bác ko biết tự cài lại ạ, khách hàng là thượng đế nhưng đòi hỏi ntn quá đáng quá đấy ạ, bác mang lên ngta bảo hành cài lại win cho là may lắm rồi
@crazyboy_alias
bạn ko hiểu vấn đề nên ms nói thế à, e ko đổi máy nữa, và các bác bên TV đã cài lại win cho e nên e xóa cmt trước đi. bác phải đọc cmt trc thì bác mới hiểu à, dù sao cũng ok hết rồi nên ko muốn nói nữa. ủng hộ bên bác TV về cái khoản hậu mãi
Khá là buồn khi lấy máy chưa đc chục ngày thì hết lỗi win rồi đến lỗi ổ cứng. Bác Thái Vinh nghĩ sao đây ?
@thaivinhkt02 mai em định qua bác làm em asus x550LC-XX105D bác cho e giá tốt vào ib nha. ^^
@mikola123 Em xem bên Thái Vinh giá đó là tốt rùi bác ak, xúc thui
bác cũng có thể tham khảo bên em nhé
@Thiên Minh Giá Rẻ bên bác có bớt chút đỉnh đc cho a e tinh tế k 😁
@mikola123 Để em tham khảo có gì em báo với bác nhé :D
Lỗi ổ cứng 1 là đổi, 2 là đưa đi bảo hành bác ak
Chắc là do máy chứ không phải do bên Thái Vinh đâu bác ak
máy móc mà hư hỏng khi nào cung k biết, dẫu mình đã kiểm tra, test nhiều lần
Bên cty mình cũng rất sợ gặp phải trường hợp như vậy bác ak
Mai em qua bác chọn máy, nhờ bác bớt chút nhé! HP probook 440/450 hoặc Dell Vostro 3560
@-BlackTiger- bên em còn Dell 3560 hàng mới về b ak
Còn G0 hiện tại hét hàng rùi b ak
Em đang muốn mua dell latitude E6440 không biết bác bên TV có giảm được chút nào ko a?
@anbien12 Dòng xách tay thì bên em k làm b ak
@tpt7 oái b hiểu nhầm ý mình rùi
ý mình bảo bên Thiên Minh k làm hàng NK b ak
chứ mình ở đây lâu rùi có nói nặng với bên nào bao h đâu
@tpt7 K có gì b ak ;)
Bác ơi bên mình có con thinkpad x240 có những loại nào hả bác bh còn hàng ko hay x250 thì ntn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019