Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thành Lập Hội BB đà nẵng nào.........!

bui1202
12/7/2011 9:47Phản hồi: 226
Mình lang thang tren tinh tế này lâu lắm rồi nhưng giờ mới tạo account để kêu gọi anh em lập hội BB đà nẵng đây. Nói thật bây giờ IP đang được nhiều người ưa chuộng nhưng nếu bạn đã từng xài qua BB giờ lại đổi hãng khác thì bạn sẽ cảm thấy rằng không ji tuyệt băng BB. Và cũng có rất nhiều người trung thành với con bb của mình. Topic này được lập để cho anh em BB đà nẵng vào trao đổi với lại giải quyết các thắc mắc cho member mới dùng BB bất kể là BB ji. Hehe minh mặc dù chỉ xài qua 3 loại nhưng nói chung vấn đề của BB không nhiều nên có ji ta trao đổi ở đây.
Anh em nào ở đà nẵng và đang xài BB thì vào đây nhé. Ta trao đổi thông tin cũng như mua bán. Chúc anh em một ngày vui vẻ với con BB của mình :running::running:
226 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HOHO Giờ mới thấy Topic Đà Nẵng nè. Tham gia ngay thôi... Hi Mình dùng BB*8830 gần 1 năm rồi. Lần đầu tiên thử cài theme bị xung đột theme phải up lại. Từ đó đến giờ xài rất OK cả phong KTX mình có 3 người dùng BB8830. Rom 4.5.0.186, bản này chạy tốt cho 8830 vảo chỉnh lại phần Option trong Media chỉnh lại phần Audio Boost từ OFF thành ON đảm bảo nghe nhạc to hơn nhiều( Đặc biệt là nghe tai phone). Hì mở hàng cho bác mem mới. :wavespin::wavespin::wavespin:
Hehe mình đang cặm cụi làm cái themes cho con bb8830 của mình, khi nào nó ra mắt sẽ đưa cho anh em tham khảo. Và có bận tâm ji về nó thì mình cùng tìm cách. Cứ vọc thoải mái mới tìm ra cái hay hehe
Mình chưa thử làm theme lần nào. Nhưng qua trọng là phải bit Up Rom nữa vì nếu làm theme bị lỗi gì làm máy ngơ lun thì phải Up lại mà không biết Up thì bó tay à. Hì
Hôm nay ngồi cày vấn đề về việc vào mạng spone khi đã config mạng spone rồi nhưng vẫn không vào được web. Thì ra mình phải cài cái broswer của thằng spone vào mới dùng được. Tại mình chỉ cài cho mạng mobile nên gặp trục trặc. Ai gặp trường hợp này thì hãy cài lại broswer của spone hãy dùng nhé.

---------- Post added at 02:27 PM ---------- Previous post was at 02:26 PM ----------

Mà sao thành viên của đà nẵng chạy đâu mà chỉ có 2 anh em mình nhỉ. Chán nhở............................
uh. Buồn quá. HUHM Đà nẵng nhiều người dùng lắm mà sao chẳng thấy đâu hết.
Hic mình mới làm xong cái themes cho bb 8830 của mình, nhưng hình như bị lỗi o blackground cho mình để chế độ các biểu tượng nằm dọc. hic để sửa lại cái đã, với lại chữ hơi nhỏ. Vừa làm xong chưa kịp mừng thì phát hiện lỗi mic nói rất nhỏ. cái bệnh muôn thuở của bb8830 chán quá.
http://www.mediafire.com/?1jmbm9atzy84xk5 link dùng thử cho ai muốn dùng. và nhớ là cho mình ý kiến để làm đẹp hơn nhé............

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:26 AM ----------

đó là link theme do mình tự tạo, dùng cho vui thôi
Hay quá! các bạn cho mình tham gia với.
OH có mem mới han hạnh chào đón. Bữa nào Cafe bữa đi chứ. Hì
haha có thêm thành viên là tốt rồi. Hội member ở hà nội và thành phố HCM náo nhiệt mà hội BB đà nẵng chẳng thấy đâu

kái zì cũng fải từ từ chứ nhẫy 😆, các pác kứ thế nào ấy :p thêm 1 mem nữa nè:cloud9:
Biết là từ từ khoai cũng nhừ nhưng mà khoai không có lấy gì nấu. Kêu gọi tinh thần anh em BB đà nẵng nào. Mà nè , ai ở hòa khánh thì liên lạc với nhau làm cử cafe cà pháo chứ nhẩy. số mình là 0932589701 . Có gì anh em mình gặp nhau trao đổi nhở
HK kia ah:eek: mình cũng zậy nài, hum nào cf rùi tính he chứ công chiện bận bịu ko có chủ động thời gian đc ah😔(
AX xa vậy ta. Hì mình ở Hòa Vang học ỏ Quận 3 nhưng nếu Cafe thì OK hì vọng hội tụ mem BB Đà thành... hehe
Về mặt địa lý thì không thành vấn đề. Khi nào mình uống cafe Long o Lê Lợi, vừa uống vừa nói chuyện. Đâu nhất thiết cứ phải nói về BB đâu.haha. ah mà cái mic BB8830 của mình nhỏ quá, chắc dễ thay con bb khác quá. Nhưng mà mình thích mẫu mã con bb8830 nhất, nó rất đẹp xài sướng tay=))
cuonglq
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng là mem ĐN nè. Mình ở gần ĐH Kiến Trúc.
Có 1 em 8100 mới lên đường. Mới tậu lại em 8800. Dùng BB thấy phê phê sao ấy nhỉ :p
Hì mình mua con 8830 phải đi đổi 2 lần mới được 1 con ngon lành. Con đầu tiên về hết pin thằng bạn vừa sạc vừa chơi game cháy lun màn hình. lên đổi lại con khác về pphát hiện bị hỏng ổ sạc lúc dc lúc không. lên đổi con khác hiệu Verizon. đổi ngang không bù tiền. hihi Con này Ok lun. Mình nghĩ nếu mua 8830 thì tốt nhất chọn Verizon thấy nó ít lỗi mà còn có thể dễ dàng thay đổi My Number mà ko cần pass làm gì.
Mình là cựu sinh viên nè!
Tham gia BB Đà Nẵng cái!
Mình đi làm công trình nên ít lên mạng được!
Chúc BB Đà Nẵng sớm sớm phát triển cho anh em nhờ!
Và mong sẽ có nhiều chuyên gia về BB tham gia.
BB8820!

Quên nửa: Anh em thank nhiệt tình cho hội mình nhé!
hehe cố gắng phát huy cho tình thần nó lên.
trucphan124
ĐẠI BÀNG
13 năm
thêm 1 mem ĐN nữa nè. Ở đây cóa nhiều e 8830 nhỉ. E cũng đang chạy 1 e 8830. Hôm nào rảnh offline hen!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019