Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

thaihamobile có uy tín không ? hàng có chính hãng không

hoanghonbuon90
27/3/2013 17:4Phản hồi: 31
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

http://www.vietanhmobile.vn/p2466952/sony-xperia-z2-hang-xach-tay-mua-ban-tra-gop-gia-re-nhat
Chỗ này mình thấy giá e Z2 sao rẻ vậy 🆒, có bác nào từng mua máy ở đây chưa cho mình xin ý kiến vs o_O, đang có ý định làm 1 e z2 về dùng 😁
vietanhmobileietanhmobile hat luog k ma e thay re qua
Mấy con chó rẻ rách thái hà mobile, mình mua cái s4 HQ ( hàng mới 100%) bên nó dc 1 tháng có những vấn đề sau nói cho mng cùng tránh
1. ko bao giờ chơi dc flappy bird và những game cần cảm ứng nhạy bén vì cứ thỉnh thoảng là ấn cảm ứng ko nhận
2. sạc ngay từ khi mua về sạc 2 phút nòng bừng hết cả lên động vào tưởng bỏng tay... Tai nghe thì 1 tuần hỏng 1 bên tai
3. Pin sau khi dùng 1 tháng phòng rộp, dưới 50% là phải sạc nếu ko bật 3g là tự động sập nguồn, ko bật lên dc nữa, sạc thì 5 phút sau từ 0% lên hơn 50% 😆))
Anh chị em nhìn mà tránh, mẹ làm ăn mà đéo có uy tín chuẩn bị đéo đủ tiền thuê nhà ở thái hà cho xem
Thế có bác nào biết chỗ bán Z1 cũ ở Hà Nội uy tín ko?
chỉ em với vì mai em đi mua ùi ^_^
@SH150cc Z.z1 mơi bac tham khao bên e vân con hang nhe

vinhvumobile - Bring technology to everyone
@Vinhvumobile còn hàng cty ko anh ơi nếu có thì bnhiu hả a.
có gì a ib dùm em nhé vì mai em đi mua ùi, nếu giá cả hợp lý thì mai em qua bác xem hàng
@SH150cc Co xach tay ban quôc tê full box chuân nhe bac. Rất nhiều mẫu gia tôt mời bác tham khảo a

vinhvumobile - Bring technology to everyone
Chia sẻ với ai đang định, hay có ý định mua điện thoại tại Thái hà mobile phone.

Tình hình là thế này. hồi tháng 10/2014 em có mua con s3 hàn ở đây. lúc mua họ bảo là bảo hành 12 tháng. (trong phiếu bảo hành hết hạn 12/10/2015)

Máy chạy được 2 tháng (chính xác là 2 tháng 8 ngày bị lỗi. pin xuống đến 80% là máy tắt (chú ý: không làm gì với nó cả nhé, cứ cỡ 80% là tắt), khởi động không khởi động được. cứ vào màn hình start là đứng yên đó).

Mình mang máy đến hỏi thì họ bảo do pin hỏng hoặc mình không biết cách giữ gìn máy, sài máy. ức quá. từ hồi mua mình không upram, không can thiệp vào bất cứ phần mềm nào trên máy, không chơi game (trên máy có cài 1 cái game ai là triệu phú, chả mấy khi mở... xuất ngày làm việc, có đợt overtime đến 9-10h tối, lấy time rãnh đâu nữa).

Cuối cùng họ nói không bảo hành cho trường hợp này. hoặc họ bảo mình mua pin mới thay pin cũ , mình hỏi nếu mua pin mới, thì bảo hành pin thì thế nào, họ bảo bảo hành 1 tuần, thái độ phục vụ rất láo xược ( chú ý là máy mình bảo hành 1 năm, mà mới mua được 2 tháng, còn tận 10 tháng nữa mới hết bảo hành. )

Mình cũng có tìm hiểu với con s3 hàn nó cũng hay bị lỗi, nhưng trong phiếu bảo hành còn hạn bảo hành, mà máy mình lỗi là lỗi thực. ít ra cũng có một vài lời gì đó cho nó thoải mái cả 2 bên chứ. đằng này .. (hôm mình đến gặp 1 anh và 1 chị. ko biết tên....)

Bực quá, không sài con đó nữa. vứt cho đứa em. nó thích làm gì thì làm. giờ đang sài con cục gạch cùi (ko đến 2tr được ưu điểm pin trâu. mua từ thegioididong, thấy cũng ổn).

Trên là trường hợp mình gặp phải, share cho ai đang có ý định mua còn nào tại đây thì chú ý nhé. cũng có thể do mình đen đủi, nhưng nếu là uy tín thì không có ai ném đá cả. mà mình đọc từ trên page 1 đến page cuối, thấy toàn đá và gạch thui à.

Giờ chỗ đó có giảm gía 90% - 99% mình cũng chả thèm.
Hôm qua hỏi cái ip4 32G, con mẹ cửa hàng mang ra, chưa cho vào trong, bắt phải mua mới vào trong kiểm tra máy. Đang chờ nó cài vào google thấy toàn phốt, té chạy luôn.
duankt
ĐẠI BÀNG
9 năm
của hàng bọn này văn hóa bán hàng kém, hàng cũng kém chất lượng. Mình dính con Z10 oan ở đây.

Khuyến cáo TRÁNH XA
Bon nay lua dao , ban hang kem chat luong. EM vua dinh con S4 o day
halida
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mới đến xem con ip 4s, chúng nó bảo chưa active vậy mà kiểm tra active rồi và còn hết cả bảo hành.
Khi mới đến chúng nó đưa máy ra và nói với nhau là hình như trang chủ đang bảo trì nên ko kiểm tra được. Thực chất là imei đã bị thay đổi và ko thể kiểm tra được trên trang chủ, kiểm tra trang khác thì đã active và hết BH.
Kết luận là hàng dựng mà nói là chưa active và bán giá máy mới để lừa đảo gà thôi.
MÌNH THẤY THAIHAMOBILE LÀM ĂN UY TÍN, HÀNG TỐT, GIÁ CẢ HỢP LÝ, CHÚC CỬA HÀNG LÀM ĂN PHÁT ĐẠT

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019