Tham khảo nơi mua pin cho S3 Hàn quốc

poiuy1234
25/5/2013 9:16Phản hồi: 57
Có bác nào biết nơi bán pin cho em Galaxy S3 bản Hàn quốc mã E210S tại HN không, bảo em với. Em chỉ mua pin chính hãng Samsung thôi nhé, ko mua pin Scud hay các loại khác đâu.

Nếu có pin dung lượng cao cho S3 Hàn Quốc nữa thì càng tốt.

Pin S3 quốc tế dài hơn so với S3 Hàn quốc nên ko vừa.

Hoặc trong này có ai bán pin S3 hàn quốc thì pm giá cả vao inbox cho em nhé. Em chỉ mua pin thôi, ko mua dock sạc. Em ở HN nhé.

Thanks các bác 😁

Gửi từ Bốt điện thoại công cộng sử dụng ứng dụng Chuyển phát nhanh bằng đội ngũ Xe ôm thần tốc.
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

S3 hàm thì 2 cục pin mà bạn, mình còn 1 cục nhưng k bán, bạn mua s3 hàn ntn thì mua pin chỗ đấy

Sent from my SHV-E210S using Tinhte.vn
Vậy thử xem s3 quốc tế pin vừa k đã, hoặc k thể k đc thì mua pin quốc tế rồi chèn giấy

@Changchong Hình như của Hàn là ngắn hơn.

Vậy nên mua quả quốc tế thì phải cắt bớt. Mà cắt bớt là không ok rùi

^^
Pin hàn thấy nhiều ng tìm mà ít ng bán
Bạn vào đây : http://linhphukien.vn/phukien/viewc/2/Pin_Sam_Sung
Gọi điện hỏi chủ cửa hàng nhé, có thể có pin cho bạn đấy !
Cũng hóng

Muốn mua

...ở Hải Phòng hoặc Hà Nội, bạn nào biết thì chỉ giúp nhé

^^
cstrike
ĐẠI BÀNG
11 năm
nếu mình mua pin của s3 của thị trường mỹ được không nhỉ ?? trên ebay bán khá nhiều. không biết mua về để vô vừa không nữa.
Minh đang tính mua một quả Pin cho S3. Thấy có cửa hàng bán giá hợp lý và giống Pin zin

Trên PIN cũng có ghi kí hiệu của kết nối NFC. Mình nghĩ Pin lô thì làm gì có nhưng nó ghi thế ko biết có thật không ???

Lắp vào máy có cách nào test được nó là có thật hay chỉ là ghi cho vui thôi không ???

Mình không có S3 khác và máy khác để test NFC với nhau. CHỉ có một máy mình thôi.

Anh em ai biết xin chỉ giúp. Mai mua một cục dùng cho thoải mái.
cstrike
ĐẠI BÀNG
11 năm
http://www.ebay.vn/tim-kiem/battery e210k-0.html
cho em hỏi cái : s3 I939 là của hàng nội địa trung quốc đúng không các bác ? nếu thế thì tìm mua pin của I939 là có thể gắn vào được cho e210k/s/l rồi.
bác vào đây điện thoại hỏi người ta xem. Có gì thông báo cho anh em biết với nha. http://maytinhbanggiare.net.vn/p/dock-pin-samsung-galaxy-s3-e210.htm
@poiuy1234 hôm qua cũng mới ship 1 cục về VT từ maytinhbanggiare.net.vn, hàng mới, tư vấn nhiệt tình
cstrike
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác hỏi thử mấy cửa hàng bán Sky xem. Nhờ người ta đặt hàng về luôn.
Apkno1
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cũng đang dùng S3 bản giống chủ thớt. Cũng đang chuẩn bị tìm một em pin khác dự phòn cho chắc ăn. Khó quá thì ra chợ trời tìm pin lô vậy nhưng phải test sạc kĩ mới đc.
Mình có ông anh đi làm bên hàn quốc, sắp về hay mình mua bán lại cho bạn nào cần 😁

cstrike
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Changchong Bác nhập cả lô hàng luôn đi. Theo mình tình hình là bác sẽ cháy hàng luôn.

Sent from my SHV-E210K using Tinhte.vn
Mua pin đó phải mua nắp lưng mới cho vừa viên pin đó đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019